`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 14/08/2016

THỜI GIAN TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Copa Libertadores

23/05   03h59 Universidad de ChileE-3 vs Vasco da GamaE-4               
23/05   03h59 Cruzeiro (MG)E-2 vs Racing ClubE-1               

VĐQG Belarus

22/05   22h45 FK Gorodeya15 vs Shakhter Soligorsk7               

VĐQG Estonia

23/05   00h00 Flora Paide6 vs Trans Narva4               
23/05   00h00 Tartu JK Maag Tammeka5 vs Viljandi Tulevik7               

VĐQG Iceland

23/05   02h15 Breidablik1 vs Vikingur Reykjavik8               
23/05   02h15 Stjarnan Gardabaer10 vs Fylkir4               
23/05   02h15 Grindavik3 vs Valur Reykjavik5               

VĐQG Ireland

23/05   02h00 Shamrock Rovers6 vs St. Patricks Athletic4               

VĐQG Lithuania

22/05   22h00 Suduva1 vs Stumbras5               

VĐQG Phần Lan

22/05   22h30 HJK Helsinki2 vs Inter Turku9               
22/05   22h30 Vaasa VPS5 vs KuPs3               
22/05   22h30 TPS Turku11 vs Honka Espoo7               
22/05   22h30 PS Kemi Kings12 vs Ilves Tampere6               
22/05   23h00 IFK Mariehamn8 vs Lahti4               

VĐQG Thụy Điển

23/05   01h00 Orebro5 vs Kalmar4               

VĐQG Indonesia

22/05   20h30 Mitra Kukar14 vs PSMS Medan10               
22/05   20h30 Arema Malang18 vs Bhayangkara Surabaya United9               
22/05   20h30 Sriwijaya FC5 vs PSIS Semarang17               
22/05   20h30 Pstni6 vs Perseru Serui16               

Malay Super League

22/05   21h00 Kedah7 vs Pahang3               
22/05   21h00 Johor FC1 vs Negeri Sembilan12               
22/05   21h00 Melaka10 vs Selangor PKNS4               
22/05   21h00 PKNP FC6 vs Selangor8               

VĐQG Ai Cập

23/05   03h00 EL Ahly1 vs EL Masry4               

Copa Sudamericana

23/05   04h15 Bahia BA  vs Blooming                

Hạng 2 Đức

22/05   23h15 Karlsruher SC19 vs Erzgebirge Aue16 0 : 1/40.910.980 : 00.74-0.862.952.233.753/40.77-0.921 3/40.84-0.96

Hạng 2 Na Uy

23/05   00h00 Viking2 vs Aalesund FK1               

Hạng 2 Thụy Điển

23/05   00h00 Oster7 vs GAIS Goteborg13               

Hạng 2 Brazil

23/05   07h15 Guarani SP12 vs CRB AL16               
23/05   09h30 Fortaleza1 vs Criciuma19               

Hạng 2 Colombia

23/05   07h45 Barranquilla FC16 vs Fortaleza F.C6