`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 25/05/2016

THỜI GIAN TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Giao Hữu ĐTQG

09/06   17h59 Spain  vs Tunisia                
09/06   22h30 Hungary  vs Australia                
09/06   23h00 Finland  vs Belarus                
10/06   00h15 Sweden  vs Peru                
10/06   02h00 Denmark  vs Mexico                
10/06   02h00 Estonia  vs Morocco                
10/06   02h00 France  vs USA                

VĐQG Moldova

09/06   19h00 Speranta Nisporeni5 vs Zimbru Chisinau4               
09/06   19h00 FC Olimpia Balti8 vs CSCA-Rapid Chisinau B3               

VĐQG Na Uy

10/06   00h00 Kristiansund BK10 vs Molde6               

VĐQG Singapore

09/06   19h30 Hougang United FC9 vs Tampines Rovers FC3               
09/06   19h30 Albirex Niigata FC1 vs Home United FC6               

VĐQG Brazil

10/06   02h00 Atletico Paranaense15 vs Sao Paulo8               
10/06   02h00 Atletico Mineiro1 vs Fluminense RJ9               
10/06   02h00 Bahia BA17 vs Botafogo RJ7               
10/06   02h00 Ceara19 vs Palmeiras3               
10/06   02h00 Chapecoense SC14 vs Cruzeiro (MG)10               
10/06   02h00 Corinthians Paulista (SP)4 vs Vitoria BA18               
10/06   02h00 Flamengo2 vs Parana STC PR20               
10/06   02h00 Gremio (RS)5 vs America MG11               
10/06   02h00 Santos13 vs Internacional RS16               
10/06   02h00 Vasco da Gama6 vs Sport Club Recife PE12               

VĐQG Mỹ

10/06   04h00 Columbus CrewDong-3 vs New York Red BullsDong-5               
10/06   04h00 New York City Football ClubDong-2 vs Atlanta UnitedDong-1               
10/06   04h00 Philadelphia UnionDong-7 vs Toronto FCDong-9               

Hạng 2 Ireland

10/06   01h45 Cobh Ramblers7 vs Wexford (Youth)9               

Hạng 2 Na Uy

09/06   20h30 Sogndal7 vs Viking2               

Hạng 2 Thụy Điển

09/06   21h00 Oster7 vs Norrby IF11               
09/06   21h00 IK Brage5 vs Varbergs BoIS FC10               
09/06   21h00 Halmstads8 vs IK Frej Taby16               
09/06   23h00 AFC Alliance2 vs Landskrona BoIS12               

Hạng 2 Nhật Bản

09/06   14h00 Kyoto Sanga22 vs Matsumoto Yamaga FC7               
09/06   18h00 Renofa Yamaguchi2 vs Fagiano Okayama5               

Hạng 2 Hàn Quốc

09/06   17h00 Bucheon FC 19952 vs Daejeon Citizen5               
09/06   17h00 Ansan Mugunghwa FC3 vs Seoul E-Land FC8               
09/06   17h00 Ansan Greeners FC6 vs Gwangju Football Club7               

Hạng Nhất QG

09/06   15h30 Dak Lak6 vs Binh Phuoc8               
09/06   17h00 T T Hanoi B9 vs Dong Thap2               

Hạng 2 Brazil

10/06   04h30 CSA-AL2 vs CRB AL16               
10/06   04h30 Criciuma19 vs Boa Esporte Clube20               
10/06   04h30 Sampaio Correa13 vs Oeste11               
10/06   04h30 Guarani SP12 vs Vila Nova3               
10/06   07h00 Atletico Clube Goianiense8 vs Figueirense9               
10/06   09h00 Brasil de Pelotas17 vs Ponte Preta14               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

10/06   04h00 North CarolinaNhóm 1-15 vs FC CincinnatiNhóm 1-1               
10/06   04h00 Red Bull New York ReserveNhóm 1-5 vs Charlotte IndependenceNhóm 1-10               
10/06   04h00 Harrisburg IslandersNhóm 1-11 vs Toronto FC IINhóm 1-16               
10/06   04h00 Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-7 vs Swope Park RangersNhóm 2-6               
10/06   04h00 Bethlehem SteelNhóm 1-6 vs Louisville City FCNhóm 1-2               
10/06   04h00 Rio Grande ValleyNhóm 2-13 vs Portland Timbers ReserveNhóm 2-4               
10/06   04h00 Reno 1868Nhóm 2-10 vs Fresno FCNhóm 2-11               
10/06   04h00 Richmond KickersNhóm 1-12 vs Charleston BatteryNhóm 1-3               

Aus New South Wales

09/06   16h30 Sutherland Sharks6 vs Hake Ya Dong in Sydney City7               
09/06   17h00 Bonnyrigg White Eagles10 vs Blacktown City Demons2               
09/06   17h30 Sydney United4 vs Rockdale City Suns8               

Hạng 3 Nhật Bản

09/06   11h00 Kataller Toyama14 vs Yokohama SCC6               
09/06   17h00 Thespa Kusatsu13 vs Cerezo Osaka U231               

Japan Football League

10/06   10h00 Vanraure Hachinohe FC4 vs Veertien Kuwana11               
10/06   10h00 Ryutsu Keizai University12 vs Cobar Torre Onagawa14               
10/06   10h00 Osaka FC2 vs Honda Lock SC8               
10/06   10h00 Run Mel Aomori10 vs Nara Club7               
10/06   10h00 Sony Sendai5 vs Tegevajaro Miyazaki16               
10/06   10h00 Honda FC1 vs Maruyasu Industries15               

U19 Séc

09/06   17h00 Brno U19  vs Marila Pribram U19