`

TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP FLOREAT ATHENA VS PERTH GLORY (YOUTH)

Aus FB West Premier, vòng 6

Floreat Athena

FT

1 - 5

(1-1)

Perth Glory (Youth)


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Floreat Athena: 60%
Hòa: 0%
Perth Glory (Youth): 40%
31/03 Floreat Athena 1 - 5 Perth Glory U21
03/06 Floreat Athena 1 - 0 Perth Glory U21
25/02 Perth Glory U21 0 - 1 Floreat Athena
13/08 Perth Glory U21 2 - 1 Floreat Athena
14/06 Floreat Athena 4 - 2 Perth Glory U21
- PHONG ĐỘ FLOREAT ATHENA
12/05 Sorrento 2 - 2 Floreat Athena
05/05 Subiaco AFC 2 - 1 Floreat Athena
02/05 Floreat Athena 0 - 4 Cockburn City
28/04 Floreat Athena 0 - 4 Armadale SC
21/04 Bayswater City 0 - 2 Floreat Athena
- PHONG ĐỘ PERTH GLORY (YOUTH)
12/05 Perth Glory U21 3 - 0 Subiaco AFC
05/05 Cockburn City 1 - 2 Perth Glory U21
02/05 Armadale SC 1 - 1 Perth Glory U21
28/04 Perth Glory U21 1 - 2 Inglewood Utd
21/04 Stirling Lions 2 - 3 Perth Glory U21
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Bayswater City 13 10 0 3 34 11 5 0 2 17 7 5 0 1 17 4 23 30
2. Cockburn City 13 8 3 2 28 17 4 1 1 12 8 4 2 1 16 9 11 27
3. Perth Glory (Youth) 13 8 2 3 34 15 3 1 3 17 10 5 1 0 17 5 19 26
4. Perth SC 13 7 2 4 27 14 5 0 2 14 4 2 2 2 13 10 13 23
5. Inglewood United 13 6 4 3 23 20 5 2 1 16 11 1 2 2 7 9 3 22
6. ECU Joondalup 13 6 3 4 19 18 2 3 3 10 15 4 0 1 9 3 1 21
7. Stirling Lions 13 6 2 5 26 26 4 1 2 16 12 2 1 3 10 14 0 20
8. Armadale SC 13 4 4 5 20 20 2 3 2 10 11 2 1 3 10 9 0 16
9. Balcatta FC 13 5 1 7 19 27 3 0 2 9 8 2 1 5 10 19 -8 16
10. Sorrento F.C. 13 4 2 7 25 30 3 1 1 16 12 1 1 6 9 18 -5 14
11. Subiaco AFC 13 3 4 6 15 20 2 0 2 6 7 1 4 4 9 13 -5 13
12. Floreat Athena 13 3 3 7 20 28 2 1 4 12 18 1 2 3 8 10 -8 12
13. Forrestfield United 13 2 5 6 17 27 1 4 2 7 12 1 1 4 10 15 -10 11
14. ECU Joondalup 13 1 1 11 10 44 1 1 4 6 14 0 0 7 4 30 -34 4

LỊCH THI ĐẤU AUS FB WEST PREMIER

Thứ 7, ngày 31/03
14h00 Balcatta FC 2 - 1 Subiaco AFC
14h00 Perth SC 3 - 0 Forrestfield United
14h00 Bayswater City 2 - 0 Armadale SC
14h00 ECU Joondalup 3 - 0 Stirling Lions
14h00 Inglewood United 2 - 1 Sorrento F.C.
14h00 ECU Joondalup 1 - 3 Cockburn City
16h00 Floreat Athena 1 - 5 Perth Glory (Youth)
BÌNH LUẬN: