`

TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP SPARTA PRAHA VS BAUMIT JABLONEC

VĐQG Séc, vòng 25

Sparta Praha

V. Kadlec (61')
N. Stanciu (33')

FT

2 - 0

(1-0)

Baumit Jablonec


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Sparta Praha: 60%
Hòa: 0%
Baumit Jablonec: 40%
21/04 Sparta Praha 2 - 0 Jablonec
21/10 Jablonec 0 - 3 Sparta Praha
26/02 Jablonec 3 - 1 Sparta Praha
22/08 Sparta Praha 3 - 0 Jablonec
04/05 Sparta Praha 1 - 2 Jablonec
- PHONG ĐỘ SPARTA PRAHA
19/05 Sparta Praha 1 - 0 Sigma Olomouc
11/05 Jihlava 0 - 1 Sparta Praha
05/05 Sparta Praha 2 - 1 Zlin
28/04 Banik Ostrava 3 - 2 Sparta Praha
21/04 Sparta Praha 2 - 0 Jablonec
- PHONG ĐỘ BAUMIT JABLONEC
19/05 Slavia Praha 1 - 3 Jablonec
13/05 Jablonec 2 - 1 MFk Karvina
10/05 Slavia Praha 3 - 1 Jablonec
05/05 Brno 0 - 3 Jablonec
29/04 Jablonec 2 - 0 Slovan Liberec
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. FC Viktoria Plzen 29 19 6 4 50 22 10 3 2 28 11 9 3 2 22 11 28 63
2. Slavia Praha 29 16 8 5 47 19 11 1 3 30 11 5 7 2 17 8 28 56
3. Baumit Jablonec 29 15 8 6 47 27 9 3 2 24 11 6 5 4 23 16 20 53
4. Sparta Praha 29 14 10 5 43 25 11 3 1 28 9 3 7 4 15 16 18 52
5. Sigma Olomouc 29 14 10 5 38 22 8 6 0 18 5 6 4 5 20 17 16 52
6. Slovan Liberec 29 13 7 9 36 32 8 4 3 21 14 5 3 6 15 18 4 46
7. Bohemians 1905 29 9 10 10 30 29 7 5 2 19 11 2 5 8 11 18 1 37
8. Teplice 29 8 10 11 32 37 6 6 2 19 13 2 4 9 13 24 -5 34
9. Mlada Boleslav 29 9 7 13 31 40 3 4 8 12 20 6 3 5 19 20 -9 34
10. Dukla Prague 29 9 5 15 31 50 7 2 5 20 16 2 3 10 11 34 -19 32
11. Synot Slovacko 29 6 13 10 23 30 5 6 4 15 15 1 7 6 8 15 -7 31
12. Vysocina jihlava 29 8 6 15 30 46 5 3 6 16 20 3 3 9 14 26 -16 30
13. Tescoma Zlin 29 7 9 13 28 47 5 4 5 16 24 2 5 8 12 23 -19 30
14. Banik Ostrava 29 6 10 13 34 43 4 7 3 21 18 2 3 10 13 25 -9 28
15. MFK Karvina 29 6 9 14 30 40 5 5 5 19 19 1 4 9 11 21 -10 27
16. Brno 29 6 6 17 20 41 4 5 6 10 17 2 1 11 10 24 -21 24

LỊCH THI ĐẤU VĐQG SÉC

Thứ 7, ngày 21/04
01h15 Sparta Praha 2 - 0 Baumit Jablonec
20h00 Sigma Olomouc 1 - 0 Banik Ostrava
22h00 Bohemians 1905 1 - 1 Vysocina jihlava
22h00 Synot Slovacko 2 - 0 Dukla Prague
22h59 Mlada Boleslav 0 - 1 Tescoma Zlin
C.Nhật, ngày 22/04
01h15 Brno 1 - 3 FC Viktoria Plzen
21h00 MFK Karvina 1 - 1 Teplice
22h59 Slovan Liberec 0 - 0 Slavia Praha
BÌNH LUẬN: