`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 13/03/2015

THỜI GIAN TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Ngoại Hạng Anh

29/04   20h15 West Ham United14 vs Manchester City1               
29/04   22h30 Manchester United2 vs Arsenal6               

VĐQG Tây Ban Nha

29/04   22h00 Alaves15 vs Atletico Madrid2               
29/04   22h00 Real Betis5 vs Malaga20               
29/04   22h00 Deportivo La Coruna18 vs FC Barcelona1               
29/04   22h00 RCD Espanyol16 vs Las Palmas19               
29/04   22h00 Getafe9 vs Girona8               
29/04   22h00 Levante17 vs Sevilla7               
29/04   22h00 Real Madrid3 vs Leganes14               
29/04   22h00 Real Sociedad11 vs Athletic Bilbao13               
29/04   22h00 Valencia4 vs Eibar12               
29/04   22h00 Villarreal6 vs Celta Vigo10               

VĐQG Italia

29/04   17h30 Crotone18 vs Sassuolo13               
29/04   20h00 Benevento20 vs Udinese14               
29/04   20h00 Atalanta7 vs Genoa12               
29/04   20h00 Bologna11 vs AC Milan6               
29/04   20h00 Sampdoria9 vs Cagliari15               
29/04   20h00 Verona19 vs Spal17               
29/04   23h00 Fiorentina8 vs Napoli2               
30/04   01h45 Torino10 vs Lazio3               

VĐQG Đức

29/04   20h30 FSV Mainz 0515 vs RB Leipzig5               
29/04   23h00 Werder Bremen12 vs Borussia Dortmund4               

VĐQG Scotland

29/04   18h00 Celtic FC1 vs Glasgow Rangers2               

VĐQG Bồ Đào Nha

29/04   22h00 Portimonense10 vs Sporting Lisbon3               
29/04   22h00 Aves15 vs Estoril17               
29/04   22h00 Belenenses11 vs Sporting Braga4               
29/04   22h00 Benfica2 vs CD Tondela12               
29/04   22h00 Boavista FC7 vs Pacos de Ferreira16               
29/04   22h00 Maritimo6 vs FC Porto1               
29/04   22h00 Rio Ave5 vs GD Chaves8               
29/04   22h00 Vitoria Setubal13 vs Feirense18               
29/04   22h00 Vitoria Guimaraes9 vs Moreirense14               

VĐQG Hà Lan

29/04   19h30 VVV Venlo13 vs Roda JC16               
29/04   19h30 PEC Zwolle8 vs Willem II14               
29/04   19h30 ADO Den Haag9 vs PSV Eindhoven1               
29/04   19h30 AFC Ajax2 vs AZ Alkmaar3               
29/04   19h30 Feyenoord4 vs Sparta Rotterdam17               
29/04   19h30 Groningen12 vs Excelsior SBV10               
29/04   19h30 Heracles Almelo11 vs FC Utrecht5               
29/04   19h30 NAC Breda15 vs SC Heerenveen6               
29/04   19h30 Vitesse Arnhem7 vs FC Twente Enschede18               

VĐQG Nga

29/04   17h00 Amkar Perm13 vs Spartak Moscow2               
29/04   17h00 Dynamo Moscow11 vs Rubin Kazan8               
29/04   17h00 Arsenal Tula7 vs Anzhi Makhachkala14               
29/04   17h00 Terek Grozny10 vs Ural Sverdlovsk Oblast9               
29/04   17h00 FC Krasnodar5 vs Lokomotiv Moscow1               
29/04   17h00 FC Ufa6 vs SKA Khabarovsk16               
29/04   17h00 Rostov FK12 vs FK Ruan Tosno15               
29/04   17h00 Zenit St. Petersburg3 vs CSKA Moscow4               

VĐQG Azerbaijan

29/04   20h00 Standard Sumqayit3 vs Sabayi6               

VĐQG Ba Lan

29/04   20h30 Cracovia Krakow10 vs LKS Nieciecza15               
29/04   23h00 Jagiellonia Bialystok2 vs Wisla Krakow7               

VĐQG Belarus

29/04   20h00 FK Vigvam Smolevichy14 vs FK Vitebsk2               
29/04   22h00 Luch Minsk15 vs Dnepr Mogilev4               
30/04   00h00 FK Gorodeya16 vs FC Torpedo Zhodino7               

VĐQG Bosnia

29/04   23h00 NK Siroki Brijeg3 vs FK Krupa6               
29/04   23h00 GOSK Gabela10 vs NK Celik11               
30/04   02h00 Borac Banja Luka8 vs Mladost Doboj Kakanj7               

VĐQG Bulgary

29/04   21h45 Beroe Stara Zagora4 vs Levski Sofia3               
30/04   00h15 Botev Plovdiv5 vs CSKA Sofia2               

VĐQG Bỉ

29/04   20h30 KFCO Wilrijk17 vs Royal Antwerp8               
30/04   00h00 Anderlecht2 vs Charleroi3               
30/04   02h30 KAA Gent4 vs Standard Liege6               

VĐQG Estonia

30/04   00h00 Viljandi Tulevik8 vs Vaprus Parnu10               

VĐQG Georgia

29/04   20h00 Torpedo Kutaisi3 vs FC Sioni Bolnisi7               
29/04   20h00 Chikhura Sachkhere6 vs FC Saburtalo Tbilisi1               
29/04   20h00 Samtredia8 vs FC Metalurgi Rustavi4               
29/04   20h00 Dinamo Tbilisi2 vs FC Kolkheti Poti9               
29/04   20h00 Lokomotiv Tbilisi10 vs Dila Gori5               

VĐQG Hy Lạp

30/04   00h00 Kerkyra15 vs AEK Athens1               
30/04   00h00 Lamia13 vs Pas Giannina11               
30/04   00h00 Asteras Tripolis7 vs Apollon Smirnis14               
30/04   00h00 Levadiakos8 vs PAE Atromitos4               
30/04   00h00 Platanias FC16 vs Panionios9               
30/04   00h00 Olympiakos Piraeus3 vs Panaitolikos Agrinio10               
30/04   00h00 Panathinaikos6 vs PAOK Saloniki2               
30/04   01h30 SKODA Xanthi5 vs AEL Larisa12               

VĐQG Kazakhstan

29/04   18h00 Kaisar Kyzylorda11 vs Ordabasy3               
29/04   18h00 FK Aktobe Lento8 vs Kyzylzhar Petropavlovsk10               
29/04   18h00 Akzhayik Oral6 vs FC Shakhtyor Karagandy5               
29/04   18h00 Lokomotiv Astana1 vs Tobol Kostanai2               
29/04   18h00 FK Atyrau12 vs FC Zhetysu Taldykorgan9               
29/04   18h00 Irtysh Pavlodar7 vs FC Kairat Almaty4               

VĐQG Latvia

29/04   20h00 FK Ventspils3 vs Caramba/Dinamo Rigaja5               

VĐQG Lithuania

29/04   18h00 Kauno Zalgiris8 vs Atlantas Klaipeda7               
29/04   23h00 Stumbras6 vs Trakai3               

VĐQG Luxembourg

29/04   22h00 Progres Niedercorn2 vs Rodange 9113               
29/04   22h00 Hostert10 vs Victoria Rosport12               
29/04   22h00 UNA Strassen11 vs US Mondorf-les-Bains5               
29/04   22h00 Racing Union7 vs Hamm RM Benfica FC9               
29/04   22h00 CS Petange8 vs F91 Dudelange1               
29/04   22h00 US Esch14 vs Red Boys Differdange4               
29/04   22h00 Fola Esch3 vs Jeunesse Esch6               

VĐQG Macedonia

29/04   22h00 FC Vardar Skopje2 vs FK Skopje10               
29/04   22h00 FK Korzo Prilep7 vs Sileks3               
29/04   22h00 Academy Pandev5 vs Pobeda Prilep8               
29/04   22h00 Pelister Bitola9 vs Renova Cepciste6               
29/04   22h00 FK Shkendija 791 vs Rabotnicki Skopje4               

