`

TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP VIKTORIA ZIZKOV VS HRADEC KRALOVE

Hạng 2 Séc, vòng 19

Viktoria Zizkov

J. Urbanec (56')
J. Kuchta (29')

FT

2 - 0

(1-0)

Hradec Kralove


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Viktoria Zizkov: 20%
Hòa: 20%
Hradec Kralove: 60%
18/03 Vik.Zizkov 2 - 0 Hradec Kralove
23/08 Hradec Kralove 4 - 1 Vik.Zizkov
13/04 Hradec Kralove 0 - 0 Vik.Zizkov
15/09 Vik.Zizkov 0 - 1 Hradec Kralove
13/01 Hradec Kralove 1 - 0 Vik.Zizkov
- PHONG ĐỘ VIKTORIA ZIZKOV
22/04 Vik.Zizkov 0 - 1 Pardubice
15/04 Banik Sokolov 1 - 2 Vik.Zizkov
08/04 Vik.Zizkov 1 - 2 Frydek Mistek
31/03 Pribram 4 - 2 Vik.Zizkov
18/03 Vik.Zizkov 2 - 0 Hradec Kralove
- PHONG ĐỘ HRADEC KRALOVE
21/04 Pribram 2 - 0 Hradec Kralove
13/04 Hradec Kralove 2 - 0 Varnsdorf
08/04 Sellier&Bellot Vlasim 1 - 4 Hradec Kralove
30/03 Hradec Kralove 5 - 1 Fotbal Trinec
24/03 Pardubice 0 - 1 Hradec Kralove
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Opava 22 14 5 3 55 26 8 3 0 29 11 6 2 3 26 15 29 47
2. Marila Pribram 22 14 3 5 43 22 9 1 2 27 13 5 2 3 16 9 21 45
3. Pardubice 23 12 3 8 30 17 7 0 4 19 11 5 3 4 11 6 13 39
4. Hradec Kralove 23 10 7 6 35 26 7 2 2 21 10 3 5 4 14 16 9 37
5. Trinec 23 9 9 5 29 25 5 7 0 16 10 4 2 5 13 15 4 36
6. SC Znojmo 23 9 6 8 28 34 6 2 3 17 14 3 4 5 11 20 -6 33
7. Dynamo Ceske Budejovice 22 8 8 6 30 21 4 4 3 19 11 4 4 3 11 10 9 32
8. FK Banik Sokolov 22 8 5 9 23 28 4 2 5 13 15 4 3 4 10 13 -5 29
9. Olymp.Hradec Kralove 23 7 8 8 27 34 2 7 3 12 17 5 1 5 15 17 -7 29
10. Viktoria Zizkov 23 8 4 11 35 37 4 2 6 14 15 4 2 5 21 22 -2 28
11. FK Graffin Vlasim 21 8 4 9 32 34 5 1 5 20 20 3 3 4 12 14 -2 28
12. FK MAS Taborsko 23 6 7 10 30 34 5 2 5 15 15 1 5 5 15 19 -4 25
13. SK Slovan Varnsdorf 21 5 8 8 26 31 4 3 3 12 9 1 5 5 14 22 -5 23
14. Frydek-Mistek 23 5 7 11 20 35 2 5 4 8 12 3 2 7 12 23 -15 22
15. Usti nad Labem 22 4 6 12 22 41 3 4 4 15 18 1 2 8 7 23 -19 18
16. Vitkovice 22 4 6 12 21 41 3 3 4 15 13 1 3 8 6 28 -20 18

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 SÉC

Thứ 6, ngày 16/03
21h00 FK Graffin Vlasim 4 - 0 Frydek-Mistek
Thứ 7, ngày 17/03
16h15 Trinec 1 - 1 FK Banik Sokolov
21h00 FK MAS Taborsko 0 - 3 Opava
C.Nhật, ngày 18/03
16h30 Viktoria Zizkov 2 - 0 Hradec Kralove
20h00 SC Znojmo 3 - 0 Usti nad Labem
22h59 Dynamo Ceske Budejovice 0 - 1 Olymp.Hradec Kralove
Thứ 4, ngày 04/04
21h30 Pardubice 4 - 1 Vitkovice
Thứ 3, ngày 08/05
20h00 SK Slovan Varnsdorf vs Marila Pribram
BÌNH LUẬN: