`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 30/11/2017

THỜI GIAN TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Ngoại Hạng Anh

28/04   18h30 Liverpool3 vs Stoke City19               
28/04   21h00 Burnley7 vs Brighton Hove Albion13               
28/04   21h00 Crystal Palace16 vs Leicester City8               
28/04   21h00 Huddersfield Town15 vs Everton9               
28/04   21h00 Newcastle United10 vs West Bromwich(WBA)20               
28/04   21h00 Southampton18 vs Bournemouth AFC11               
28/04   23h30 Swansea City17 vs Chelsea5               

VĐQG Italia

28/04   23h00 AS Roma4 vs Chievo16               
29/04   01h45 Inter Milan5 vs Juventus1               

VĐQG Đức

28/04   20h30 SC Freiburg16 vs FC Koln18               
28/04   20h30 Hertha Berlin9 vs Augsburg11               
28/04   20h30 Bayern Munchen1 vs Eintracht Frankfurt7               
28/04   20h30 Schalke 042 vs Borussia Monchengladbach8               
28/04   20h30 VfL Wolfsburg14 vs Hamburger SV17               
28/04   23h30 Bayer Leverkusen3 vs VfB Stuttgart10               

VĐQG Pháp

29/04   01h00 Angers13 vs Marseille4               
29/04   01h00 Bordeaux10 vs Dijon12               
29/04   01h00 Lille18 vs Metz20               
29/04   01h00 Lyon3 vs Nantes9               
29/04   01h00 Monaco2 vs Amiens14               
29/04   01h00 Montpellier7 vs Saint Etienne8               
29/04   01h00 Paris Saint Germain (PSG)1 vs Guingamp11               
29/04   01h00 Rennes5 vs Toulouse17               
29/04   01h00 Strasbourg16 vs Nice6               
29/04   01h00 Troyes19 vs Caen15               

VĐQG Scotland

28/04   18h30 Hamilton Academical9 vs Ross County11               
28/04   21h00 Saint Johnstone8 vs Partick Thistle12               
28/04   21h00 Hibernian4 vs Kilmarnock5               
28/04   21h00 Motherwell7 vs Dundee10               

VĐQG Ba Lan

28/04   20h30 Arka Gdynia9 vs Piast Gliwice14               
28/04   23h00 Pogon Szczecin13 vs Sandecja Nowy Sacz16               
29/04   01h30 Lech Poznan1 vs Gornik Zabrze5               

VĐQG Belarus

28/04   20h00 Shakhter Soligorsk13 vs Torpedo-MAZ Minsk6               
28/04   22h00 BATE Borisov1 vs Slutsksakhar Slutsk5               
29/04   00h00 Neman Grodno9 vs Dinamo Minsk3               

VĐQG Bosnia

28/04   23h00 Sarajevo4 vs Radnik Bijeljina5               
28/04   23h00 FK Zeljeznicar2 vs HSK Zrinjski Mostar1               
28/04   23h00 Sloboda9 vs Vitez12               

VĐQG Bulgary

28/04   22h30 Vitosha Bistritsa14 vs Cherno More Varna10               
29/04   01h00 Slavia Sofia9 vs Pirin Blagoevgrad11               

VĐQG Bắc Ai Len

28/04   21h00 Glentoran FC6 vs Ballinamallard United12               
28/04   21h00 Linfield FC4 vs Cliftonville5               
28/04   21h00 Glenavon Lurgan3 vs Coleraine2               
28/04   21h00 Ards FC9 vs Dungannon Swifts8               
28/04   21h00 Warrenpoint Town10 vs Carrick Rangers11               
28/04   21h00 Ballymena United7 vs Crusaders1               

VĐQG Bỉ

29/04   00h00 Mouscron Peruwelz14 vs Zulte-Waregem9               
29/04   02h00 Kortrijk7 vs Lierse18               
29/04   02h00 Oud Heverlee19 vs Red Star Waasland12               
29/04   02h00 KAS Eupen15 vs Lokeren13               
29/04   02h30 Sint-Truidense10 vs Oostende11               

VĐQG Croatia

29/04   00h00 Istra 1961 Pula9 vs Inter Zapresic5               
29/04   00h00 Dinamo Zagreb1 vs Rijeka3               
29/04   00h00 Rudes8 vs HNK Cibalia10               
29/04   00h00 Slaven Koprivnica7 vs Hajduk Split2               
29/04   00h00 ZNK Osijek4 vs NK Lokomotiva Zagreb6               

VĐQG Estonia

29/04   00h00 Flora Paide7 vs FC Flora Tallinn3               
29/04   00h00 Levadia Tallinn1 vs Tartu JK Maag Tammeka4               
29/04   00h00 FC Kuressaare9 vs JK Tallinna Kalev6               

VĐQG Hungary

29/04   00h00 Ujpesti4 vs Diosgyor VTK7               
29/04   00h00 Mezokovesd-Zsory11 vs Budapest Honved5               
29/04   00h00 Videoton Puskas Akademia8 vs Balmazujvarosi FC10               
29/04   00h00 Ferencvarosi TC1 vs Szombathelyi Haladas9               
29/04   00h00 Paksi SE Honlapja6 vs Fehervar Videoton2               
29/04   00h00 Debrecin VSC3 vs Vasas12               

VĐQG Israel

29/04   00h00 Hapoel Beer Sheva1 vs Bnei Yehuda Tel Aviv6               
29/04   00h00 Hapoel Raanana11 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC9               
29/04   00h00 Hapoel Ashkelon13 vs Ashdod MS12               
29/04   00h00 Beitar Jerusalem2 vs Maccabi Netanya5               
29/04   00h00 Maccabi Tel Aviv3 vs Hapoel Haifa4               
29/04   00h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC9 vs Maccabi Haifa10               
29/04   00h00 Maccabi Petah Tikva FC7 vs Hapoel Acco14               

VĐQG Latvia

28/04   18h00 Rigas Futbola skola1 vs Spartaks Jurmala4               
28/04   20h00 Metta/LU Riga7 vs FK Valmiera8               

VĐQG Lithuania

28/04   18h00 Lietava Jonava4 vs Suduva1               
28/04   20h00 FK Palanga5 vs FK Zalgiris Vilnius2               

VĐQG Moldova

28/04   19h00 Speranta Nisporeni7 vs CSCA-Rapid Chisinau B5               
28/04   19h00 FC Olimpia Balti4 vs FC Milsami2               

VĐQG Montenegro

28/04   23h00 Decic Tuzi10 vs FK Rudar Pljevlja4               
28/04   23h00 FK Iskra Danilovgrad6 vs OFK Petrovac9               
28/04   23h00 FK Kom8 vs Mladost 069 Podgorica3               
28/04   23h00 FK Sutjeska Niksic1 vs FK Zeta7               
28/04   23h00 FK Buducnost Podgorica2 vs FK Grbalj Radanovici5               

VĐQG Na Uy

29/04   00h00 Ranheim IL3 vs Valerenga4               

VĐQG Romania

28/04   23h00 CS Universitatea Craiova3 vs FC Viitorul Constanta4               
28/04   23h00 CS Voluntari10 vs Juventus Bucuresti14               
28/04   23h00 Sepsi12 vs Dinamo Bucuresti6               
28/04   23h00 ACS Poli Timisoara11 vs Concordia Chiajna9               
28/04   23h00 Gaz Metan Medias13 vs Botosani8               
28/04   23h00 FC Astra Giurgiu5 vs CSM Studentesc Iasi7               
28/04   23h00 Steaua Bucuresti2 vs CFR Cluj1               

VĐQG Slovakia

28/04   23h00 Slovan Bratislava3 vs Spartak Trnava1               
28/04   23h00 Dunajska Streda2 vs Trencin6               
28/04   23h00 Sport Podbrezova9 vs Nitra5               
28/04   23h00 Michalovce8 vs FK Senica12               
28/04   23h00 MSK Zilina4 vs MFK Ruzomberok7               
28/04   23h00 Zlate Moravce10 vs Tatran Presov11               

VĐQG Séc

28/04   22h00 Vysocina jihlava14 vs Mlada Boleslav9               
28/04   22h00 Banik Ostrava15 vs Sparta Praha6               
28/04   22h00 Baumit Jablonec4 vs Slovan Liberec5               
28/04   22h00 Slavia Praha2 vs Synot Slovacko13               
28/04   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs MFK Karvina11               
28/04   22h00 Tescoma Zlin12 vs Bohemians 19057               
28/04   22h00 Dukla Prague10 vs Brno16               
28/04   22h00 Teplice8 vs Sigma Olomouc3               

VĐQG Thụy Sỹ

28/04   21h00 Lausanne Sports10 vs Grasshopper8               
28/04   21h00 Lugano6 vs St. Gallen3               
28/04   21h00 Basel2 vs Thun7               
28/04   21h00 Young Boys1 vs Luzern4               
28/04   21h00 FC Zurich5 vs FC Sion9               

VĐQG Thụy Điển

28/04   22h00 IFK Goteborg6 vs Hacken5               

VĐQG Ukraina

28/04   22h00 Zirka Kirovohrad10 vs Olimpic Donetsk6               
28/04   22h00 FC Karpaty Lviv9 vs PFC Oleksandria8               
28/04   22h00 Illichivets7 vs FC Shakhtar Donetsk1               
28/04   22h00 Stal D.11 vs Chernomorets Odessa12               
28/04   22h00 Zorya4 vs Veres5               
28/04   22h00 FC Vorskla Poltava3 vs Dynamo Kyiv2               

VĐQG Áo

29/04   00h30 Austria Wien6 vs Mattersburg7               
29/04   00h30 Sturm Graz2 vs Rapid Wien3               
29/04   00h30 Rheindorf Altach8 vs LASK Linz4               
29/04   00h30 SKN St. Polten10 vs Red Bull Salzburg1               
29/04   00h30 Trenkwalder Admira Wacker5 vs Wolfsberger AC9               

VĐQG Nhật Bản

28/04   12h00 V-Varen Nagasaki13 vs Hiroshima Sanfrecce1               
28/04   13h00 Shimizu S-Pulse12 vs Kashiwa Reysol7               
28/04   13h00 Vegalta Sendai2 vs Consadole Sapporo4               
28/04   14h00 Jubilo Iwata11 vs Cerezo Osaka3               
28/04   14h00 FC Tokyo5 vs Nagoya Grampus17               
28/04   15h00 Urawa Red Diamonds10 vs Shonan Bellmare15               
28/04   15h00 Vissel Kobe9 vs Kawasaki Frontale6               
28/04   18h00 Yokohama Marinos16 vs Kashima Antlers8               

VĐQG Hàn Quốc

28/04   13h00 Daegu FC11 vs Jeju United5               
28/04   15h00 FC Seoul9 vs Sangju Sangmu Phoenix8               
28/04   15h00 Ulsan Hyundai FC6 vs Chunnam Dragons12               

VĐQG Trung Quốc

28/04   14h30 Beijing Renhe12 vs Tianjin Teda9               
28/04   18h35 Tianjin QuanJian10 vs Hebei HX Xingfu11               
28/04   18h35 Guangzhou Evergrande Taobao FC2 vs Jiangsu Suning FC6               

VĐQG Hồng Kông

28/04   13h30 Southern District5 vs Kitchee1               

VĐQG Indonesia

28/04   16h30 Sriwijaya FC12 vs PSM Makassar7               
28/04   19h30 Barito Putera4 vs Bhayangkara Surabaya United11               
28/04   19h30 Persija Jakarta1 vs Persib Bandung10               

Malay Super League

28/04   15h45 kelantan11 vs Johor FC1               
28/04   15h45 Perak4 vs Kuala Lumpur7               
28/04   15h45 Pahang2 vs Melaka6               

VĐQG Oman

28/04   21h50 Oman Club11 vs Alslam8               
28/04   21h50 Al-Mdeebe13 vs Muscat7               
28/04   22h00 Saham10 vs Mrbat9               
28/04   22h00 Al-Nasr(OMA)3 vs Al-Suwaiq1               
29/04   00h50 Al Shabab(OMA)2 vs Al-Nahda Muscat4               
29/04   00h50 Fnjaa6 vs Dhufar14               
29/04   01h00 Sohar Club12 vs Al Oruba Sur5               

VĐQG Singapore

28/04   16h30 Albirex Niigata FC1 vs Geylang United FC8               

VĐQG UAE

29/04   02h30 Al Ain1 vs Al-Dhafra9               

VĐQG Brazil

29/04   02h00 Botafogo RJ11 vs Gremio (RS)7               
29/04   05h00 America MG2 vs Vitoria BA10               

VĐQG Mỹ

29/04   04h00 Atlanta UnitedDong-2 vs Montreal ImpactDong-7               
29/04   04h00 Toronto FCDong-11 vs Chicago FireDong-10               
29/04   04h00 Vancouver WhitecapsTay-3 vs Real Salt LakeTay-7               
29/04   04h00 Philadelphia UnionDong-8 vs DC UnitedDong-9               

VĐQG Mexico

29/04   07h00 Lobos BUAP18 vs Puebla13               
29/04   08h06 Pachuca8 vs Atlas17               
29/04   09h00 Tigres UANL4 vs Monterrey5               

Hạng Nhất Anh

28/04   21h00 Nottingham Forest17 vs Bristol City11               
28/04   21h00 Aston Villa4 vs Derby County7               
28/04   21h00 Barnsley22 vs Brentford10               
28/04   21h00 Burton Albion23 vs Bolton Wanderers20               
28/04   21h00 Fulham3 vs Sunderland A.F.C24               
28/04   21h00 Hull City18 vs Cardiff City2               
28/04   21h00 Middlesbrough5 vs Millwall6               
28/04   21h00 Norwich City13 vs Leeds United14               
28/04   21h00 Queens Park Rangers (QPR)15 vs Birmingham City21               
28/04   21h00 Reading19 vs Ipswich Town12               
28/04   21h00 Sheffield United9 vs Preston North End8               
28/04   21h00 Wolves1 vs Sheffield Wednesday16               

Hạng 2 Italia

28/04   21h00 Pro Vercelli22 vs Parma4               
28/04   21h00 Spezia11 vs Cremonese14               
28/04   21h00 Venezia7 vs Palermo3               
28/04   21h00 Salernitana13 vs Brescia12               
28/04   21h00 Ascoli20 vs Perugia5               
28/04   21h00 Bari6 vs ACD Virtus Entella19               
28/04   21h00 Cesena18 vs Frosinone2               
28/04   21h00 Cittadella8 vs Foggia9               
28/04   21h00 Empoli1 vs Novara15               
28/04   21h00 Carpi10 vs Avellino16               
28/04   21h00 Ternana21 vs Pescara17               

Hạng Nhất Scotland

28/04   22h00 Greenock Morton5 vs Inverness7               
28/04   22h00 Brechin City10 vs Queen of South6               
28/04   22h00 Dunfermline Athletic4 vs Dumbarton9               
28/04   22h00 Dundee United3 vs Livingston2               
28/04   22h00 Falkirk8 vs Saint Mirren1               

Hạng 2 Hà Lan

29/04   00h45 Jong Ajax (Youth)1 vs MVV Maastricht9               
29/04   00h45 Dordrecht12 vs NEC Nijmegen2               
29/04   00h45 Emmen7 vs FC Utrecht (Youth)20               
29/04   00h45 AZ Alkmaar (Youth)13 vs De Graafschap4               
29/04   00h45 Go Ahead Eagles17 vs Den Bosch14               
29/04   00h45 SC Telstar5 vs Cambuur Leeuwaarden8               
29/04   00h45 Fortuna Sittard3 vs Jong PSV Eindhoven (Youth)6               
29/04   00h45 FC Oss15 vs FC Eindhoven16               
29/04   00h45 Almere City FC10 vs Volendam11               
29/04   00h45 Helmond Sport18 vs RKC Waalwijk19               

Hạng 2 Nga

28/04   19h00 Tom Tomsk17 vs Zenit-2 St.Petersburg19               
28/04   19h00 Kryliya Sovetov3 vs Fakel20               
28/04   19h00 Luch Energiya14 vs Kuban Krasnodar9               
28/04   19h00 Shinnik Yaroslavl8 vs Spartak Moscow II13               
28/04   19h00 Tyumen18 vs Gazovik Orenburg2               
28/04   19h00 Khimki12 vs Yenisey Krasnoyarsk1               
28/04   19h00 Volga Olimpiets16 vs Rotor Volgograd15               
28/04   19h00 Volgar-Gazprom Astrachan11 vs Baltika Kaliningrad5               
28/04   19h00 Dinamo St Petersburg7 vs Spartak Tambov4               
28/04   19h00 Avangard10 vs Sibir Novosibirsk6               

Hạng 2 Ba Lan

28/04   22h00 Miedz Legnica1 vs Ruch Chorzow15               
28/04   22h00 Gornik Leczna17 vs Olimpia Grudziadz16               
28/04   22h00 GKS Katowice3 vs Bytovia Bytow14               
28/04   22h00 Chojniczanka Chojnice6 vs Wigry Suwalki5               
28/04   22h00 Puszcza Niepolomice12 vs Podbeskidzie Bielsko-Biala10               
28/04   22h00 Odra Opole7 vs Chrobry Glogow2               
28/04   22h00 Pogon Siedlce13 vs GKS Tychy11               
28/04   22h00 Rakow Czestochowa8 vs OKS Stomil Olsztyn18               
28/04   22h00 Zaglebie Sosnowiec9 vs Stal Mielec4               

Hạng 2 Ireland

29/04   02h30 Longford Town4 vs Finn Harps7               

Hạng 2 Na Uy

28/04   21h30 Kongsvinger11 vs Aalesund FK2               

Hạng 2 Séc

28/04   20h00 Trinec5 vs FK MAS Taborsko12               
28/04   20h00 Viktoria Zizkov10 vs Usti nad Labem15               
28/04   20h00 Hradec Kralove3 vs Frydek-Mistek14               
28/04   20h00 FK Graffin Vlasim11 vs Pardubice4               
28/04   20h00 SK Slovan Varnsdorf13 vs Opava1               
28/04   20h00 Dynamo Ceske Budejovice6 vs SC Znojmo7               
28/04   20h00 Olymp.Hradec Kralove8 vs FK Banik Sokolov9               
28/04   20h00 Marila Pribram2 vs Vitkovice16               

Hạng 2 Thụy Điển

28/04   20h00 Landskrona BoIS8 vs IFK Varnamo16               
28/04   22h00 Oster13 vs Orgryte4               

Hạng 2 Nhật Bản

28/04   13h00 Yokohama FC9 vs Tokushima Vortis14               
28/04   13h00 Oita Trinita2 vs Machida Zelvia4               
28/04   13h00 Montedio Yamagata11 vs Tochigi SC15               
28/04   13h00 Mito Hollyhock6 vs Kyoto Sanga21               
28/04   13h00 Kamatamare Sanuki22 vs Avispa Fukuoka7               
28/04   14h00 Renofa Yamaguchi3 vs Albirex Niigata13               
28/04   14h00 FC Gifu18 vs Zweigen Kanazawa FC10               
28/04   15h00 Omiya Ardija19 vs Tokyo Verdy5               
28/04   16h00 Ehime FC20 vs Matsumoto Yamaga FC12               
28/04   17h00 Ventforet Kofu17 vs JEF United Ichihara Chiba16               
28/04   18h00 Fagiano Okayama1 vs Roasso Kumamoto8               

Hạng 2 Hàn Quốc

28/04   13h00 FC Anyang10 vs Seongnam FC2               
28/04   15h00 Seoul E-Land FC9 vs Ansan Greeners FC4               
28/04   17h00 Bucheon FC 19951 vs Busan I Park5               

Malay Premier League

28/04   14h45 Pulau Pinang8 vs Sabah3               
28/04   14h45 UKM FC12 vs MISC-MIFA5               

Hạng 2 Argentina

29/04   02h00 Aldosivi Mar del Plata1 vs Estudiantes de San Luis21               
29/04   02h00 Ferrol Carril Oeste19 vs Nueva Chicago24               
29/04   02h00 Guillermo Brown16 vs Almagro2               
29/04   02h00 Independiente Rivadavia17 vs Santa Marina Tandil25               
29/04   02h00 Deportivo Moron9 vs Gimnasia Jujuy8               
29/04   02h00 CA Brown Adrogue12 vs San Martin Tucuman3               
29/04   02h00 Flandria20 vs Instituto6               
29/04   02h00 Club Atletico Guemes15 vs Los Andes18               
29/04   02h00 Agropecuario de Carlos Casares10 vs Juventud U.Gualeguaychu13               
29/04   02h00 Agropecuario de Carlos Casares10 vs Juventud U.Gualeguaychu13               
29/04   02h00 Boca Unidos22 vs Sarmiento Junin5               
29/04   02h00 Boca Unidos22 vs Sarmiento Junin5               
29/04   02h00 All Boys23 vs Deportivo Riestra14               
29/04   02h00 All Boys23 vs Deportivo Riestra14               
29/04   02h00 Atletico Rafaela7 vs Villa Dalmine4               
29/04   02h00 Atletico Rafaela7 vs Villa Dalmine4               

Hạng 2 Brazil

29/04   02h30 Vila Nova8 vs Sampaio Correa3               
29/04   02h30 Figueirense5 vs Boa Esporte Clube20               
29/04   02h30 Juventude16 vs Avai FC SC17               
29/04   05h00 Ponte Preta18 vs Londrina PR6               
29/04   07h00 Sao Bento12 vs Goias14               

Hạng 2 Colombia

29/04   03h30 Bogota FC5 vs Real Santander9               
29/04   03h30 Cortulua10 vs Universitario de Popayan11               
29/04   03h30 Fortaleza F.C12 vs Expreso Rojo7               
29/04   03h30 Deportivo Pereira3 vs Deportes Quindio6               
29/04   03h30 Union Magdalena8 vs Real Cartagena16               
29/04   03h30 Llaneros FC15 vs Valledupar FC4               
29/04   03h30 Barranquilla FC13 vs Atletico FC2               
29/04   03h30 Cucuta1 vs Orsomarso14               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

29/04   04h00 North CarolinaNhóm 1-11 vs Harrisburg IslandersNhóm 1-14               
29/04   04h00 Phoenix Rising FCNhóm 2-4 vs Fresno FCNhóm 2-7               
29/04   04h00 Orange County Blues FCNhóm 2-2 vs Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-8               
29/04   04h00 Ottawa FuryNhóm 1-16 vs FC CincinnatiNhóm 1-7               
29/04   04h00 Louisville City FCNhóm 1-1 vs Bethlehem SteelNhóm 1-10               
29/04   04h00 Charlotte IndependenceNhóm 1-6 vs Indy ElevenNhóm 1-4               
29/04   04h00 Reno 1868Nhóm 2-17 vs OKC Energy FCNhóm 2-14               
29/04   04h00 Charleston BatteryNhóm 1-12 vs Tampa Bay RowdiesNhóm 1-3               
29/04   04h00 Pittsburgh RiverhoundsNhóm 1-5 vs Atlanta United IINhóm 1-9               

C1 Châu Âu Nữ

29/04   00h05 Lyon (w)  vs Manchester City (w)                
29/04   00h05 VfL Wolfsburg (w)  vs Chelsea FC (w)                

League One

28/04   22h00 Peterborough United9 vs Fleetwood Town13               
28/04   22h00 Blackpool11 vs Shrewsbury Town3               
28/04   22h00 Bristol Rovers12 vs Gillingham15               
28/04   22h00 Bury24 vs Portsmouth8               
28/04   22h00 Milton Keynes Dons23 vs Scunthorpe United6               
28/04   22h00 Bradford City10 vs Southend United14               
28/04   22h00 Charlton Athletic5 vs Blackburn Rovers2               
28/04   22h00 Oldham Athletic20 vs Doncaster Rovers16               
28/04   22h00 Oxford United17 vs Rochdale21               
28/04   22h00 Plymouth Argyle7 vs Rotherham United4               
28/04   22h00 Walsall19 vs Northampton Town22               
28/04   22h00 Wigan Athletic1 vs AFC Wimbledon18               

Hạng 3 Đức

28/04   19h00 Fortuna Koln5 vs Hansa Rostock7               
28/04   19h00 Sportfreunde Lotte14 vs Wurzburger Kickers6               
28/04   19h00 Chemnitzer18 vs Preuben Munster10               
28/04   19h00 Rot-Weiss Erfurt20 vs Werder Bremen (Youth)19               
28/04   19h00 SV Wehen Wiesbaden3 vs Zwickau16               
28/04   19h00 Hallescher FC12 vs Magdeburg2               
28/04   19h00 SG Sonnenhof Grossaspach13 vs SV Meppen9               
28/04   19h00 Karlsruher SC4 vs SC Paderborn 071               
28/04   19h00 VfL Osnabruck17 vs Carl Zeiss Jena15               
28/04   19h00 Unterhaching8 vs Vfr Aalen11               

Hạng 2 Scotland

28/04   22h00 East Fife8 vs Stranraer5               
28/04   22h00 Airdrie United7 vs Forfar Athletic6               
28/04   22h00 Queen's Park9 vs Arbroath4               
28/04   22h00 Raith Rovers1 vs Alloa Athletic3               
28/04   22h00 Ayr United2 vs Albion Rovers10               

Aus FB West Premier

28/04   14h00 Sorrento F.C.7 vs ECU Joondalup14               
28/04   14h00 Perth Glory FC Am3 vs Inglewood United6               
28/04   14h00 ECU Joondalup4 vs Forrestfield United13               
28/04   14h00 Stirling Lions9 vs Perth SC1               
28/04   14h00 Balcatta FC8 vs Cockburn City5               
28/04   14h00 Subiaco AFC11 vs Bayswater City2               
28/04   16h00 Floreat Athena10 vs Armadale SC12               

Aus New South Wales

28/04   17h00 Marconi Stallions7 vs Rockdale City Suns8               
28/04   17h00 Blacktown City Demons4 vs Hake Ya Dong in Sydney City9               
28/04   17h00 Manly United11 vs Sutherland Sharks5               

Aus Queensland

28/04   15h00 Sunshine Coast FC14 vs Brisbane Olympic United FC2               
28/04   15h00 SWQ Thunder12 vs Gold Coast United10               

Aus Victoria

28/04   12h00 Avondale Heights1 vs Northcote City14               
28/04   16h00 Heidelberg United3 vs South Melbourne8               
28/04   16h00 Dandenong Thunder11 vs Hume City12               
28/04   16h30 Kingston City10 vs Melbourne Knights7               

Hạng 3 Nhật Bản

28/04   11h00 Grulla Morioka12 vs Kagoshima United8               
28/04   11h00 Azul Claro Numazu2 vs Gainare Tottori1               
28/04   12h00 AC Nagano Parceiro11 vs Cerezo Osaka U234               

Japan Football League

29/04   10h00 Imabari FC5 vs Ryutsu Keizai University12               
29/04   10h00 Mio Biwako Shiga9 vs Vanraure Hachinohe FC6               
29/04   10h00 Osaka FC4 vs Nara Club8               
29/04   10h00 Honda FC1 vs Yokogawa Musashino2               

Nữ Nhật

28/04   12h00 NTV Beleza (w)4 vs Albirex Niigata (w)7               
28/04   12h00 Nippon Sport Science Universit (W)9 vs Cerezo Osaka Sakai (w)10               

Hạng 3 Hàn Quốc

28/04   14h00 Busan Transportation Corporation7 vs Daejeon Korail3               
28/04   18h00 Changwon City6 vs Cheonan City4               
28/04   18h00 Gangneung City8 vs Gyeongju KHNP2               
28/04   18h30 Gimhae City1 vs Mokpo City5               

Nữ Mỹ

29/04   03h30 Houston Dash Women's7 vs North Carolina Women1               
29/04   07h00 Washington Spirit (w)5 vs Chicago Red Stars (w)2               
29/04   07h30 Orlando Pride Women's8 vs Seattle Reign (w)4               
29/04   09h00 Utah Royals Nữ6 vs Portland Thorns FC (w)3               

League Two

28/04   22h00 Yeovil Town18 vs Mansfield Town8               
28/04   22h00 Chesterfield24 vs Wycombe Wanderers3               
28/04   22h00 Accrington Stanley1 vs Lincoln City6               
28/04   22h00 Morecambe20 vs Barnet23               
28/04   22h00 Newport County12 vs Cambridge United14               
28/04   22h00 Crawley Town13 vs Crewe Alexandra17               
28/04   22h00 Cheltenham Town16 vs Coventry City7               
28/04   22h00 Colchester United11 vs Swindon Town9               
28/04   22h00 Grimsby Town22 vs Notts County5               
28/04   22h00 Luton Town2 vs Forest Green Rovers21               
28/04   22h00 Port Vale19 vs Carlisle United10               
28/04   22h00 Stevenage Borough15 vs Exeter City4               

U21 Nga

28/04   17h00 Zenit St.Petersburg Youth6 vs CSKA Moscow (R)2               
28/04   17h00 Amkar Perm(R)12 vs Spartak Moscow Youth5               
28/04   17h00 FK Rostov Youth9 vs FK Tosno Youth11               
28/04   17h00 FC Terek Groznyi Youth15 vs FK Ural Youth16               
28/04   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs Lokomotiv Moscow Youth4               
28/04   17h00 Dinamo Moscow Youth3 vs Rubin Kazan (R)7               
28/04   17h00 Arsenal Tula Youth13 vs FK Anzhi Youth10               
28/04   17h00 Ufa Youth8 vs SKA Khabarovsk Youth14               

U20 Hy Lạp

28/04   15h00 Olympiakos Piraeus U20  vs Panetolikos U20                
28/04   15h00 SKODA Xanthi U20  vs Larissa FC U20                
28/04   15h00 Asteras Tripolis U20  vs Apollon Smirnis U20                
28/04   15h00 Kerkyra U20  vs AEK Athens U20                
28/04   15h00 Levadiakos U20  vs PAE AtromitosU20                
28/04   15h00 Platanias U20  vs Panionios U20                
28/04   15h00 Panathinaikos U20  vs PAOK Saloniki U20                
28/04   15h00 Lamia U20  vs Pas Giannina Youth                

U19 Séc

28/04   17h00 Banik Ostrava U19  vs Tescoma Zlin U19                
28/04   17h00 Brno U19  vs Sparta Praha U19                
28/04   17h00 Hradec Kralove U19  vs Slovacko U19                
28/04   17h00 Sigma Olomouc U19  vs Bohemians 1905 U19                
28/04   17h00 Viktoria Plzen U19  vs Marila Pribram U19                
28/04   17h00 Dynamo Ceske Budejovice U19  vs Teplice U19                
28/04   17h00 Opava U19  vs Mlada Boleslav U19                
28/04   17h00 Frydek-Mistek U19  vs Slavia Praha U19                
28/04   17h00 MFK Karvina U19  vs Pardubice U19