`

TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP SC ZNOJMO VS USTI NAD LABEM

Hạng 2 Séc, vòng 19

SC Znojmo

M. Lacko (64')
D. Helisek (22')
J. Ambrozek (15')

FT

3 - 0

(2-0)

Usti nad Labem


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
SC Znojmo: 60%
Hòa: 20%
Usti nad Labem: 20%
18/03 Znojmo 3 - 0 Usti & Labem
23/08 Usti & Labem 4 - 0 Znojmo
21/05 Znojmo 2 - 2 Usti & Labem
13/11 Usti & Labem 0 - 1 Znojmo
05/03 Znojmo 2 - 1 Usti & Labem
- PHONG ĐỘ SC ZNOJMO
21/04 Taborsko 0 - 1 Znojmo
17/04 Frydek Mistek 2 - 2 Znojmo
13/04 Znojmo 1 - 3 Pardubice
08/04 Znojmo 0 - 1 Banik Sokolov
31/03 Opava 3 - 0 Znojmo
- PHONG ĐỘ USTI NAD LABEM
22/04 Varnsdorf 1 - 0 Usti & Labem
13/04 Usti & Labem 3 - 3 Taborsko
07/04 Fotbal Trinec 1 - 1 Usti & Labem
30/03 Usti & Labem 2 - 0 C. Budejovice
24/03 Opava 2 - 0 Usti & Labem
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Opava 23 14 6 3 57 28 8 3 0 29 11 6 3 3 28 17 29 48
2. Marila Pribram 22 14 3 5 43 22 9 1 2 27 13 5 2 3 16 9 21 45
3. Pardubice 23 12 3 8 30 17 7 0 4 19 11 5 3 4 11 6 13 39
4. Hradec Kralove 23 10 7 6 35 26 7 2 2 21 10 3 5 4 14 16 9 37
5. Trinec 23 9 9 5 29 25 5 7 0 16 10 4 2 5 13 15 4 36
6. Dynamo Ceske Budejovice 23 9 8 6 34 22 5 4 3 23 12 4 4 3 11 10 12 35
7. SC Znojmo 23 9 6 8 28 34 6 2 3 17 14 3 4 5 11 20 -6 33
8. FK Graffin Vlasim 22 8 5 9 34 36 5 2 5 22 22 3 3 4 12 14 -2 29
9. Olymp.Hradec Kralove 23 7 8 8 27 34 2 7 3 12 17 5 1 5 15 17 -7 29
10. FK Banik Sokolov 23 8 5 10 24 32 4 2 5 13 15 4 3 5 11 17 -8 29
11. Viktoria Zizkov 23 8 4 11 35 37 4 2 6 14 15 4 2 5 21 22 -2 28
12. SK Slovan Varnsdorf 22 6 8 8 27 31 5 3 3 13 9 1 5 5 14 22 -4 26
13. FK MAS Taborsko 23 6 7 10 30 34 5 2 5 15 15 1 5 5 15 19 -4 25
14. Frydek-Mistek 23 5 7 11 20 35 2 5 4 8 12 3 2 7 12 23 -15 22
15. Usti nad Labem 23 4 6 13 22 42 3 4 4 15 18 1 2 9 7 24 -20 18
16. Vitkovice 22 4 6 12 21 41 3 3 4 15 13 1 3 8 6 28 -20 18

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 SÉC

Thứ 6, ngày 16/03
21h00 FK Graffin Vlasim 4 - 0 Frydek-Mistek
Thứ 7, ngày 17/03
16h15 Trinec 1 - 1 FK Banik Sokolov
21h00 FK MAS Taborsko 0 - 3 Opava
C.Nhật, ngày 18/03
16h30 Viktoria Zizkov 2 - 0 Hradec Kralove
20h00 SC Znojmo 3 - 0 Usti nad Labem
22h59 Dynamo Ceske Budejovice 0 - 1 Olymp.Hradec Kralove
Thứ 4, ngày 04/04
21h30 Pardubice 4 - 1 Vitkovice
Thứ 3, ngày 08/05
20h00 SK Slovan Varnsdorf vs Marila Pribram
BÌNH LUẬN: