`

TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP HIROSHIMA SANFRECCE VS NAGOYA GRAMPUS

Liên Đoàn Nhật Bản, vòng 2

Hiroshima Sanfrecce

T. Dangda (65')
D. Watari (56')

FT

2 - 1

(0-0)

Nagoya Grampus

(77') S. Fukahori


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Hiroshima Sanfrecce: 60%
Hòa: 20%
Nagoya Grampus: 20%
18/04 Nagoya Grampus 2 - 1 Sanf Hiroshima
14/03 Sanf Hiroshima 2 - 1 Nagoya Grampus
06/08 Sanf Hiroshima 2 - 0 Nagoya Grampus
06/03 Nagoya Grampus 1 - 1 Sanf Hiroshima
29/08 Sanf Hiroshima 5 - 2 Nagoya Grampus
- PHONG ĐỘ HIROSHIMA SANFRECCE
18/04 Nagoya Grampus 2 - 1 Sanf Hiroshima
15/04 Shonan Bellmare 0 - 2 Sanf Hiroshima
11/04 Sanf Hiroshima 3 - 1 Yokohama FM
08/04 Kashiwa Reysol 0 - 1 Sanf Hiroshima
04/04 Sanf Hiroshima 0 - 0 Urawa Red
- PHONG ĐỘ NAGOYA GRAMPUS
18/04 Nagoya Grampus 2 - 1 Sanf Hiroshima
14/04 Kashima Antlers 2 - 0 Nagoya Grampus
11/04 Nagoya Grampus 2 - 3 Vegalta Sendai
07/04 Consa. Sapporo 3 - 0 Nagoya Grampus
04/04 Nagoya Grampus 1 - 4 Gamba Osaka
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
1. Yokohama Marinos 4 2 2 0 6 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 8
2. Vegalta Sendai 4 1 2 1 5 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 5
3. Albirex Niigata 4 1 1 2 5 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 4
4. FC Tokyo 4 1 1 2 3 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 4
Bảng B
1. Ventforet Kofu 4 2 1 1 7 4 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 7
2. Shimizu S-Pulse 4 2 1 1 4 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 7
3. Jubilo Iwata 4 2 0 2 6 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6
4. Consadole Sapporo 4 1 0 3 4 8 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -4 3
Bảng C
1. Hiroshima Sanfrecce 4 2 1 1 7 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 4 7
2. Urawa Red Diamonds 4 2 1 1 6 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 7
3. Gamba Osaka 4 2 0 2 8 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 6
4. Nagoya Grampus 4 1 0 3 5 11 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -6 3
Bảng D
1. Vissel Kobe 4 3 1 0 9 3 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 10
2. V-Varen Nagasaki 4 2 1 1 8 7 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 7
3. Shonan Bellmare 4 1 1 2 2 5 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -3 4
4. Sagan Tosu 4 0 1 3 2 6 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -4 1

LỊCH THI ĐẤU LIÊN ĐOÀN NHẬT BẢN

Thứ 4, ngày 14/03
17h00 FC Tokyo 1 - 0 Albirex Niigata
17h00 Ventforet Kofu 1 - 0 Shimizu S-Pulse
17h00 V-Varen Nagasaki 2 - 1 Shonan Bellmare
17h00 Consadole Sapporo 0 - 1 Jubilo Iwata
17h30 Urawa Red Diamonds 1 - 4 Gamba Osaka
17h30 Hiroshima Sanfrecce 2 - 1 Nagoya Grampus
17h30 Yokohama Marinos 0 - 0 Vegalta Sendai
18h00 Sagan Tosu 0 - 2 Vissel Kobe
BÌNH LUẬN: