`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 29/08/2015

THỜI GIAN TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

VĐQG Iceland

07/07   19h15 Hafnarfjordur5 vs Grindavik3               
07/07   23h00 Keflavik12 vs Stjarnan Gardabaer4               
07/07   23h00 IBV Vestmannaeyjar11 vs Breidablik2               

VĐQG Na Uy

08/07   00h00 Rosenborg3 vs Tromso IL7               

VĐQG Hàn Quốc

07/07   12h00 Suwon Samsung Bluewings2 vs Jeju United3               
07/07   12h00 Gyeongnam FC5 vs Pohang Steelers8               
07/07   12h00 Jeonbuk Hyundai Motors1 vs Incheon United11               

VĐQG Indonesia

07/07   14h30 Persebaya Surabaya16 vs Bali United9               
07/07   14h30 Arema Malang14 vs Persela Lamongan3               
07/07   14h30 Persipura Jayapura5 vs Persebaya Surabaya6               

VĐQG Thái Lan

07/07   17h45 Prachuap Khiri Khan5 vs Bangkok Glass15               
07/07   18h00 Nakhon Ratchasima9 vs Ratchaburi FC7               
07/07   19h00 Bangkok United FC2 vs Pattaya United13               
07/07   19h00 Ubon UMT United17 vs Muang Thong United4               
07/07   20h00 Navy FC16 vs Buriram United1               

VĐQG Việt Nam

07/07   17h00 SHB Da Nang9 vs XM Hai Phong FC6               
07/07   19h00 Sai Gon FC13 vs Thanh Hoa8               

VĐQG Mỹ

08/07   04h00 Los Angeles FCTay-3 vs Orlando CityDong-6               
08/07   04h00 Philadelphia UnionDong-8 vs Atlanta UnitedDong-1               

Hạng 2 Iceland

07/07   23h00 Fram Reykjavik5 vs Magni12               

Hạng 2 Ireland

08/07   01h30 Longford Town5 vs Cobh Ramblers8               

Hạng 2 Phần Lan

07/07   19h00 AC Kajaani6 vs KPV2               
07/07   19h00 Klubi 04 Helsinki9 vs KTP Kotka5               
07/07   19h00 AC Oulu8 vs Haka7               
07/07   19h00 Ekenas IF Fotboll4 vs Jyvaskyla JK10               

Hạng 2 Hàn Quốc

07/07   17h00 Ansan Greeners FC5 vs Ansan Mugunghwa FC1               
07/07   17h00 Seongnam FC2 vs Seoul E-Land FC8               

Hạng Nhất QG

07/07   15h30 Huda Hue5 vs Dak Lak6               
07/07   16h00 Dong Thap3 vs Binh Phuoc9               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

08/07   04h00 North CarolinaNhóm 1-14 vs Charleston BatteryNhóm 1-6               
08/07   04h00 Indy ElevenNhóm 1-9 vs Charlotte IndependenceNhóm 1-10               
08/07   04h00 Rio Grande ValleyNhóm 2-15 vs Tulsa RoughneckNhóm 2-16               
08/07   04h00 Las Vegas Lights FCNhóm 2-13 vs St.Louis LionsNhóm 2-8               
08/07   04h00 NashvilleNhóm 1-4 vs FC CincinnatiNhóm 1-1               

Cúp Trung Quốc

07/07   17h00 Dalian Aerbin  vs Sichuan Annapurna                

Aus FB West Premier

07/07   14h00 Bayswater City1 vs Perth Glory (Youth)2               
07/07   14h00 Sorrento F.C.12 vs Subiaco AFC13               
07/07   14h00 Perth SC4 vs Cockburn City3               
07/07   14h00 Armadale SC9 vs Balcatta FC11               
07/07   14h00 ECU Joondalup6 vs Inglewood United5               
07/07   18h00 Forrestfield United10 vs ECU Joondalup14               

Aus New South Wales

07/07   17h00 Marconi Stallions6 vs Blacktown City Demons3               
07/07   17h00 Bonnyrigg White Eagles10 vs South Coast Wolves9               
07/07   17h30 Sydney United4 vs Hake Ya Dong in Sydney City7               

Aus Queensland

07/07   14h00 Brisbane Roar (Youth)10 vs Brisbane Strikers5               
07/07   14h00 Sunshine Coast FC14 vs Queensland Lions SC3               
07/07   14h00 SWQ Thunder9 vs Magpies Crusaders11               
07/07   14h00 Far North Queensland Bulls8 vs Brisbane Olympic United FC4               
07/07   14h00 Gold Coast United7 vs North Queensland Fury13               

Aus South Sup.League

07/07   12h30 Adelaide City FC3 vs Sturt Lions12               
07/07   12h30 Campbelltown City SC1 vs Adelaide United FC (Youth)5               
07/07   12h30 West Bay10 vs Para Hills Knlghts SC8               
07/07   12h30 Croydon Kings11 vs Adelaide Olympic6               
07/07   12h30 Adelaide Panthers9 vs West Adelaide SC7               

Hạng 3 Nhật Bản

07/07   13h00 Azul Claro Numazu3 vs Yokohama SCC9               
07/07   13h00 FC Tokyo U2315 vs Fukushima United FC6               
07/07   16h00 Giravanz Kitakyushu17 vs Kagoshima United1               
07/07   16h00 FC Ryukyu2 vs Fujieda MYFC11               
07/07   17h00 Cerezo Osaka U235 vs Grulla Morioka16               
07/07   17h00 Gainare Tottori4 vs Thespa Kusatsu8               

Japan Football League

08/07   10h00 Vanraure Hachinohe FC4 vs Yokogawa Musashino6               
08/07   10h00 Cobar Torre Onagawa12 vs Honda FC1               

Nữ Mỹ

08/07   02h30 Sky Blue FC (w)9 vs Chicago Red Stars (w)4               
08/07   06h30 Orlando Pride (w)3 vs Washington Spirit (w)8               
08/07   09h00 Seattle Reign (w)2 vs Houston Dash Women's7