`

TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP FC TORPEDO ZHODINO VS FC TORPEDO MINSK

VĐQG Belarus, vòng 4

FC Torpedo Zhodino

FT

2 - 1

(1-0)

FC Torpedo Minsk


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
FC Torpedo Zhodino: 20%
Hòa: 80%
FC Torpedo Minsk: 0%
21/04 Torpedo Zhodino 2 - 1 FK Minsk
23/10 Torpedo Zhodino 1 - 1 FK Minsk
04/06 FK Minsk 0 - 0 Torpedo Zhodino
25/09 Torpedo Zhodino 0 - 0 FK Minsk
16/05 FK Minsk 0 - 0 Torpedo Zhodino
- PHONG ĐỘ FC TORPEDO ZHODINO
21/05 Vitebsk 2 - 0 Torpedo Zhodino
12/05 Gomel 0 - 0 Torpedo Zhodino
06/05 Torpedo Zhodino 2 - 0 Dinamo Brest
29/04 FK Gorodeya 1 - 1 Torpedo Zhodino
21/04 Torpedo Zhodino 2 - 1 FK Minsk
- PHONG ĐỘ FC TORPEDO MINSK
20/05 Dnepr Mogilev 0 - 0 FK Minsk
11/05 FK Minsk 0 - 2 FK Slutsk
05/05 Vitebsk 1 - 0 FK Minsk
27/04 FK Minsk 3 - 3 Dinamo Brest
21/04 Torpedo Zhodino 2 - 1 FK Minsk
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. BATE Borisov 8 8 0 0 13 1 4 0 0 8 1 4 0 0 5 0 12 24
2. Dinamo Minsk 8 5 2 1 11 4 2 2 1 4 3 3 0 0 7 1 7 17
3. Slutsksakhar Slutsk 8 4 3 1 10 5 1 2 0 3 2 3 1 1 7 3 5 15
4. Neman Grodno 8 4 3 1 8 5 1 2 1 2 3 3 1 0 6 2 3 15
5. FK Vitebsk 8 4 2 2 10 7 3 0 1 5 2 1 2 1 5 5 3 14
6. Shakhter Soligorsk 8 3 3 2 7 4 2 1 1 4 1 1 2 1 3 3 3 12
7. FC Torpedo Zhodino 8 3 3 2 7 6 3 0 0 5 1 0 3 2 2 5 1 12
8. Dinamo Brest 8 2 4 2 11 12 2 1 0 7 4 0 3 2 4 8 -1 10
9. Dnepr Mogilev 8 2 3 3 5 7 1 2 1 2 2 1 1 2 3 5 -2 9
10. FK Isloch Minsk 8 1 5 2 5 8 0 4 1 3 4 1 1 1 2 4 -3 8
11. Luch Minsk 8 2 2 4 6 11 1 1 3 3 8 1 1 1 3 3 -5 8
12. FK Vigvam Smolevichy 7 1 3 3 6 8 1 2 0 4 3 0 1 3 2 5 -2 6
13. Torpedo-MAZ Minsk 7 1 2 4 2 6 1 0 2 1 2 0 2 2 1 4 -4 5
14. FC Gomel 8 0 4 4 2 7 0 3 2 1 4 0 1 2 1 3 -5 4
15. FC Torpedo Minsk 8 0 4 4 5 11 0 1 2 3 7 0 3 2 2 4 -6 4
16. FK Gorodeya 8 0 3 5 2 8 0 2 3 2 6 0 1 2 0 2 -6 3

LỊCH THI ĐẤU VĐQG BELARUS

Thứ 7, ngày 21/04
18h20 Luch Minsk 0 - 3 Slutsksakhar Slutsk
20h00 Dinamo Minsk 2 - 1 FC Gomel
22h00 FC Torpedo Zhodino 2 - 1 FC Torpedo Minsk
C.Nhật, ngày 22/04
18h00 Torpedo-MAZ Minsk 0 - 1 Neman Grodno
21h00 FK Isloch Minsk 0 - 0 FK Gorodeya
22h59 Dinamo Brest 2 - 2 FK Vigvam Smolevichy
Thứ 2, ngày 23/04
22h45 Dnepr Mogilev 1 - 1 Shakhter Soligorsk
Thứ 3, ngày 24/04
00h45 FK Vitebsk 0 - 1 BATE Borisov
BÌNH LUẬN: