`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 15/01/2017

THỜI GIAN TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

VĐQG Belarus

27/05   22h00 Shakhter Soligorsk7 vs FC Gomel14               

VĐQG Estonia

28/05   00h00 JK Tallinna Kalev9 vs Tartu JK Maag Tammeka5               

VĐQG Georgia

27/05   20h00 Torpedo Kutaisi4 vs Dinamo Tbilisi2               
27/05   20h00 FC Sioni Bolnisi10 vs Dila Gori3               
27/05   20h00 Chikhura Sachkhere5 vs Lokomotiv Tbilisi9               
27/05   20h00 FC Kolkheti Poti7 vs Samtredia8               
27/05   20h00 FC Saburtalo Tbilisi1 vs FC Metalurgi Rustavi6               

VĐQG Hungary

28/05   00h00 Fehervar Videoton2 vs Budapest Honved3               
28/05   00h00 Mezokovesd-Zsory8 vs Ujpesti5               
28/05   00h00 Vasas12 vs Szombathelyi Haladas9               
28/05   00h00 Ferencvarosi TC1 vs Diosgyor VTK10               
28/05   00h00 Paksi SE Honlapja6 vs Balmazujvarosi FC11               
28/05   00h00 Debrecin VSC4 vs Videoton Puskas Akademia7               

VĐQG Iceland

27/05   23h00 Keflavik11 vs IBV Vestmannaeyjar12               
27/05   23h00 KR Reykjavik7 vs KA Akureyri9               
28/05   00h00 Vikingur Reykjavik8 vs Fjolnir6               
28/05   02h15 Stjarnan Gardabaer10 vs Grindavik3               
28/05   03h00 Valur Reykjavik5 vs Breidablik1               

VĐQG Kazakhstan

27/05   17h00 FK Aktobe Lento5 vs Irtysh Pavlodar6               
27/05   17h00 Akzhayik Oral7 vs Kaisar Kyzylorda9               
27/05   17h00 Kyzylzhar Petropavlovsk12 vs Ordabasy4               
27/05   17h00 Lokomotiv Astana1 vs FC Zhetysu Taldykorgan10               
27/05   17h00 FK Atyrau11 vs FC Kairat Almaty2               
27/05   17h00 FC Shakhtyor Karagandy8 vs Tobol Kostanai3               

VĐQG Latvia

27/05   22h00 Jelgava6 vs Rigas Futbola skola1               
28/05   00h00 Caramba/Dinamo Rigaja4 vs Metta/LU Riga7               

VĐQG Moldova

27/05   19h00 Speranta Nisporeni5 vs Sheriff Tiraspol1               
27/05   19h00 FC Olimpia Balti8 vs Dinamo-Auto6               
27/05   19h00 FC Sfintul Gheorghe7 vs Zimbru Chisinau4               
27/05   19h00 FC Milsami2 vs CSCA-Rapid Chisinau B3               

VĐQG Na Uy

28/05   00h00 Odd Grenland8 vs Kristiansund BK10               
28/05   00h00 Molde6 vs Start IK16               
28/05   00h00 Stromsgodset12 vs Sandefjord15               
28/05   00h00 Bodo Glimt13 vs Ranheim IL3               
28/05   00h00 Haugesund4 vs Tromso IL9               
28/05   02h00 Rosenborg2 vs Brann1               

VĐQG Romania

27/05   23h00 CS Voluntari10 vs Concordia Chiajna9               
27/05   23h00 Sepsi12 vs Botosani8               
27/05   23h00 ACS Poli Timisoara11 vs Dinamo Bucuresti6               
27/05   23h00 Gaz Metan Medias13 vs Juventus Bucuresti14               

VĐQG Slovenia

27/05   22h00 Ankaran Hrvatini Mas Tech10 vs NK Aluminij8               
27/05   22h00 Maribor2 vs ND Gorica6               
27/05   22h00 Krsko Posavlje7 vs NK Publikum Celje5               
27/05   22h00 NK Rudar Velenje4 vs Triglav Gorenjska9               
27/05   22h00 Domzale3 vs NK Olimpija Ljubljana1               

