`

TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP THESPA KUSATSU VS FC TOKYO U23

Hạng 3 Nhật Bản, vòng 11

Thespa Kusatsu

FT

4 - 1

(3-1)

FC Tokyo U23


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Thespa Kusatsu: 100%
Hòa: 0%
FC Tokyo U23: 0%
20/05 Thespa Kusatsu 4 - 1 FC Tokyo U23
- PHONG ĐỘ THESPA KUSATSU
17/06 Azul Claro Numazu 2 - 0 Thespa Kusatsu
09/06 Thespa Kusatsu 1 - 0 Cerezo Osaka U23
06/06 Vegalta Sendai 4 - 0 Thespa Kusatsu
01/06 Yokohama SCC 0 - 0 Thespa Kusatsu
27/05 Thespa Kusatsu 2 - 1 Komazawa University
- PHONG ĐỘ FC TOKYO U23
16/06 FC Tokyo U23 1 - 1 Ryukyu
10/06 Blaublitz Akita 0 - 0 FC Tokyo U23
03/06 FC Tokyo U23 2 - 3 Kagoshima
26/05 Gamba Osaka U23 2 - 4 FC Tokyo U23
20/05 Thespa Kusatsu 4 - 1 FC Tokyo U23
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Kagoshima United 13 8 3 2 24 13 4 1 2 13 10 4 2 0 11 3 11 27
2. Azul Claro Numazu 12 7 3 2 14 6 4 2 0 6 0 3 1 2 8 6 8 24
3. Gainare Tottori 14 7 3 4 19 17 4 0 3 10 12 3 3 1 9 5 2 24
4. FC Ryukyu 13 6 4 3 25 18 3 3 0 11 7 3 1 3 14 11 7 22
5. Fukushima United FC 13 5 6 2 13 11 4 3 0 9 4 1 3 2 4 7 2 21
6. Yokohama SCC 13 5 5 3 24 18 3 4 0 12 6 2 1 3 12 12 6 20
7. Cerezo Osaka U23 13 5 5 3 18 13 2 3 1 7 5 3 2 2 11 8 5 20
8. Blaublitz Akita 14 6 2 6 13 11 3 1 2 5 3 3 1 4 8 8 2 20
9. Gamba Osaka U23 14 5 4 5 23 21 4 2 1 16 10 1 2 4 7 11 2 19
10. Thespa Kusatsu 13 5 4 4 14 14 4 1 2 9 7 1 3 2 5 7 0 19
11. Fujieda MYFC 13 5 1 7 15 17 3 1 3 6 6 2 0 4 9 11 -2 16
12. Grulla Morioka 13 4 2 7 14 20 4 1 2 12 12 0 1 5 2 8 -6 14
13. SC Sagamihara 12 3 4 5 20 22 2 1 2 8 11 1 3 3 12 11 -2 13
14. Kataller Toyama 13 4 1 8 18 24 3 1 3 12 11 1 0 5 6 13 -6 13
15. AC Nagano Parceiro 13 2 6 5 14 20 1 3 2 7 8 1 3 3 7 12 -6 12
16. FC Tokyo U23 13 3 3 7 14 20 2 2 3 8 8 1 1 4 6 12 -6 12
17. Giravanz Kitakyushu 13 2 2 9 8 25 0 0 6 3 16 2 2 3 5 9 -17 8

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 NHẬT BẢN

Thứ 7, ngày 19/05
11h00 Kagoshima United 2 - 1 SC Sagamihara
11h00 Yokohama SCC 1 - 1 Cerezo Osaka U23
15h00 Gainare Tottori 2 - 3 Kataller Toyama
C.Nhật, ngày 20/05
11h00 Blaublitz Akita 1 - 2 AC Nagano Parceiro
11h00 Grulla Morioka 0 - 4 Fujieda MYFC
11h00 Azul Claro Numazu 0 - 0 Fukushima United FC
12h00 Giravanz Kitakyushu 0 - 4 Gamba Osaka U23
17h00 Thespa Kusatsu 4 - 1 FC Tokyo U23
BÌNH LUẬN: