`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 24/10/2016

THỜI GIAN TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Giao Hữu ĐTQG

12/06   17h59 Paraguay  vs Japan                
12/06   23h00 Poland  vs Lithuania                

VĐQG Belarus

12/06   20h00 FC Torpedo Minsk15 vs FK Isloch Minsk10               
12/06   20h00 FK Vitebsk5 vs Torpedo-MAZ Minsk13               
12/06   20h00 Slutsksakhar Slutsk3 vs Dnepr Mogilev9               

VĐQG Estonia

13/06   00h00 Vaprus Parnu10 vs Trans Narva4               
13/06   00h00 Flora Paide7 vs JK Tallinna Kalev6               
13/06   00h00 FC Kuressaare9 vs Levadia Tallinn2               
13/06   00h00 Nomme JK Kalju1 vs Viljandi Tulevik8               

VĐQG Uzbekistan

12/06   20h00 Sogdiana Jizak11 vs Metallurg Bekobod7               
12/06   20h00 OTMK Olmaliq9 vs Neftchi Fargona12               
12/06   20h00 Pakhtakor1 vs Kuruvchi Bunyodkor4               

VĐQG Paraguay

13/06   03h00 Independiente F.B.C.5 vs Sol de America6               
13/06   03h00 Deportivo Capiata9 vs FC Nacional Asuncion4               
13/06   03h00 General Diaz7 vs 3 De Febrero12               
13/06   03h00 Sportivo Luqueno10 vs Cerro Porteno2               
13/06   03h00 Olimpia Asuncion1 vs Libertad3               
13/06   03h00 Guarani CA8 vs Deportivo Santani11               

Hạng 2 Thụy Điển

13/06   00h00 GAIS Goteborg8 vs Orgryte1               

Hạng 2 Brazil

13/06   06h00 Londrina PR10 vs Goias18               
13/06   06h00 Figueirense4 vs Sampaio Correa13               
13/06   08h30 Boa Esporte Clube19 vs Avai FC SC6               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

13/06   04h00 Harrisburg IslandersNhóm 1-11 vs Richmond KickersNhóm 1-12               

Vòng loại WC Nữ 2019

12/06   17h59 Bosnia and Herzegovina (w)A-4 vs Kazakhstan (w)A-5               
12/06   17h59 Czech (w)E-3 vs Faroe Islands (w)E-5               
12/06   17h59 Belarus (w)B-5 vs Switzerland (w)B-1               
12/06   17h59 Israel (w)G-5 vs Austria (w)G-3               
12/06   17h59 Denmark (w)D-2 vs Hungary (w)D-4               
12/06   17h59 Netherland (w)C-1 vs Slovakia (w)C-5