VĐQG Thụy Điển

27/05   21h00 Kalmar4 vs Hammarby1               
27/05   21h00 Malmo FF11 vs Dalkurd FF16               
27/05   21h00 GIF Sundsvall8 vs IFK Goteborg9               
27/05   23h30 Elfsborg14 vs Trelleborgs FF13               
27/05   23h30 Brommapojkarna12 vs Orebro5               
27/05   23h30 IK Sirius FK15 vs Djurgardens7               

VĐQG Indonesia

27/05   14h30 Bali United8 vs Persib Bandung11               
27/05   14h30 Bhayangkara Surabaya United9 vs Pusamania Borneo FC15               
27/05   14h30 Perseru Serui16 vs Sriwijaya FC5               

Malay Super League

27/05   21h00 Selangor PKNS4 vs Johor FC1               
27/05   21h00 Pahang3 vs Kuala Lumpur9               

VĐQG Oman

28/05   02h00 Saham13 vs Al Shabab(OMA)2               
28/05   02h00 Dhufar6 vs Alslam11               
28/05   02h00 Oman Club12 vs Al-Mdeebe10               
28/05   02h00 Fnjaa14 vs Al-Suwaiq1               
28/05   02h00 Sohar Club9 vs Al-Nasr(OMA)3               
28/05   02h00 Mrbat7 vs Muscat8               
28/05   02h00 Al Oruba Sur5 vs Al-Nahda Muscat4               

VĐQG Singapore

27/05   19h30 Albirex Niigata FC1 vs Balestier Khalsa FC2               
27/05   19h30 Geylang United FC8 vs Tampines Rovers FC3               

VĐQG Brazil

27/05   21h00 Parana STC PR20 vs Atletico Paranaense15               
28/05   02h00 Bahia BA17 vs Vasco da Gama7               
28/05   02h00 Ceara19 vs Gremio (RS)4               
28/05   02h00 Internacional RS16 vs Corinthians Paulista (SP)3               
28/05   02h00 Santos13 vs Cruzeiro (MG)10               
28/05   05h00 America MG11 vs Sao Paulo8               
28/05   05h00 Fluminense RJ9 vs Chapecoense SC14               

VĐQG Chi Lê

27/05   22h00 Palestino10 vs Curico Unido12               
28/05   01h00 Everton CD15 vs Temuco13               
28/05   03h30 Audax Italiano16 vs Union Espanola8               

VĐQG Ecuador

28/05   00h00 Macara9 vs Barcelona SC(ECU)2               
28/05   00h00 Independiente Jose Teran6 vs Liga Dep. Universitaria Quito1               
28/05   00h00 Sociedad Deportiva Aucas7 vs Guayaquil City10               
28/05   00h00 Delfin SC5 vs Universidad Catolica3               
28/05   00h00 Club Sport Emelec4 vs Tecnico Universitario11               
28/05   00h00 CD El Nacional8 vs Deportivo Cuenca12               

VĐQG Peru

27/05   23h15 Sporting CristalA-3 vs Deportivo Union ComercioB-8               
28/05   01h30 Academia Deportiva CantolaoB-7 vs Dep.San MartinA-6               
28/05   04h00 Alianza LimaA-1 vs Sport BoysB-6               

VĐQG Mỹ

28/05   04h00 Colorado RapidsTay-11 vs Portland TimbersTay-4               
28/05   04h00 Minnesota United FCTay-8 vs Montreal ImpactDong-10               
28/05   04h00 New York Red BullsDong-5 vs Philadelphia UnionDong-8               
28/05   04h00 FC Kansas CityTay-1 vs Columbus CrewDong-2               
28/05   04h00 Orlando CityDong-4 vs Chicago FireDong-7               

Hạng 2 Tây Ban Nha

28/05   00h00 CF Reus Deportiu13 vs Cordoba19               
28/05   00h00 Cultural Leonesa18 vs Real Oviedo7               
28/05   00h00 Rayo Vallecano1 vs CD Lugo12               
28/05   00h00 Sevilla Atletico22 vs Numancia8               
28/05   00h00 SD Huesca2 vs Gimnastic Tarragona16               
28/05   00h00 Albacete14 vs Barcelona B20               
28/05   00h00 Almeria15 vs AD Alcorcon17               
28/05   00h00 Cadiz5 vs Tenerife11               
28/05   00h00 Osasuna9 vs La Hoya Lorca CF21               
28/05   00h00 Sporting Gijon3 vs Granada CF10               
28/05   00h00 Real Zaragoza6 vs Real Valladolid4               

Hạng 2 Na Uy

27/05   23h00 Floro16 vs Levanger FK11               
27/05   23h00 Jerv8 vs Viking2               
27/05   23h00 Aalesund FK1 vs Ham-Kam13               
27/05   23h00 Notodden FK6 vs Asane Fotball5               
27/05   23h00 Mjondalen IF9 vs Sandnes Ulf4               
27/05   23h00 Sogndal7 vs Strommen12               
27/05   23h00 Tromsdalen15 vs Nest Sotra10               

Hạng 2 Phần Lan

27/05   22h30 Klubi 04 Helsinki5 vs AC Oulu6               

Hạng 2 Thụy Điển

27/05   20h00 Halmstads8 vs Oster7               
27/05   22h30 GAIS Goteborg13 vs IK Frej Taby16               

Hạng 2 Nhật Bản

27/05   13h00 Tochigi SC11 vs Omiya Ardija16               
27/05   13h00 Montedio Yamagata19 vs Zweigen Kanazawa FC15               
27/05   13h00 Mito Hollyhock14 vs Avispa Fukuoka3               
27/05   14h00 Renofa Yamaguchi2 vs Kamatamare Sanuki21               
27/05   14h00 JEF United Ichihara Chiba17 vs Roasso Kumamoto18               
27/05   15h00 Machida Zelvia4 vs Fagiano Okayama5               

Hạng 2 Hàn Quốc

27/05   16h00 Bucheon FC 19952 vs Ansan Greeners FC6               

Hạng 2 Trung Quốc

27/05   18h30 Zhejiang Yiteng FC12 vs Dalian Chaoyue14               

Hạng Nhất QG

27/05   17h00 Viettel1 vs Dak Lak6               

Hạng 2 Chi Lê

27/05   23h00 CD Magallanes14 vs San Marcos de Arica12               
27/05   23h00 Valdivia6 vs Santiago Morning2               
28/05   02h30 Cobresal1 vs Santiago Wanderers16               
28/05   03h00 CD Copiapo S.A.9 vs Nublense10               
28/05   03h00 Cobreloa5 vs Barnechea3               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

28/05   04h00 Red Bull New York ReserveNhóm 1-5 vs Indy ElevenNhóm 1-6               
28/05   04h00 Tulsa RoughneckNhóm 2-16 vs OKC Energy FCNhóm 2-17               
28/05   04h00 Swope Park RangersNhóm 2-6 vs Phoenix Rising FCNhóm 2-2               

Nữ Iceland

28/05   01h00 Hafnarfjordur (w)  vs Thor KA Akureyri (W)                

Aus Brisbane

27/05   13h00 Taringa Rovers8 vs University of Queensland3               

Aus New South Wales

27/05   13h00 Blacktown City Demons2 vs South Coast Wolves9               
27/05   13h00 Hake Ya Dong in Sydney City7 vs Sydney FC (Youth)12               
27/05   14h50 A.P.I.A. Leichhardt Tigers3 vs Manly United11               

Nữ Nhật

27/05   11h00 Albirex Niigata (w)7 vs Urawa Red Diamonds (w)3               
27/05   11h00 Nagano Parceiro (W)4 vs INAC (w)1               

Nữ Mỹ

28/05   05h00 Houston Dash Women's7 vs Washington Spirit (w)8               

U21 Séc

27/05   16h00 TepliceU21CFL-1 vs Mlada BoleslavU21CFL-3               
27/05   19h00 BrnoU21MSFL-2 vs FCBohemians1905 U21CFL-10               
27/05   20h00 FC Viktoria PlzenU21CFL-6 vs Fotbal Trinec U21MSFL-8               
27/05   21h00 Slovan LiberecU21CFL-5 vs Zlin U21MSFL-3               
27/05   21h00 Hradec KraloveU21CFL-4 vs Kavina U21MSFL-5               
27/05   21h00 Sparta PrahaU21CFL-2 vs Synot SlovackoU21MSFL-1               
27/05   21h00 Banik OstravaU21MSFL-4 vs Marila Pribram U21CFL-8