`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 26/07/2015

THỜI GIAN TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Giao Hữu ĐTQG

03/06   21h00 Brazil  vs Croatia                
04/06   01h00 Saudi Arabia  vs Peru                
04/06   01h00 Costa Rica  vs Northern Ireland                
04/06   02h00 Spain  vs Switzerland                

VĐQG Belarus

03/06   20h00 FC Torpedo Zhodino4 vs Slutsksakhar Slutsk3               

Malay Super League

03/06   21h00 Kedah7 vs Melaka10               
03/06   21h00 Selangor8 vs kelantan11               

VĐQG Singapore

03/06   19h30 Albirex Niigata FC1 vs DPMM FC4               
03/06   19h30 Tampines Rovers FC3 vs Young Lions5               

VĐQG Uzbekistan

03/06   20h00 Kuruvchi Kokand Qoqon8 vs Metallurg Bekobod7               
03/06   20h00 Kuruvchi Bunyodkor2 vs Neftchi Fargona12               
03/06   20h00 Nasaf Qarshi6 vs Qizilqum Zarafshon10               

VĐQG Việt Nam

03/06   17h00 Hoang Anh Gia Lai8 vs CLB TPHCM11               
03/06   17h00 Sanna Khanh Hoa4 vs Song Lam Nghe An13               
03/06   17h00 Quang Nam10 vs Can Tho6               
03/06   18h00 Than Quang Ninh2 vs Becamex Binh Duong3               
03/06   18h00 Sai Gon FC12 vs XM Hai Phong FC7               

VĐQG Ecuador

04/06   00h00 Tecnico Universitario11 vs Macara9               
04/06   00h00 Universidad Catolica3 vs Independiente Jose Teran6               
04/06   00h00 Guayaquil City10 vs CD El Nacional8               
04/06   00h00 Deportivo Cuenca12 vs Delfin SC5               
04/06   00h00 Barcelona SC(ECU)2 vs Sociedad Deportiva Aucas7               
04/06   00h00 Liga Dep. Universitaria Quito1 vs Club Sport Emelec4               

VĐQG Peru

04/06   02h00 Dep.San MartinA-6 vs Universitario De DeportesA-7               
04/06   02h00 FBC MelgarB-7 vs EM Deportivo BinacionalB-1               
04/06   02h00 Real Atletico GarcilasoB-4 vs Sport BoysB-5               
04/06   02h00 UTC CajamarcaA-5 vs Sport HuancayoB-3               
04/06   02h00 Deportivo MunicipalB-6 vs Sporting CristalA-4               
04/06   02h00 Comerciantes UnidosA-3 vs Sport RosarioA-2               
04/06   02h00 Academia Deportiva CantolaoB-8 vs Inti Gas DeportesA-8               
04/06   02h00 Alianza LimaA-1 vs Deportivo Union ComercioB-2               

VĐQG Mỹ

04/06   04h00 Columbus CrewDong-3 vs Toronto FCDong-9               
04/06   04h00 Real Salt LakeTay-6 vs Seattle SoundersTay-11               
04/06   04h00 Atlanta UnitedDong-1 vs Philadelphia UnionDong-7               
04/06   04h00 FC DallasTay-3 vs Los Angeles FCTay-2               
04/06   04h00 New England RevolutionDong-6 vs New York Red BullsDong-5               
04/06   04h00 Montreal ImpactDong-10 vs Houston DynamoTay-7               

Hạng 2 Tây Ban Nha

04/06   00h00 AD Alcorcon17 vs CF Reus Deportiu13               

Hạng 2 Na Uy

03/06   20h00 Viking2 vs Floro16               
03/06   23h00 Ullensaker/Kisa IL3 vs Tromsdalen15               
03/06   23h00 Nest Sotra10 vs Aalesund FK1               
03/06   23h00 Ham-Kam13 vs Jerv8               
03/06   23h00 Levanger FK11 vs Sogndal7               
03/06   23h00 Strommen12 vs Notodden FK6               
03/06   23h00 Asane Fotball5 vs Mjondalen IF9               

Hạng 2 Thụy Điển

03/06   20h00 Landskrona BoIS12 vs GAIS Goteborg13               
03/06   22h30 Orgryte1 vs Falkenberg3               

Hạng 2 Nhật Bản

03/06   12h00 Matsumoto Yamaga FC6 vs Tochigi SC11               
03/06   13h00 Yokohama FC7 vs Tokyo Verdy15               
03/06   13h00 Oita Trinita1 vs Roasso Kumamoto12               

Hạng 2 Hàn Quốc

03/06   17h00 Ansan Greeners FC6 vs Seoul E-Land FC8               
03/06   17h00 Daejeon Citizen5 vs Gwangju Football Club7               

Hạng 2 Chi Lê

04/06   03h00 San Marcos de Arica13 vs Coquimbo Unido4               
04/06   03h00 Nublense10 vs CD Magallanes15               
04/06   03h00 Santiago Wanderers16 vs Cobreloa5               
04/06   03h30 Deportes La Serena8 vs Valdivia6               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

04/06   04h00 San AntonioNhóm 2-8 vs Portland Timbers ReserveNhóm 2-4               
04/06   04h00 Sacramento Republic FCNhóm 2-3 vs Orange County Blues FCNhóm 2-5               
04/06   04h00 St.Louis LionsNhóm 2-9 vs Swope Park RangersNhóm 2-6               
04/06   04h00 Tampa Bay RowdiesNhóm 1-8 vs Atlanta United FC IINhóm 1-13               

Aus Brisbane

03/06   14h00 Brisbane Knights4 vs North Pine United5               

Aus New South Wales

03/06   13h00 Blacktown City Demons3 vs Sydney United4               
03/06   13h00 Manly United11 vs Hake Ya Dong in Sydney City8               
03/06   13h00 Sydney Olympic1 vs A.P.I.A. Leichhardt Tigers2               
03/06   15h00 Rockdale City Suns9 vs South Coast Wolves7               

Aus South Sup.League

03/06   12h30 Adelaide United FC (Youth)5 vs Metrostars SC1               
03/06   12h30 West Bay8 vs Adelaide City FC3               

Aus Victoria

03/06   13h00 South Melbourne10 vs FC Bulleen Lions14               
03/06   13h00 Heidelberg United3 vs Port Melbourne6               

Hạng 3 Nhật Bản

03/06   11h00 Yokohama SCC7 vs Thespa Kusatsu13               
03/06   11h00 Fukushima United FC4 vs Grulla Morioka16               
03/06   11h00 Kataller Toyama14 vs Giravanz Kitakyushu17               

Nữ Nhật

03/06   11h00 Urawa Red Diamonds (w)4 vs Cerezo Osaka Sakai (w)9               
03/06   11h00 INAC (w)1 vs NTV Beleza (w)2               
03/06   11h00 Vegalta Sendai (w)8 vs Nippon Sport Science Universit (W)10               
03/06   11h00 JEF United Ichihara Chiba (w)7 vs Nagano Parceiro (W)5               

Nữ Mỹ

04/06   08h00 Seattle Reign (w)2 vs Orlando Pride (w)4