`

TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP FK GRAFFIN VLASIM VS MARILA PRIBRAM

Hạng 2 Séc, vòng 17

FK Graffin Vlasim

FT

0 - 4

(0-3)

Marila Pribram

(79') M. Slepicka
(17') A. Fantis
(15') J. Matousek
(13') J. Matousek


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
FK Graffin Vlasim: 50%
Hòa: 0%
Marila Pribram: 50%
04/04 Sellier&Bellot Vlasim 0 - 4 Pribram
12/08 Pribram 2 - 3 Sellier&Bellot Vlasim
- PHONG ĐỘ FK GRAFFIN VLASIM
17/04 Varnsdorf 0 - 0 Sellier&Bellot Vlasim
08/04 Sellier&Bellot Vlasim 1 - 4 Hradec Kralove
04/04 Sellier&Bellot Vlasim 0 - 4 Pribram
31/03 Olympia H.Kralove 1 - 1 Sellier&Bellot Vlasim
16/03 Sellier&Bellot Vlasim 4 - 0 Frydek Mistek
- PHONG ĐỘ MARILA PRIBRAM
14/04 Olympia H.Kralove 2 - 2 Pribram
08/04 C. Budejovice 1 - 2 Pribram
04/04 Sellier&Bellot Vlasim 0 - 4 Pribram
31/03 Pribram 4 - 2 Vik.Zizkov
23/03 Jablonec 2 - 1 Pribram
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Opava 22 14 5 3 55 26 8 3 0 29 11 6 2 3 26 15 29 47
2. Marila Pribram 21 13 3 5 41 22 8 1 2 25 13 5 2 3 16 9 19 42
3. Hradec Kralove 22 10 7 5 35 24 7 2 2 21 10 3 5 3 14 14 11 37
4. Pardubice 22 11 3 8 29 17 7 0 4 19 11 4 3 4 10 6 12 36
5. Trinec 22 9 8 5 29 25 5 6 0 16 10 4 2 5 13 15 4 35
6. Dynamo Ceske Budejovice 22 8 8 6 30 21 4 4 3 19 11 4 4 3 11 10 9 32
7. SC Znojmo 22 8 6 8 27 34 6 2 3 17 14 2 4 5 10 20 -7 30
8. Olymp.Hradec Kralove 22 7 8 7 26 30 2 7 2 11 13 5 1 5 15 17 -4 29
9. FK Banik Sokolov 22 8 5 9 23 28 4 2 5 13 15 4 3 4 10 13 -5 29
10. Viktoria Zizkov 22 8 4 10 35 36 4 2 5 14 14 4 2 5 21 22 -1 28
11. FK Graffin Vlasim 21 8 4 9 32 34 5 1 5 20 20 3 3 4 12 14 -2 28
12. FK MAS Taborsko 22 6 7 9 30 33 5 2 4 15 14 1 5 5 15 19 -3 25
13. SK Slovan Varnsdorf 21 5 8 8 26 31 4 3 3 12 9 1 5 5 14 22 -5 23
14. Frydek-Mistek 22 4 7 11 16 34 2 5 4 8 12 2 2 7 8 22 -18 19
15. Usti nad Labem 22 4 6 12 22 41 3 4 4 15 18 1 2 8 7 23 -19 18
16. Vitkovice 21 4 5 12 21 41 3 3 4 15 13 1 2 8 6 28 -20 17

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 SÉC

C.Nhật, ngày 04/03
16h15 Viktoria Zizkov 1 - 0 Olymp.Hradec Kralove
Thứ 7, ngày 24/03
16h15 Pardubice 0 - 1 Hradec Kralove
21h00 FK MAS Taborsko 5 - 1 FK Banik Sokolov
22h00 Opava 2 - 0 Usti nad Labem
C.Nhật, ngày 25/03
20h00 SC Znojmo 0 - 0 Vitkovice
Thứ 3, ngày 03/04
20h00 Trinec 2 - 2 Frydek-Mistek
Thứ 4, ngày 04/04
21h30 FK Graffin Vlasim 0 - 4 Marila Pribram
22h00 Dynamo Ceske Budejovice 2 - 2 SK Slovan Varnsdorf
BÌNH LUẬN: