`

TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP BENTLEIGH GREENS VS HEIDELBERG UNITED

Aus Victoria, vòng 8

Bentleigh greens

FT

1 - 0

(0-0)

Heidelberg United


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Bentleigh greens: 20%
Hòa: 40%
Heidelberg United: 40%
20/04 Bentleigh Greens 1 - 0 Heidelberg Utd
10/09 Heidelberg Utd 1 - 1 Bentleigh Greens
28/07 Bentleigh Greens 2 - 4 Heidelberg Utd
30/04 Heidelberg Utd 3 - 0 Bentleigh Greens
06/08 Bentleigh Greens 0 - 0 Heidelberg Utd
- PHONG ĐỘ BENTLEIGH GREENS
18/05 Bentleigh Greens 3 - 4 Port Melbourne
12/05 Bentleigh Greens 1 - 0 Avondale Heights
04/05 Bentleigh Greens 2 - 0 Kingston City
27/04 Green Gully SC 1 - 2 Bentleigh Greens
20/04 Bentleigh Greens 1 - 0 Heidelberg Utd
- PHONG ĐỘ HEIDELBERG UNITED
20/05 Heidelberg Utd 6 - 1 Kingston City
11/05 Green Gully SC 1 - 3 Heidelberg Utd
05/05 Hume City 1 - 2 Heidelberg Utd
20/04 Bentleigh Greens 1 - 0 Heidelberg Utd
14/04 Heidelberg Utd 1 - 0 Melb. Knights
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Bentleigh greens 12 10 1 1 24 9 7 0 1 17 7 3 1 0 7 2 15 31
2. Avondale Heights 12 9 2 1 27 10 4 1 0 9 1 5 1 1 18 9 17 29
3. Heidelberg United 10 9 0 1 21 7 2 0 0 7 1 7 0 1 14 6 14 27
4. Green Gully Cavaliers 12 6 2 4 28 20 2 1 4 12 14 4 1 0 16 6 8 20
5. Pascoe Vale SC 12 5 4 3 21 17 3 3 1 14 10 2 1 2 7 7 4 19
6. Port Melbourne 12 4 4 4 18 17 1 1 4 5 10 3 3 0 13 7 1 16
7. Oakleigh Cannons 12 5 0 7 14 17 3 0 2 8 6 2 0 5 6 11 -3 15
8. Melbourne Knights 12 4 3 5 20 24 3 1 2 13 16 1 2 3 7 8 -4 15
9. Dandenong Thunder 12 5 0 7 17 25 3 0 4 9 16 2 0 3 8 9 -8 15
10. South Melbourne 11 3 3 5 21 20 0 1 2 1 7 3 2 3 20 13 1 12
11. Northcote City 12 3 3 6 16 22 3 2 2 13 12 0 1 4 3 10 -6 12
12. Kingston City 12 3 0 9 10 24 2 0 5 6 9 1 0 4 4 15 -14 9
13. Hume City 12 2 2 8 12 26 1 1 4 7 14 1 1 4 5 12 -14 8
14. FC Bulleen Lions 11 1 2 8 11 22 1 2 3 6 10 0 0 5 5 12 -11 5

LỊCH THI ĐẤU AUS VICTORIA

Thứ 6, ngày 20/04
17h15 Melbourne Knights 1 - 5 Green Gully Cavaliers
17h15 Bentleigh greens 1 - 0 Heidelberg United
17h15 Avondale Heights 1 - 1 Pascoe Vale SC
17h30 Port Melbourne 2 - 0 Oakleigh Cannons
Thứ 7, ngày 21/04
12h00 Northcote City 3 - 1 Kingston City
16h00 Dandenong Thunder 2 - 1 FC Bulleen Lions
16h00 Hume City 0 - 1 South Melbourne
BÌNH LUẬN: