`

TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP YOKOHAMA MARINOS VS VEGALTA SENDAI

Liên Đoàn Nhật Bản, vòng 2

Yokohama Marinos

FT

0 - 0

(0-0)

Vegalta Sendai


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Yokohama Marinos: 40%
Hòa: 60%
Vegalta Sendai: 0%
14/03 Yokohama FM 0 - 0 Vegalta Sendai
26/11 Vegalta Sendai 2 - 2 Yokohama FM
20/05 Yokohama FM 1 - 1 Vegalta Sendai
10/09 Vegalta Sendai 0 - 1 Yokohama FM
05/06 Vegalta Sendai 0 - 2 Yokohama FM
- PHONG ĐỘ YOKOHAMA MARINOS
21/04 Yokohama FM 4 - 4 Shonan Bellmare
18/04 FC Tokyo 2 - 2 Yokohama FM
15/04 Yokohama FM 1 - 2 Vissel Kobe
11/04 Sanf Hiroshima 3 - 1 Yokohama FM
08/04 Yokohama FM 1 - 1 Kawasaki Fro.
- PHONG ĐỘ VEGALTA SENDAI
21/04 Vegalta Sendai 0 - 3 Jubilo Iwata
18/04 Alb. Niigata (JPN) 3 - 1 Vegalta Sendai
14/04 Vegalta Sendai 0 - 0 Kawasaki Fro.
11/04 Nagoya Grampus 2 - 3 Vegalta Sendai
07/04 Urawa Red 1 - 0 Vegalta Sendai
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
1. Yokohama Marinos 4 2 2 0 6 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 8
2. Vegalta Sendai 4 1 2 1 5 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 5
3. Albirex Niigata 4 1 1 2 5 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 4
4. FC Tokyo 4 1 1 2 3 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 4
Bảng B
1. Ventforet Kofu 4 2 1 1 7 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 7
2. Shimizu S-Pulse 4 2 1 1 4 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 7
3. Jubilo Iwata 4 2 0 2 6 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6
4. Consadole Sapporo 4 1 0 3 4 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -4 3
Bảng C
1. Hiroshima Sanfrecce 4 2 1 1 7 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 7
2. Urawa Red Diamonds 4 2 1 1 6 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 7
3. Gamba Osaka 4 2 0 2 8 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 6
4. Nagoya Grampus 4 1 0 3 5 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -6 3
Bảng D
1. Vissel Kobe 4 3 1 0 9 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 10
2. V-Varen Nagasaki 4 2 1 1 8 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 7
3. Shonan Bellmare 4 1 1 2 2 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 4
4. Sagan Tosu 4 0 1 3 2 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -4 1

LỊCH THI ĐẤU LIÊN ĐOÀN NHẬT BẢN

Thứ 4, ngày 14/03
17h00 FC Tokyo 1 - 0 Albirex Niigata
17h00 Ventforet Kofu 1 - 0 Shimizu S-Pulse
17h00 V-Varen Nagasaki 2 - 1 Shonan Bellmare
17h00 Consadole Sapporo 0 - 1 Jubilo Iwata
17h30 Urawa Red Diamonds 1 - 4 Gamba Osaka
17h30 Hiroshima Sanfrecce 2 - 1 Nagoya Grampus
17h30 Yokohama Marinos 0 - 0 Vegalta Sendai
18h00 Sagan Tosu 0 - 2 Vissel Kobe
BÌNH LUẬN: