`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 23/11/2016

THỜI GIAN TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Copa Libertadores

24/05   03h59 Club Sport EmelecD-4 vs Independiente Santa FeD-3               
24/05   03h59 Cerro PortenoA-2 vs Monagas SCA-4               
24/05   03h59 Gremio (RS)A-1 vs Defensor Sporting MontevideoA-3               
24/05   03h59 River PlateD-1 vs FlamengoD-2               

VĐQG Albania

23/05   19h00 Skenderbeu Korca1 vs Vllaznia Shkoder8               
23/05   19h00 KS Perparimi Kukesi2 vs Flamurtari6               
23/05   19h00 Lushnja KS10 vs Luftetari5               
23/05   19h00 Partizani Tirana4 vs Kamza7               
23/05   19h00 KF Laci3 vs Teuta Durres9               

VĐQG Estonia

24/05   00h00 FC Flora Tallinn2 vs Levadia Tallinn1               
24/05   00h00 FC Kuressaare9 vs Vaprus Parnu10               
24/05   00h00 JK Tallinna Kalev7 vs Nomme JK Kalju3               

VĐQG Lithuania

23/05   22h00 Kauno Zalgiris7 vs FK Zalgiris Vilnius2               
24/05   00h00 Trakai3 vs Atlantas Klaipeda4               

VĐQG Romania

23/05   23h00 Botosani8 vs ACS Poli Timisoara11               
23/05   23h00 Juventus Bucuresti14 vs Concordia Chiajna9               
23/05   23h00 Gaz Metan Medias13 vs Sepsi12               
23/05   23h00 Dinamo Bucuresti6 vs CS Voluntari10               

VĐQG Slovenia

23/05   22h00 NK Aluminij8 vs NK Rudar Velenje5               
23/05   22h00 NK Publikum Celje4 vs Maribor2               
23/05   22h00 Triglav Gorenjska9 vs Domzale3               
23/05   22h00 ND Gorica6 vs Ankaran Hrvatini Mas Tech10               
23/05   22h00 NK Olimpija Ljubljana1 vs Krsko Posavlje7               

VĐQG Thụy Điển

24/05   01h00 Hacken6 vs AIK Solna2               
24/05   01h00 IFK Norrkoping FK3 vs GIF Sundsvall9               
24/05   01h00 Ostersunds FK11 vs IK Sirius FK15               

VĐQG Indonesia

23/05   20h30 Persib Bandung12 vs PSM Makassar2               
23/05   20h30 Pusamania Borneo FC15 vs Bali United9               

Malay Super League

23/05   21h00 Terengganu5 vs Perak2               
23/05   21h00 Kuala Lumpur9 vs kelantan11               

VĐQG Oman

24/05   02h00 Al-Suwaiq1 vs Al Oruba Sur5               
24/05   02h00 Al Shabab(OMA)2 vs Sohar Club9               
24/05   02h00 Oman Club12 vs Dhufar6               
24/05   02h00 Al-Nahda Muscat4 vs Mrbat7               
24/05   02h00 Al-Mdeebe10 vs Saham13               
24/05   02h00 Al-Nasr(OMA)3 vs Fnjaa14               
24/05   02h00 Alslam11 vs Muscat8               

VĐQG Singapore

23/05   19h30 Young Lions5 vs DPMM FC4               

VĐQG Uruguay

24/05   06h00 CA Penarol2 vs Boston River10               

VĐQG Nam Phi

23/05   20h00 Ajax Cape Town15 vs Jomo Cosmos18               

Hạng 2 Thụy Điển

24/05   00h00 IK Frej Taby16 vs IK Brage6               
24/05   00h00 Orgryte1 vs IFK Varnamo15               
24/05   00h00 Landskrona BoIS12 vs Halmstads5               
24/05   00h00 Jonkopings Sodra9 vs Degerfors7               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

24/05   04h00 Rio Grande ValleyNhóm 2-13 vs Los Angeles Galaxy IINhóm 2-15               

Cúp Brazil

24/05   07h45 Palmeiras  vs America MG                

Nữ Iceland

24/05   01h00 Breidablik (w)  vs IBV Vestmannaeyjar (w)                
24/05   01h00 Thor KA Akureyri (W)  vs KR Reykjavik (w)                
24/05   02h15 Stjarnan (w)  vs Grindavik (w)                
24/05   02h15 UMF Selfoss (w)  vs Hafnarfjordur (w)                
24/05   02h15 Valur (w)  vs HK Vikingur (w)                

Hạng 3 Hàn Quốc

23/05   14h00 Daejeon Korail4 vs Cheonan City3               
23/05   17h00 Changwon City7 vs Gangneung City6               
23/05   17h00 Mokpo City5 vs Gyeongju KHNP1               
23/05   18h00 Busan Transportation Corporation8 vs Gimhae City2               

Nữ Mỹ

24/05   06h30 Washington Spirit (w)8 vs Sky Blue FC (w)9               
24/05   06h30 Orlando Pride (w)4 vs North Carolina Women1               
24/05   07h00 Houston Dash Women's7 vs Seattle Reign (w)2               

U19 Séc

23/05   18h00 Banik Ostrava U19  vs Sparta Praha U19