`

TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP SAO BENTO VS CSA-AL

Hạng 2 Brazil, vòng 2

Sao Bento

FT

2 - 1

(0-1)

CSA-AL


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Sao Bento: 100%
Hòa: 0%
CSA-AL: 0%
21/04 Sao Bento/SP 2 - 1 CSA/AL
- PHONG ĐỘ SAO BENTO
20/05 Paysandu/PA 1 - 1 Sao Bento/SP
13/05 Sao Bento/SP 1 - 0 Oeste/SP
06/05 Avai/SC 1 - 1 Sao Bento/SP
29/04 Sao Bento/SP 1 - 1 Goias/GO
21/04 Sao Bento/SP 2 - 1 CSA/AL
- PHONG ĐỘ CSA-AL
20/05 Londrina/PR 1 - 2 CSA/AL
13/05 CSA/AL 1 - 0 Boa Esporte/MG
02/05 Criciuma/SC 1 - 3 CSA/AL
28/04 CSA/AL 5 - 1 Oeste/SP
21/04 Sao Bento/SP 2 - 1 CSA/AL
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Fortaleza 6 5 1 0 14 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 10 16
2. CSA-AL 6 5 0 1 14 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 8 15
3. Vila Nova 6 4 1 1 8 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 13
4. SC Paysandu Para 6 3 3 0 7 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 12
5. Avai FC SC 6 3 2 1 11 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 11
6. Coritiba PR 6 3 2 1 6 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 11
7. Sao Bento 6 2 4 0 7 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 10
8. Atletico Clube Goianiense 6 3 1 2 10 9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 10
9. Figueirense 6 3 0 3 7 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 9
10. Londrina PR 6 2 2 2 4 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 8
11. Oeste 6 2 2 2 7 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 8
12. Guarani SP 6 2 1 3 9 9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 7
13. Sampaio Correa 6 2 1 3 8 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 7
14. Ponte Preta 6 2 1 3 5 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 7
15. Juventude 6 1 3 2 6 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 6
16. CRB AL 6 2 0 4 7 13 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -6 6
17. Brasil de Pelotas 6 1 2 3 6 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -2 5
18. Goias 6 0 2 4 4 12 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -8 2
19. Criciuma 6 0 1 5 4 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -6 1
20. Boa Esporte Clube 6 0 1 5 2 9 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -7 1

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 BRAZIL

Thứ 4, ngày 18/04
05h15 Boa Esporte Clube 0 - 2 Fortaleza
07h30 Coritiba PR 1 - 0 Atletico Clube Goianiense
Thứ 7, ngày 21/04
05h15 Juventude 1 - 1 Oeste
06h30 Sao Bento 2 - 1 CSA-AL
07h30 SC Paysandu Para 1 - 0 Londrina PR
C.Nhật, ngày 22/04
02h30 Avai FC SC 2 - 2 Brasil de Pelotas
02h30 CRB AL 0 - 1 Vila Nova
02h30 Goias 0 - 2 Figueirense
02h30 Guarani SP 2 - 0 Sampaio Correa
05h00 Criciuma 0 - 1 Ponte Preta
BÌNH LUẬN: