`

TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP FK VITEBSK VS BATE BORISOV

VĐQG Belarus, vòng 4

FK Vitebsk

FT

0 - 1

(0-1)

BATE Borisov

(29') M. Gordeychuk


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
FK Vitebsk: 40%
Hòa: 0%
BATE Borisov: 60%
24/04 Vitebsk 0 - 1 Bate Borisov
15/10 Bate Borisov 3 - 1 Vitebsk
27/05 Vitebsk 1 - 0 Bate Borisov
19/11 Vitebsk 2 - 1 Bate Borisov
26/06 Bate Borisov 1 - 0 Vitebsk
- PHONG ĐỘ FK VITEBSK
21/05 Vitebsk 2 - 0 Torpedo Zhodino
12/05 Dinamo Brest 3 - 1 Vitebsk
05/05 Vitebsk 1 - 0 FK Minsk
29/04 Smolevichy-STI 1 - 1 Vitebsk
24/04 Vitebsk 0 - 1 Bate Borisov
- PHONG ĐỘ BATE BORISOV
23/05 Dinamo Minsk 0 - 1 Bate Borisov
13/05 Bate Borisov 2 - 0 Torpedo-MAZ Minsk
07/05 Dnepr Mogilev 0 - 1 Bate Borisov
02/05 Neman Grodno 0 - 0 Bate Borisov
28/04 Bate Borisov 3 - 1 FK Slutsk
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. BATE Borisov 8 8 0 0 13 1 4 0 0 8 1 4 0 0 5 0 12 24
2. Dinamo Minsk 8 5 2 1 11 4 2 2 1 4 3 3 0 0 7 1 7 17
3. Slutsksakhar Slutsk 8 4 3 1 10 5 1 2 0 3 2 3 1 1 7 3 5 15
4. Neman Grodno 8 4 3 1 8 5 1 2 1 2 3 3 1 0 6 2 3 15
5. FK Vitebsk 8 4 2 2 10 7 3 0 1 5 2 1 2 1 5 5 3 14
6. Shakhter Soligorsk 8 3 3 2 7 4 2 1 1 4 1 1 2 1 3 3 3 12
7. FC Torpedo Zhodino 8 3 3 2 7 6 3 0 0 5 1 0 3 2 2 5 1 12
8. Dinamo Brest 8 2 4 2 11 12 2 1 0 7 4 0 3 2 4 8 -1 10
9. Dnepr Mogilev 8 2 3 3 5 7 1 2 1 2 2 1 1 2 3 5 -2 9
10. FK Isloch Minsk 8 1 5 2 5 8 0 4 1 3 4 1 1 1 2 4 -3 8
11. Luch Minsk 8 2 2 4 6 11 1 1 3 3 8 1 1 1 3 3 -5 8
12. FK Vigvam Smolevichy 7 1 3 3 6 8 1 2 0 4 3 0 1 3 2 5 -2 6
13. Torpedo-MAZ Minsk 7 1 2 4 2 6 1 0 2 1 2 0 2 2 1 4 -4 5
14. FC Gomel 8 0 4 4 2 7 0 3 2 1 4 0 1 2 1 3 -5 4
15. FC Torpedo Minsk 8 0 4 4 5 11 0 1 2 3 7 0 3 2 2 4 -6 4
16. FK Gorodeya 8 0 3 5 2 8 0 2 3 2 6 0 1 2 0 2 -6 3

LỊCH THI ĐẤU VĐQG BELARUS

Thứ 7, ngày 21/04
18h20 Luch Minsk 0 - 3 Slutsksakhar Slutsk
20h00 Dinamo Minsk 2 - 1 FC Gomel
22h00 FC Torpedo Zhodino 2 - 1 FC Torpedo Minsk
C.Nhật, ngày 22/04
18h00 Torpedo-MAZ Minsk 0 - 1 Neman Grodno
21h00 FK Isloch Minsk 0 - 0 FK Gorodeya
22h59 Dinamo Brest 2 - 2 FK Vigvam Smolevichy
Thứ 2, ngày 23/04
22h45 Dnepr Mogilev 1 - 1 Shakhter Soligorsk
Thứ 3, ngày 24/04
00h45 FK Vitebsk 0 - 1 BATE Borisov
BÌNH LUẬN: