`

TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP VYSOCINA JIHLAVA VS BAUMIT JABLONEC

VĐQG Séc, vòng 21

Vysocina jihlava

FT

0 - 4

(0-3)

Baumit Jablonec

(59') L. Masopust
(40') T. Holes
(14') L. Masopust
(9') M. Dolezal


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Vysocina jihlava: 0%
Hòa: 20%
Baumit Jablonec: 80%
17/03 Jihlava 0 - 4 Jablonec
17/09 Jablonec 5 - 0 Jihlava
19/03 Jablonec 5 - 0 Jihlava
18/09 Jihlava 1 - 1 Jablonec
13/02 Jablonec 2 - 0 Jihlava
- PHONG ĐỘ VYSOCINA JIHLAVA
21/04 Bohemians 1905 1 - 1 Jihlava
13/04 Jihlava 1 - 1 Zlin
07/04 Sigma Olomouc 1 - 1 Jihlava
31/03 Banik Ostrava 3 - 1 Jihlava
17/03 Jihlava 0 - 4 Jablonec
- PHONG ĐỘ BAUMIT JABLONEC
21/04 Sparta Praha 2 - 0 Jablonec
14/04 Jablonec 0 - 0 Sigma Olomouc
07/04 Mlada Boleslav 1 - 1 Jablonec
31/03 Jablonec 2 - 1 Bohemians 1905
23/03 Jablonec 2 - 1 Pribram
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. FC Viktoria Plzen 24 17 4 3 45 18 8 2 2 23 9 9 2 1 22 9 27 55
2. Slavia Praha 24 14 6 4 42 16 10 0 2 27 8 4 6 2 15 8 26 48
3. Sigma Olomouc 25 12 9 4 31 18 8 5 0 17 4 4 4 4 14 14 13 45
4. Sparta Praha 25 11 10 4 37 21 9 3 1 25 8 2 7 3 12 13 16 43
5. Baumit Jablonec 25 11 8 6 37 25 7 3 2 20 10 4 5 4 17 15 12 41
6. Slovan Liberec 24 12 5 7 33 26 7 3 2 19 11 5 2 5 14 15 7 41
7. Bohemians 1905 25 9 8 8 27 23 7 5 1 18 8 2 3 7 9 15 4 35
8. Teplice 24 8 8 8 28 28 6 6 0 17 7 2 2 8 11 21 0 32
9. Tescoma Zlin 25 7 7 11 24 39 5 3 4 14 19 2 4 7 10 20 -15 28
10. Synot Slovacko 25 6 9 10 21 28 5 4 4 14 14 1 5 6 7 14 -7 27
11. Mlada Boleslav 25 7 5 13 27 39 2 3 8 11 20 5 2 5 16 19 -12 26
12. Dukla Prague 25 7 5 13 26 45 6 2 4 18 13 1 3 9 8 32 -19 26
13. MFK Karvina 24 6 7 11 27 32 5 3 4 17 15 1 4 7 10 17 -5 25
14. Vysocina jihlava 25 7 4 14 27 44 5 2 5 16 19 2 2 9 11 25 -17 25
15. Banik Ostrava 24 5 6 13 30 40 3 5 3 17 15 2 1 10 13 25 -10 21
16. Brno 25 5 5 15 15 35 4 4 5 10 14 1 1 10 5 21 -20 20

LỊCH THI ĐẤU VĐQG SÉC

Thứ 7, ngày 17/03
02h15 Slovan Liberec 2 - 0 Brno
21h00 Banik Ostrava 1 - 2 Dukla Prague
21h00 Vysocina jihlava 0 - 4 Baumit Jablonec
21h00 Mlada Boleslav 1 - 1 Synot Slovacko
23h30 Sparta Praha 3 - 3 Slavia Praha
C.Nhật, ngày 18/03
02h00 Sigma Olomouc 1 - 1 MFK Karvina
21h00 Bohemians 1905 2 - 0 Teplice
22h59 Tescoma Zlin 0 - 1 FC Viktoria Plzen
BÌNH LUẬN: