`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 19/04/2016

THỜI GIAN TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

World Cup 2018

23/06   19h00 BelgiumG-2 vs TunisiaG-4 0 : 1 1/20.980.90   5.201.339.30   2 3/41.000.86VTV6, VTV6HD
23/06   22h00 Korea RepublicF-2 vs MexicoF-1 1 : 00.930.95   4.006.901.52   2 1/40.85-0.99VTV6, VTV6HD
24/06   01h00 GermanyF-4 vs SwedenF-3 0 : 1 1/40.84-0.96   4.901.368.80   2 3/40.980.88VTV3, VTV3HD, HTV9, HTV The Thao, HTV1, HTV4, HTV7

Giao Hữu CLB

23/06   16h00 Dynamo Ceske Budejovice  vs Marila Pribram                
23/06   16h00 Sparta Praha  vs Trencin                
23/06   17h00 Mlada Boleslav  vs Slovan Bratislava                
23/06   17h00 Randers FC  vs Silkeborg                
23/06   17h00 AC Horsens  vs Sonderjyske                
23/06   17h59 Ludogorets Razgrad  vs Qarabag                
23/06   17h59 Maribor  vs Ural Sverdlovsk Oblast                
23/06   17h59 Pogon Szczecin  vs Chojniczanka Chojnice                
23/06   18h00 Nordsjaelland  vs Nykobing Falster                
23/06   19h00 Aalborg  vs Viborg                
23/06   20h00 Aarhus AGF  vs Midtjylland                
23/06   21h00 Luzern  vs Winterthur                
23/06   23h00 Grasshopper  vs Aarau                
23/06   23h00 Thun  vs Neuchatel Xamax                

VĐQG Belarus

23/06   20h00 FC Torpedo Minsk10 vs FC Gomel16               
23/06   20h00 FK Vigvam Smolevichy11 vs Neman Grodno6               
23/06   20h00 Dinamo Brest9 vs FK Gorodeya15               

VĐQG Na Uy

24/06   00h00 Molde8 vs Stabaek14 0 : 3/40.920.960 : 1/40.940.943.951.704.151 1/4-0.960.823-0.960.82

VĐQG Thái Lan

23/06   17h45 Chainat FC12 vs Sukhothai14               
23/06   18h00 Bangkok United FC1 vs Ratchaburi FC7               
23/06   19h00 Air Force Central18 vs Ubon UMT United17               
23/06   20h00 Chonburi Shark FC8 vs Suphanburi FC10               

VĐQG Việt Nam

23/06   17h00 Song Lam Nghe An11 vs Can Tho10               
23/06   18h00 CLB TPHCM12 vs Nam Dinh FC14               
23/06   19h00 T T Hanoi1 vs SHB Da Nang8               

VĐQG Ecuador

24/06   03h15 Sociedad Deportiva Aucas8 vs Liga Dep. Universitaria Quito1               
24/06   06h00 Universidad Catolica3 vs Tecnico Universitario12               

VĐQG Mỹ

24/06   04h00 New York Red BullsDong-3 vs FC DallasTay-2 0 : 3/4-0.970.85   3.601.803.75   2 3/4-0.990.85
24/06   04h00 Philadelphia UnionDong-8 vs Vancouver WhitecapsTay-4 0 : 1/20.950.93   3.701.923.20   30.910.95

Hạng 2 Iceland

23/06   21h00 Thor Akureyri3 vs Vikingur Olafsvik4               
23/06   23h00 Akranes1 vs Magni12               

Hạng Nhất QG

23/06   15h30 Huda Hue4 vs Binh Dinh5               
23/06   16h00 Dong Thap3 vs Viettel1               

Hạng 2 Brazil

24/06   06h30 Coritiba PR5 vs Figueirense3 0 : 1/40.87-0.990 : 1/4-0.780.663.102.143.203/40.77-0.9220.73-0.88
24/06   07h00 Boa Esporte Clube20 vs Vila Nova7 1/4 : 00.81-0.930 : 0-0.880.762.952.982.353/40.920.942-0.890.75
24/06   07h00 Sao Bento6 vs Londrina PR15 0 : 1/2-0.950.830 : 1/4-0.830.713.102.053.453/40.78-0.9320.82-0.96
24/06   07h00 Sampaio Correa11 vs Atletico Clube Goianiense13 0 : 1/40.900.980 : 00.65-0.783.252.163.053/40.73-0.882 1/40.900.96
24/06   07h00 Fortaleza1 vs Oeste14 0 : 1-0.980.860 : 1/40.76-0.883.701.515.803/40.73-0.882 1/4-0.970.83
24/06   09h00 CRB AL17 vs SC Paysandu Para8 0 : 1/40.900.980 : 00.65-0.783.102.173.153/40.76-0.902 1/4-0.930.78

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

24/06   04h00 North CarolinaNhóm 1-13 vs Louisville City FCNhóm 1-4               
24/06   04h00 OKC Energy FCNhóm 2-14 vs Los Angeles Galaxy IINhóm 2-12               
24/06   04h00 Orange County Blues FCNhóm 2-6 vs Tulsa RoughneckNhóm 2-17               
24/06   04h00 Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-8 vs Fresno FCNhóm 2-11               
24/06   04h00 Rio Grande ValleyNhóm 2-16 vs Phoenix Rising FCNhóm 2-2               
24/06   04h00 Charleston BatteryNhóm 1-5 vs Pittsburgh RiverhoundsNhóm 1-2               

Cúp Argentina

24/06   02h59 Velez Sarsfield53 vs Central Cordoba SDE17               

Hạng 3 Tây Ban Nha

23/06   23h30 Villarreal BC-5 vs ElcheC-3               

Aus Brisbane

23/06   13h00 University of Queensland3 vs North Pine United4               
23/06   14h00 Taringa Rovers8 vs Bayside United FC7               
23/06   14h00 Acacia Ridge10 vs Albany Creek2               
23/06   14h30 Virginia United11 vs The Gap9               

Aus FB West Premier

23/06   14h00 Inglewood United5 vs Armadale SC7               
23/06   14h00 Bayswater City1 vs Cockburn City3               
23/06   14h00 ECU Joondalup6 vs Perth Glory (Youth)2               
23/06   14h00 Stirling Lions8 vs Sorrento F.C.11               
23/06   14h00 Balcatta FC13 vs Forrestfield United10               
23/06   14h00 Subiaco AFC12 vs Perth SC4               
23/06   17h00 ECU Joondalup14 vs Floreat Athena9               

Aus New South Wales

23/06   17h00 Bonnyrigg White Eagles9 vs Sydney FC (Youth)12               
23/06   17h30 Sydney United4 vs Sutherland Sharks10               
23/06   17h45 Sydney Olympic1 vs Marconi Stallions5               

Aus Queensland

23/06   14h00 Queensland Lions SC2 vs Magpies Crusaders11               
23/06   14h00 Sunshine Coast FC14 vs Western Pride1               
23/06   14h00 Brisbane City6 vs Far North Queensland Bulls7               
23/06   14h00 SWQ Thunder9 vs Brisbane Olympic United FC4               
23/06   14h00 Gold Coast United8 vs Brisbane Strikers5               
23/06   15h00 North Queensland Fury13 vs Moreton Bay United3               

Aus South Sup.League

23/06   12h30 Campbelltown City SC2 vs Para Hills Knlghts SC7               
23/06   12h30 Sturt Lions12 vs Adelaide Comets FC4               
23/06   15h30 Adelaide Olympic6 vs Metrostars SC1               

Aus Victoria

23/06   12h00 Northcote City12 vs Bentleigh greens2               
23/06   12h00 Avondale Heights3 vs Port Melbourne6               

Hạng 3 Nhật Bản

23/06   15h00 Yokohama SCC6 vs AC Nagano Parceiro15               
23/06   15h00 SC Sagamihara13 vs FC Tokyo U2316               
23/06   15h00 SC Sagamihara13 vs FC Tokyo                
23/06   16h00 Kataller Toyama14 vs Grulla Morioka12               
23/06   16h00 FC Ryukyu4 vs Azul Claro Numazu2               
23/06   17h00 Cerezo Osaka U237 vs Fujieda MYFC11               

Japan Football League

24/06   10h00 Nara Club5 vs Verspah Oita12               
24/06   10h00 Imabari FC8 vs Run Mel Aomori6               
24/06   10h00 Mio Biwako Shiga11 vs Maruyasu Industries14               
24/06   10h00 Vanraure Hachinohe FC3 vs Sony Sendai4               
24/06   10h00 Ryutsu Keizai Dragons15 vs Veertien Kuwana9               
24/06   10h00 Yokogawa Musashino7 vs Tegevajaro Miyazaki16               

Nữ Mỹ

24/06   02h30 Washington Spirit (w)8 vs Orlando Pride (w)3               
24/06   03h00 Seattle Reign (w)2 vs North Carolina Women1               
24/06   07h00 Chicago Red Stars (w)5 vs Utah Royals (w)4