`

TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP BANIK OSTRAVA VS DUKLA PRAGUE

VĐQG Séc, vòng 21

Banik Ostrava

M. Baros (90+2')

FT

1 - 2

(0-1)

Dukla Prague

(68') O. Kusnir
(39') P. Brandner


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Banik Ostrava: 0%
Hòa: 20%
Dukla Prague: 80%
17/03 Banik Ostrava 1 - 2 Dukla Praha
15/09 Dukla Praha 2 - 0 Banik Ostrava
06/03 Banik Ostrava 1 - 2 Dukla Praha
14/09 Dukla Praha 4 - 1 Banik Ostrava
30/05 Banik Ostrava 1 - 1 Dukla Praha
- PHONG ĐỘ BANIK OSTRAVA
14/04 Banik Ostrava 2 - 0 Bohemians 1905
07/04 Zlin 0 - 2 Banik Ostrava
31/03 Banik Ostrava 3 - 1 Jihlava
17/03 Banik Ostrava 1 - 2 Dukla Praha
11/03 Jablonec 2 - 0 Banik Ostrava
- PHONG ĐỘ DUKLA PRAGUE
14/04 Dukla Praha 2 - 0 Slovan Liberec
07/04 Sparta Praha 3 - 0 Dukla Praha
30/03 Dukla Praha 2 - 3 Sigma Olomouc
17/03 Banik Ostrava 1 - 2 Dukla Praha
10/03 Dukla Praha 1 - 3 Jihlava
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. FC Viktoria Plzen 23 16 4 3 42 17 8 2 2 23 9 8 2 1 19 8 25 52
2. Slavia Praha 24 14 6 4 42 16 10 0 2 27 8 4 6 2 15 8 26 48
3. Sigma Olomouc 24 11 9 4 30 18 7 5 0 16 4 4 4 4 14 14 12 42
4. Baumit Jablonec 24 11 8 5 37 23 7 3 2 20 10 4 5 3 17 13 14 41
5. Slovan Liberec 24 12 5 7 33 26 7 3 2 19 11 5 2 5 14 15 7 41
6. Sparta Praha 24 10 10 4 35 21 8 3 1 23 8 2 7 3 12 13 14 40
7. Bohemians 1905 24 9 7 8 26 22 7 4 1 17 7 2 3 7 9 15 4 34
8. Teplice 24 8 8 8 28 28 6 6 0 17 7 2 2 8 11 21 0 32
9. Mlada Boleslav 24 7 5 12 27 38 2 3 7 11 19 5 2 5 16 19 -11 26
10. Dukla Prague 24 7 5 12 26 43 6 2 4 18 13 1 3 8 8 30 -17 26
11. MFK Karvina 24 6 7 11 27 32 5 3 4 17 15 1 4 7 10 17 -5 25
12. Tescoma Zlin 24 6 7 11 23 39 5 3 4 14 19 1 4 7 9 20 -16 25
13. Synot Slovacko 24 5 9 10 19 28 4 4 4 12 14 1 5 6 7 14 -9 24
14. Vysocina jihlava 24 7 3 14 26 43 5 2 5 16 19 2 1 9 10 24 -17 24
15. Banik Ostrava 23 5 6 12 30 39 3 5 3 17 15 2 1 9 13 24 -9 21
16. Brno 24 5 5 14 14 32 4 4 4 9 11 1 1 10 5 21 -18 20

LỊCH THI ĐẤU VĐQG SÉC

Thứ 7, ngày 17/03
02h15 Slovan Liberec 2 - 0 Brno
21h00 Banik Ostrava 1 - 2 Dukla Prague
21h00 Vysocina jihlava 0 - 4 Baumit Jablonec
21h00 Mlada Boleslav 1 - 1 Synot Slovacko
23h30 Sparta Praha 3 - 3 Slavia Praha
C.Nhật, ngày 18/03
02h00 Sigma Olomouc 1 - 1 MFK Karvina
21h00 Bohemians 1905 2 - 0 Teplice
22h59 Tescoma Zlin 0 - 1 FC Viktoria Plzen
BÌNH LUẬN: