`

TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP FK ANZHI YOUTH VS FK URAL YOUTH

U21 Nga, vòng 27

FK Anzhi Youth

Hoãn

FK Ural Youth


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
FK Anzhi Youth: 60%
Hòa: 20%
FK Ural Youth: 20%
14/10 Ural U21 1 - 3 Anzhi U21
31/03 Anzhi U21 4 - 2 Ural U21
16/09 Ural U21 1 - 0 Anzhi U21
11/03 Ural U21 1 - 2 Anzhi U21
21/08 Anzhi U21 1 - 1 Ural U21
- PHONG ĐỘ FK ANZHI YOUTH
12/05 CSKA Mos. U21 3 - 2 Anzhi U21
07/05 Anzhi U21 0 - 2 Akhmat Gr. U21
27/04 Arsenal Tula U21 1 - 1 Anzhi U21
16/04 Zenit U21 3 - 0 Anzhi U21
07/04 Anzhi U21 1 - 0 Spartak Mos. U21
- PHONG ĐỘ FK URAL YOUTH
12/05 Rostov U21 3 - 0 Ural U21
05/05 Ural U21 0 - 1 Amkar Perm U21
30/04 Akhmat Gr. U21 1 - 1 Ural U21
14/04 Ural U21 1 - 6 Spartak Mos. U21
07/04 FK Tosno Youth 3 - 2 Ural U21
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. FK Krasnodar Youth 30 21 6 3 77 27 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 50 69
2. CSKA Moscow (R) 30 20 6 4 67 24 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 43 66
3. Dinamo Moscow Youth 30 18 6 6 68 34 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 34 60
4. Lokomotiv Moscow Youth 29 15 6 8 62 43 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 19 51
5. Spartak Moscow Youth 30 14 7 9 54 39 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 15 49
6. Zenit St.Petersburg Youth 30 14 5 11 58 47 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 11 47
7. Ufa Youth 30 11 9 10 40 34 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 6 42
8. Rubin Kazan (R) 30 12 4 14 56 56 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 40
9. FK Rostov Youth 30 10 8 12 42 43 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 38
10. FK Tosno Youth 30 11 4 15 38 52 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -14 37
11. Amkar Perm(R) 30 10 6 14 35 44 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -9 36
12. FK Anzhi Youth 29 9 6 14 28 44 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -16 33
13. SKA Khabarovsk Youth 30 9 5 16 28 65 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -37 32
14. Arsenal Tula Youth 29 7 7 15 39 56 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -17 28
15. FC Terek Groznyi Youth 30 6 8 16 37 66 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -29 26
16. FK Ural Youth 29 3 3 23 22 77 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -55 12

LỊCH THI ĐẤU U21 NGA

Thứ 6, ngày 20/04
17h00 FK Anzhi Youth Hoãn FK Ural Youth
Thứ 7, ngày 21/04
12h00 SKA Khabarovsk Youth 4 - 2 Dinamo Moscow Youth
15h00 FK Tosno Youth 4 - 1 Amkar Perm(R)
16h00 Lokomotiv Moscow Youth 2 - 2 Ufa Youth
16h00 Rubin Kazan (R) 3 - 2 FK Rostov Youth
16h00 Arsenal Tula Youth 0 - 3 Zenit St.Petersburg Youth
C.Nhật, ngày 22/04
15h00 CSKA Moscow (R) 2 - 0 FK Krasnodar Youth
15h30 Spartak Moscow Youth 4 - 0 FC Terek Groznyi Youth
BÌNH LUẬN: