`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 26/09/2017

THỜI GIAN TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Giao Hữu ĐTQG

01/06   18h00 Korea Republic  vs Bosnia-Herzegovina                
01/06   18h00 Czech  vs Australia                
02/06   02h00 France  vs Italy                
02/06   03h00 Tunisia  vs Turkey                

VĐQG Belarus

01/06   20h00 Neman Grodno4 vs Shakhter Soligorsk6               
01/06   20h00 Dinamo Minsk2 vs FC Torpedo Minsk15               

VĐQG Indonesia

01/06   19h30 Pusamania Borneo FC13 vs PSMS Medan15               
01/06   20h30 Mitra Kukar10 vs Perseru Serui16               
01/06   20h30 Arema Malang17 vs PSIS Semarang18               

Malay Super League

01/06   21h00 Negeri Sembilan12 vs Selangor PKNS5               
01/06   21h00 Kuala Lumpur8 vs Terengganu4               
01/06   21h00 Johor FC1 vs Perak3               
01/06   21h00 PKNP FC7 vs Pahang2               

Hạng 2 Ireland

02/06   01h45 Drogheda United1 vs Cabinteely FC7               
02/06   01h45 Shelbourne4 vs Wexford (Youth)9               
02/06   01h45 UC Dublin2 vs Cobh Ramblers8               
02/06   02h00 Finn Harps6 vs Athlone Town10               

Hạng Nhất QG

01/06   17h00 TT Hanoi II team5 vs Binh Dinh10               
01/06   17h00 Dong Tam Long An4 vs Pacifico Xining6               

Hạng 2 Brazil

02/06   07h15 Juventude15 vs Guarani SP12               
02/06   08h30 Vila Nova5 vs CSA-AL2               
02/06   09h30 SC Paysandu Para7 vs Boa Esporte Clube19               

Hạng 2 Chi Lê

02/06   06h30 Barnechea3 vs CD Copiapo S.A.10               

Aus Brisbane

01/06   17h30 Centenary Stormers6 vs Taringa Rovers9               

Aus FB West Premier

01/06   18h00 ECU Joondalup14 vs Bayswater City1               

Japan Football League

02/06   10h00 Mio Biwako Shiga7 vs Osaka FC2               
02/06   10h00 Verspah Oita13 vs Vanraure Hachinohe FC5               
02/06   10h00 Maruyasu Industries16 vs Tegevajaro Miyazaki15               
02/06   10h00 Run Mel Aomori11 vs Ryutsu Keizai Dragons12               
02/06   10h00 Veertien Kuwana10 vs Sony Sendai6               
02/06   10h00 Cobar Torre Onagawa14 vs Yokogawa Musashino3               
02/06   10h00 Honda Lock SC9 vs Nara Club8               
02/06   10h00 Honda FC1 vs Imabari FC4