`

TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP ZENIT-2 ST.PETERSBURG VS ROTOR VOLGOGRAD

Hạng 2 Nga, vòng 30

Zenit-2 St.Petersburg

FT

0 - 1

(0-0)

Rotor Volgograd


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Zenit-2 St.Petersburg: 0%
Hòa: 0%
Rotor Volgograd: 100%
31/03 Zenit B 0 - 1 Rotor Volgograd
06/09 Rotor Volgograd 4 - 1 Zenit B
- PHONG ĐỘ ZENIT-2 ST.PETERSBURG
12/05 Zenit B 1 - 0 Shinnik Yaroslavl
06/05 Volgar Astrachan 3 - 2 Zenit B
02/05 Zenit B 1 - 0 Khimki
28/04 Tom Tomsk 1 - 2 Zenit B
21/04 Zenit B 0 - 2 Krylya Sovetov
- PHONG ĐỘ ROTOR VOLGOGRAD
12/05 Rotor Volgograd 3 - 1 Khimki
06/05 Tom Tomsk 1 - 0 Rotor Volgograd
02/05 Rotor Volgograd 0 - 2 Krylya Sovetov
28/04 Olimpiets NV 1 - 0 Rotor Volgograd
21/04 Rotor Volgograd 4 - 2 Luch Energiya
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Gazovik Orenburg 38 26 6 6 59 26 16 2 1 43 13 10 4 5 16 13 33 84
2. Kryliya Sovetov 38 26 4 8 60 23 15 3 1 32 7 11 1 7 28 16 37 82
3. Yenisey Krasnoyarsk 38 25 6 7 68 32 16 2 1 38 12 9 4 6 30 20 36 81
4. Spartak Tambov 38 20 8 10 57 36 15 2 2 42 16 5 6 8 15 20 21 68
5. Baltika Kaliningrad 38 19 7 12 44 35 11 4 4 29 15 8 3 8 15 20 9 64
6. Dinamo St Petersburg 38 13 16 9 52 47 8 7 4 32 26 5 9 5 20 21 5 55
7. Sibir Novosibirsk 38 14 11 13 38 31 9 3 7 25 14 5 8 6 13 17 7 53
8. Shinnik Yaroslavl 38 14 11 13 45 45 8 6 5 24 18 6 5 8 21 27 0 53
9. Kuban Krasnodar 38 12 13 13 47 47 7 7 5 23 20 5 6 8 24 27 0 49
10. Avangard 38 10 15 13 43 46 3 9 7 17 25 7 6 6 26 21 -3 45
11. Volgar-Gazprom Astrachan 38 12 9 17 40 46 8 4 7 20 16 4 5 10 20 30 -6 45
12. Volga Olimpiets 38 11 11 16 37 50 5 6 8 16 23 6 5 8 21 27 -13 44
13. Khimki 38 12 7 19 33 49 8 3 8 19 20 4 4 11 14 29 -16 43
14. Spartak Moscow II 38 11 9 18 47 64 5 5 9 22 30 6 4 9 25 34 -17 42
15. Tom Tomsk 38 10 11 17 36 56 8 6 5 18 18 2 5 12 18 38 -20 41
16. Rotor Volgograd 38 10 10 18 38 45 8 4 7 24 20 2 6 11 14 25 -7 40
17. Luch Energiya 38 9 13 16 40 52 5 10 4 23 18 4 3 12 17 34 -12 40
18. Zenit-2 St.Petersburg 38 11 7 20 43 59 7 2 10 22 27 4 5 10 21 32 -16 40
19. Tyumen 38 9 12 17 41 54 5 10 4 26 20 4 2 13 15 34 -13 39
20. Fakel 38 9 8 21 27 52 6 2 11 17 25 3 6 10 10 27 -25 35

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 NGA

Thứ 7, ngày 31/03
12h00 Luch Energiya 0 - 0 Baltika Kaliningrad
17h00 Sibir Novosibirsk 2 - 0 Khimki
17h00 Yenisey Krasnoyarsk 0 - 2 Kuban Krasnodar
17h00 Dinamo St Petersburg 0 - 0 Shinnik Yaroslavl
18h00 Gazovik Orenburg 3 - 0 Tom Tomsk
18h00 Tyumen 3 - 1 Volgar-Gazprom Astrachan
19h00 Spartak Tambov 0 - 2 Kryliya Sovetov
20h00 Fakel 0 - 4 Avangard
21h00 Zenit-2 St.Petersburg 0 - 1 Rotor Volgograd
C.Nhật, ngày 01/04
19h00 Spartak Moscow II 2 - 2 Volga Olimpiets
BÌNH LUẬN: