`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 21/12/2016

THỜI GIAN TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Cúp C1 Châu Âu

03/05   01h45 AS RomaC-1 vs LiverpoolE-1               

Copa Libertadores

03/05   03h59 Delfin SCB-3 vs Colo ColoB-4               
03/05   03h59 Atletico Junior BarranquillaH-4 vs Boca JuniorsH-2               
03/05   03h59 Corinthians Paulista (SP)G-2 vs IndependienteG-3               
03/05   03h59 Atletico TucumanC-4 vs CA PenarolC-2               
03/05   03h59 Vasco da GamaE-3 vs Cruzeiro (MG)E-4               

VĐQG Estonia

03/05   00h00 Vaprus Parnu10 vs Flora Paide7               
03/05   00h00 FC Flora Tallinn3 vs Nomme JK Kalju2               
03/05   00h00 JK Tallinna Kalev6 vs Viljandi Tulevik8               

VĐQG Georgia

02/05   20h00 Dila Gori5 vs Dinamo Tbilisi2               
02/05   20h00 FC Sioni Bolnisi7 vs Chikhura Sachkhere6               
02/05   20h00 FC Kolkheti Poti9 vs Torpedo Kutaisi3               
02/05   20h00 FC Saburtalo Tbilisi1 vs Samtredia8               
02/05   20h00 FC Metalurgi Rustavi4 vs Lokomotiv Tbilisi10               

VĐQG Lithuania

02/05   23h00 FK Palanga5 vs Trakai3               
03/05   01h00 FK Zalgiris Vilnius2 vs Suduva1               

VĐQG Macedonia

02/05   22h00 Rabotnicki Skopje4 vs Pobeda Prilep8               
02/05   22h00 Sileks3 vs FK Shkendija 791               
02/05   22h00 FK Skopje10 vs FK Korzo Prilep7               
02/05   22h00 Renova Cepciste6 vs FC Vardar Skopje2               
02/05   22h00 Pelister Bitola9 vs Academy Pandev5               

VĐQG Nhật Bản

02/05   18h00 Kashima Antlers8 vs V-Varen Nagasaki13               
02/05   18h00 Kawasaki Frontale6 vs Urawa Red Diamonds10               
02/05   18h00 Nagoya Grampus17 vs Cerezo Osaka3               
02/05   18h00 Vissel Kobe9 vs FC Tokyo5               
02/05   18h00 Yokohama Marinos16 vs Jubilo Iwata11               
02/05   18h00 Shonan Bellmare15 vs Kashiwa Reysol7               
02/05   18h00 Gamba Osaka18 vs Vegalta Sendai2               
02/05   18h30 Hiroshima Sanfrecce1 vs Shimizu S-Pulse12               
02/05   19h00 Sagan Tosu14 vs Consadole Sapporo4               

VĐQG Hàn Quốc

02/05   18h30 Jeju United5 vs Gangwon FC7               
02/05   18h30 Pohang Steelers4 vs Incheon United10               
02/05   18h30 Suwon Samsung Bluewings2 vs Ulsan Hyundai FC6               
02/05   18h30 Gyeongnam FC3 vs FC Seoul9               
02/05   18h30 Sangju Sangmu Phoenix8 vs Chunnam Dragons12               
02/05   18h30 Jeonbuk Hyundai Motors1 vs Daegu FC11               

Malay Super League

02/05   15h45 PKNP FC9 vs kelantan11               
02/05   20h00 Kuala Lumpur7 vs Selangor PKNS5               
02/05   20h00 Melaka6 vs Perak4               

VĐQG Singapore

02/05   18h45 Hougang United FC8 vs Home United FC6               
02/05   18h45 Singapore Warriors7 vs DPMM FC1               
02/05   18h45 Tampines Rovers FC5 vs Balestier Khalsa FC4               

C2 Châu Á

02/05   15h00 FC AhalD-3 vs Esteghlal DushanbeD-1               
02/05   15h30 HwaebulI-3 vs April 25 Sports ClubI-1               
02/05   18h00 Fu Jen UniversityI-4 vs Benfica de MacauI-2               
02/05   19h30 FC Altyn AsyrD-2 vs AlayD-4               
02/05   20h30 BengaluruE-1 vs Aizawl FCE-4               
02/05   23h00 New RadiantE-2 vs Chittagong AbahaniE-3               

Hạng 2 Nga

02/05   19h00 Baltika Kaliningrad5 vs Shinnik Yaroslavl8               
02/05   19h00 Luch Energiya14 vs Avangard10               
02/05   19h00 Spartak Moscow II13 vs Dinamo St Petersburg7               
02/05   19h00 Zenit-2 St.Petersburg19 vs Khimki12               
02/05   19h00 Spartak Tambov4 vs Tyumen18               
02/05   19h00 Kuban Krasnodar9 vs Volga Olimpiets16               
02/05   19h00 Gazovik Orenburg2 vs Sibir Novosibirsk6               
02/05   19h00 Yenisey Krasnoyarsk1 vs Volgar-Gazprom Astrachan11               
02/05   19h00 Fakel20 vs Tom Tomsk17               
02/05   19h00 Rotor Volgograd15 vs Kryliya Sovetov3               

Hạng 2 Chi Lê

03/05   06h00 Deportes La Serena9 vs Santiago Morning2               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

03/05   04h00 Ottawa FuryNhóm 1-16 vs Red Bull New York ReserveNhóm 1-2               
03/05   04h00 Portland Timbers ReserveNhóm 2-10 vs Sacramento Republic FCNhóm 2-3               

Cúp Belarus

02/05   22h45 Neman Grodno  vs BATE Borisov                
02/05   22h45 Dnepr Mogilev  vs Dinamo Brest                

Aus FB West Premier

02/05   18h00 Inglewood United6 vs Perth SC1               
02/05   18h00 Bayswater City2 vs Sorrento F.C.7               
02/05   18h00 Floreat Athena10 vs Cockburn City5               
02/05   18h00 Armadale SC12 vs Perth Glory FC Am3               
02/05   18h00 ECU Joondalup4 vs Balcatta FC8               
02/05   18h00 ECU Joondalup14 vs Stirling Lions9               
02/05   18h00 Forrestfield United13 vs Subiaco AFC11               

Japan Football League

03/05   10h00 Nara Club8 vs Imabari FC5               
03/05   10h00 Vanraure Hachinohe FC6 vs Honda Lock SC3               
03/05   10h00 Ryutsu Keizai University12 vs Honda FC1               
03/05   10h00 Osaka FC4 vs Maruyasu Industries11               
03/05   10h00 Yokogawa Musashino2 vs Mio Biwako Shiga9               
03/05   10h00 Veertien Kuwana13 vs Verspah Oita16               
03/05   10h00 Tegevajaro Miyazaki15 vs Cobar Torre Onagawa10               
03/05   10h00 Sony Sendai14 vs Run Mel Aomori7               

Nữ Mỹ

03/05   07h30 Chicago Red Stars (w)4 vs Orlando Pride Women's8               

U20 Hy Lạp

02/05   16h00 SKODA Xanthi U20  vs Platanias U20                

U21 Séc

02/05   16h00 Kavina U21MSFL-3 vs Mlada BoleslavU21CFL-3               
02/05   18h30 Fotbal Trinec U21MSFL-8 vs FCBohemians1905 U21CFL-10               
02/05   19h00 BrnoU21MSFL-5 vs Slavia PrahaU21CFL-7               
02/05   19h00 FK Baumit JablonecU21CFL-12 vs Ceske BudejoviceU21CFL-11               
02/05   20h00 SK Sigma OlomoucU21MSFL-7 vs Dukla PrahaU21CFL-9               
02/05   21h00 Hradec KraloveU21CFL-6 vs Slovan LiberecU21CFL-4               
02/05   21h00 Synot SlovackoU21MSFL-4 vs Marila Pribram U21CFL-5               
02/05   21h00 Sparta PrahaU21CFL-1 vs Zlin U21MSFL-1               
02/05   21h00 Banik OstravaU21MSFL-2 vs TepliceU21CFL-2