VĐQG Moldova

29/04   19h00 Dinamo-Auto3 vs Zimbru Chisinau6               
29/04   19h00 FC Sfintul Gheorghe8 vs Sheriff Tiraspol1               

VĐQG Na Uy

30/04   00h00 Start IK16 vs Haugesund8               
30/04   00h00 Sandefjord10 vs Brann2               
30/04   00h00 Molde1 vs Odd Grenland13               
30/04   00h00 Tromso IL11 vs Kristiansund BK9               
30/04   00h00 Sarpsborg 087 vs Bodo Glimt15               
30/04   02h00 Stromsgodset5 vs Rosenborg6               

VĐQG Serbia

29/04   22h00 Habitpharm Javor14 vs Borac Cacak15               
29/04   22h00 FK Rad Beograd16 vs FK Backa Backa Palanka13               
29/04   22h00 Cukaricki Stankom3 vs FK Spartak Zlatibor Voda5               
29/04   22h00 FK Napredak Krusevac7 vs Crvena Zvezda1               
29/04   22h00 Radnicki Nis4 vs FK Vozdovac Beograd6               
29/04   22h00 Zemun11 vs Mladost Lucani10               
29/04   22h00 Macva Sabac12 vs Radnik Surdulica9               
29/04   22h00 Vojvodina Novi Sad8 vs Partizan Belgrade2               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

29/04   23h00 Kayserispor6 vs Alanyaspor14               
29/04   23h00 Goztepe7 vs Kardemir Karabukspor18               
29/04   23h00 Bursaspor13 vs Konyaspor16               
29/04   23h00 Sivasspor8 vs Genclerbirligi15               
29/04   23h00 Antalyaspor11 vs Trabzonspor5               
29/04   23h00 Osmanlispor FC17 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi2               
29/04   23h00 Kasimpasa9 vs Fenerbahce4               
29/04   23h00 Yeni Malatyaspor10 vs Akhisar Bld.Geng12               
29/04   23h00 Galatasaray1 vs Besiktas JK3               

VĐQG Thụy Điển

29/04   21h00 Djurgardens4 vs Hammarby1               
29/04   21h00 GIF Sundsvall8 vs Elfsborg13               
29/04   23h30 Kalmar11 vs Malmo FF9               
29/04   23h30 IFK Norrkoping FK3 vs Trelleborgs FF16               

VĐQG Đan Mạch

29/04   20h00 Lyngby12 vs Randers FC13               
29/04   20h00 Sonderjyske8 vs Odense BK9               
29/04   22h00 Midtjylland2 vs Aalborg5               
30/04   00h00 Brondby IF1 vs Nordsjaelland3               

VĐQG Nhật Bản

29/04   15h00 Gamba Osaka18 vs Sagan Tosu14               

VĐQG Hàn Quốc

29/04   13h00 Jeonbuk Hyundai Motors1 vs Suwon Samsung Bluewings2               
29/04   15h00 Gangwon FC7 vs Pohang Steelers4               
29/04   15h00 Incheon United10 vs Gyeongnam FC3               

VĐQG Trung Quốc

29/04   14h30 Changchun Yatai13 vs Shanghai East Asia FC1               
29/04   18h35 Chongqing Lifan8 vs Guangzhou Fuli FC7               
29/04   18h35 Shanghai Shenhua5 vs Dalian Aerbin16               
29/04   18h35 Shandong Luneng3 vs Henan Jianye14               
29/04   18h35 Beijing Guoan4 vs Guizhou Hengfeng Zhicheng15               

VĐQG Hồng Kông

29/04   13h30 Wofoo Tai Po3 vs Guangzhou R F U197               
29/04   16h30 Hong Kong Sapling9 vs LeeMan8               

VĐQG Singapore

29/04   16h30 Balestier Khalsa FC5 vs Singapore Warriors7               

VĐQG UAE

29/04   23h30 Hatta12 vs Ajman8               
29/04   23h30 Al-Sharjah6 vs Dabba Al-Fujairah10               
29/04   23h30 Al Ahli(UAE)5 vs Al-Wasl4               
29/04   23h30 Emirates Club11 vs Al Nasr Dubai3               
29/04   23h30 Al Wehda(UAE)2 vs Al-Jazira(UAE)7               

VĐQG Uzbekistan

29/04   21h00 Metallurg Bekobod5 vs Buxoro FK3               
29/04   21h00 Navbahor Namangan6 vs Neftchi Fargona12               

VĐQG Argentina

30/04   02h00 Defensa Y Justicia12 vs Rosario Central16               
30/04   02h00 Patronato Parana19 vs San Lorenzo5               
30/04   02h00 Belgrano14 vs Colon de Santa Fe11               
30/04   02h00 Godoy Cruz Antonio Tomba2 vs San Martin San Juan18               
30/04   02h00 Chacarita juniors25 vs Temperley26               
30/04   02h00 Gimnasia La Plata23 vs Boca Juniors1               
30/04   02h00 Lanus22 vs Argentinos juniors9               
30/04   02h00 Newells Old Boys20 vs Independiente3               
30/04   02h00 Olimpo Bahia Blanca28 vs Club Atletico Tigre24               
30/04   02h00 Racing Club7 vs Arsenal de Sarandi27               
30/04   02h00 River Plate10 vs Estudiantes La Plata13               
30/04   02h00 Union Santa Fe8 vs Talleres Cordoba4               
30/04   02h00 Velez Sarsfield21 vs Banfield17               

VĐQG Brazil

30/04   02h00 Atletico Mineiro13 vs Corinthians Paulista (SP)5               
30/04   02h00 Bahia BA17 vs Atletico Paranaense1               
30/04   02h00 Ceara18 vs Flamengo9               
30/04   02h00 Fluminense RJ14 vs Sao Paulo8               
30/04   02h00 Parana STC PR16 vs Sport Club Recife PE19               
30/04   05h00 Internacional RS3 vs Cruzeiro (MG)15               

VĐQG Bolivia

30/04   03h00 Sport Boys WarnesB-5 vs Royal Pari FCB-6               
30/04   03h00 Universitario de SucreA-6 vs San JoseB-1               
30/04   03h00 Real PotosiA-4 vs Jorge WilstermannA-1               
30/04   03h00 DestroyersA-5 vs Club GuabiraA-7               
30/04   03h00 BolivarA-2 vs Oriente PetroleroA-3               
30/04   03h00 AuroraB-7 vs Nacional PotosiB-4               

VĐQG Colombia

30/04   03h30 Millonarios10 vs Atletico Huila3               
30/04   03h30 Aguilas Doradas9 vs Jaguares de Cordoba14               
30/04   03h30 Deportes Tolima6 vs Independiente Santa Fe13               
30/04   03h30 Dep.Independiente Medellin5 vs Deportivo Pasto17               
30/04   03h30 Deportivo Rionegro20 vs Patriotas FC7               
30/04   03h30 Deportivo Cali2 vs Atletico Bucaramanga12               
30/04   03h30 Boyaca Chico19 vs Envigado FC11               
30/04   03h30 Atletico Junior Barranquilla8 vs Alianza Petrolera16               
30/04   03h30 Deportiva Once Caldas4 vs America de Cali18               
30/04   03h30 La Equidad15 vs Atletico Nacional Medellin1               

VĐQG Ecuador

30/04   00h00 Macara6 vs Universidad Catolica4               
30/04   00h00 Sociedad Deportiva Aucas7 vs Club Sport Emelec5               
30/04   00h00 Delfin SC8 vs Independiente Jose Teran3               
30/04   00h00 Guayaquil City12 vs Deportivo Cuenca11               
30/04   00h00 Barcelona SC(ECU)1 vs Liga Dep. Universitaria Quito2               
30/04   00h00 CD El Nacional9 vs Tecnico Universitario10               

VĐQG Peru

30/04   03h00 Dep.San MartinA-3 vs Alianza LimaA-6               
30/04   03h00 Deportivo Union ComercioB-8 vs Academia Deportiva CantolaoB-5               
30/04   03h00 Sport BoysB-7 vs Deportivo MunicipalB-6               
30/04   03h00 Universitario De DeportesA-7 vs Sporting CristalA-1               
30/04   03h00 UTC CajamarcaA-5 vs Inti Gas DeportesA-8               
30/04   03h00 Sport RosarioA-2 vs Comerciantes UnidosA-4               
30/04   03h00 EM Deportivo BinacionalB-4 vs Real Atletico GarcilasoB-3               
30/04   03h00 Sport HuancayoB-1 vs FBC MelgarB-2               

VĐQG Venezuela

30/04   03h00 Monagas SC15 vs Mineros de Guayana2               
30/04   03h00 Zulia FC8 vs Estudiantes Merida FC10               
30/04   03h00 Deportivo La Guaira5 vs Aragua FC13               
30/04   03h00 Atletico Venezuela11 vs Portuguesa FC9               
30/04   03h00 Carabobo FC1 vs Deportivo Anzoategui16               
30/04   03h00 Estudiantes Caracas SC18 vs Deportivo Metropolitano17               
30/04   03h00 Deportivo Tachira6 vs Caracas FC4               
30/04   03h00 Zamora Barinas3 vs Trujillanos12               
30/04   03h00 Deportivo Lara7 vs Academia Puerto Cabello14               

VĐQG Mỹ

30/04   04h00 Colorado RapidsTay-6 vs Orlando CityDong-5               
30/04   04h00 Columbus CrewDong-4 vs San Jose EarthquakesTay-10               
30/04   04h00 Minnesota United FCTay-8 vs Houston DynamoTay-9               
30/04   04h00 New York City Football ClubDong-1 vs FC DallasTay-4               
30/04   04h00 LA GalaxyTay-2 vs New York Red BullsDong-6               
30/04   04h00 New England RevolutionDong-3 vs FC Kansas CityTay-1               

VĐQG Mexico

29/04   11h00 Club America3 vs Santos Laguna2               
29/04   11h06 Chivas Guadalajara16 vs Club Leon12               
30/04   02h00 Pumas U.N.A.M.10 vs Queretaro FC15               
30/04   08h00 Veracruz11 vs CDSyC Cruz Azul14               

Hạng 2 Tây Ban Nha

30/04   00h00 CF Reus Deportiu14 vs Real Zaragoza7               
30/04   00h00 Cultural Leonesa18 vs Cordoba20               
30/04   00h00 Rayo Vallecano2 vs Tenerife9               
30/04   00h00 Sevilla Atletico21 vs AD Alcorcon15               
30/04   00h00 SD Huesca3 vs Granada CF8               
30/04   00h00 Almeria17 vs Barcelona B19               
30/04   00h00 La Hoya Lorca CF22 vs Gimnastic Tarragona16               
30/04   00h00 Numancia4 vs Real Oviedo6               
30/04   00h00 Osasuna10 vs CD Lugo12               
30/04   00h00 Sporting Gijon1 vs Albacete13               
30/04   00h00 Real Valladolid11 vs Cadiz5               

Hạng 2 Đức

29/04   18h30 SV Darmstadt 9817 vs Union Berlin9               
29/04   18h30 Ingolstadt7 vs Holstein Kiel3               
29/04   18h30 Heidenheimer13 vs SV Sandhausen8               
29/04   18h30 Arminia Bielefeld5 vs Kaiserslautern18               
29/04   18h30 VfL Bochum6 vs Erzgebirge Aue10               
29/04   18h30 Dynamo Dresden15 vs Fortuna Dusseldorf1               
29/04   18h30 MSV Duisburg12 vs Jahn Regensburg4               
29/04   18h30 Nurnberg2 vs Eintracht Braunschweig11               
29/04   18h30 St. Pauli16 vs Greuther Furth14               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

29/04   22h00 SL Benfica B13 vs Vitoria Guimaraes B10               
29/04   22h00 Porto B8 vs Sporting Braga II16               
29/04   22h00 Nacional da Madeira1 vs Leixoes6               
29/04   22h00 Viseu5 vs Gil Vicente19               
29/04   22h00 FC Famalicao9 vs CF Uniao Madeira18               
29/04   22h00 Real Sport Clube20 vs Cova Piedade14               
29/04   22h00 SC Covilha15 vs Academica Coimbra7               
29/04   22h00 Oliveirense11 vs Santa Clara3               
29/04   22h00 FC Arouca2 vs Penafiel4               
29/04   22h00 Varzim12 vs Sporting CP B17               

Hạng 2 Bỉ

29/04   21h00 Westerlo7 vs Tubize8               
29/04   22h00 Roeselare6 vs Saint Gilloise5               

Hạng 2 Na Uy

29/04   21h00 Ullensaker/Kisa IL6 vs Viking4               
30/04   00h00 Levanger FK13 vs Ham-Kam12               
30/04   00h00 Notodden FK3 vs Sogndal10               
30/04   00h00 Mjondalen IF5 vs Tromsdalen15               
30/04   00h00 Strommen9 vs Nest Sotra16               
30/04   00h00 Sandnes Ulf1 vs Jerv14               
30/04   00h00 Asane Fotball7 vs Floro8               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

29/04   19h00 Adana Demirspor14 vs Altinordu6               
29/04   19h00 Denizlispor16 vs Gaziantepspor18               
29/04   19h00 Umraniyespor2 vs Caykur Rizespor1               
29/04   19h00 Istanbulspor10 vs Adanaspor12               
29/04   19h00 Erzurum BB9 vs Elazigspor8               
29/04   19h00 Manisaspor17 vs Ankaragucu3               
29/04   19h00 Giresunspor11 vs Samsunspor15               
29/04   19h00 Eskisehirspor13 vs Boluspor5               
29/04   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi4 vs Balikesirspor7               

Hạng 2 Thụy Điển

29/04   21h00 IK Brage2 vs Helsingborg5               
29/04   23h30 IK Frej Taby14 vs Varbergs BoIS FC12               

Hạng 2 Đan Mạch

29/04   19h45 Esbjerg1 vs Fredericia6               
29/04   19h45 Viborg4 vs Vejle2               
29/04   19h45 Vendsyssel3 vs Brabrand11               
29/04   19h45 Nykobing Falster9 vs Fremad Amager8               
29/04   19h45 Herfolge Boldklub Koge7 vs Skive IK12               
29/04   19h45 Roskilde10 vs Thisted FC5               

Hạng 2 Hàn Quốc

29/04   14h00 Suwon City6 vs Daejeon Citizen8               
29/04   15h00 Ansan Mugunghwa FC3 vs Gwangju Football Club7               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

30/04   04h00 Sacramento Republic FCNhóm 2-1 vs Tulsa RoughneckNhóm 2-13               
30/04   04h00 Toronto FC IINhóm 1-15 vs Red Bull New York ReserveNhóm 1-2               
30/04   04h00 Swope Park RangersNhóm 2-5 vs St.Louis LionsNhóm 2-10               

Hạng 3 Tây Ban Nha

29/04   22h00 C.D. San Fernando IslenoD-8 vs EjidoD-4               
29/04   22h00 UE OlotC-9 vs Valencia CF MestallaC-8               
29/04   22h00 CF PeraladaC-6 vs CD EbroC-7               
29/04   22h00 Barakaldo CFB-8 vs Burgos CFB-15               
29/04   22h00 SD AmorebietaB-12 vs LeioaB-9               
29/04   22h00 FuenlabradaA-5 vs CF Rayo MajadahondaA-1               
29/04   22h00 BalearesC-19 vs CD AlcoyanoC-18               
29/04   22h00 CF BadalonaC-4 vs FormenteraC-16               
29/04   22h00 Sporting de Gijon BB-1 vs Real Sociedad BB-2               
29/04   22h00 UD San Sebastian ReyesA-9 vs Real Madrid CastillaA-15               
29/04   22h00 Atletico de Madrid BA-4 vs CD Artistico NavalcarneroA-13               
29/04   22h00 Athletic Bilbao BB-3 vs CD LealtadB-17               
29/04   22h00 CD IzarraB-13 vs Osasuna BB-16               
29/04   22h00 Rapido de BouzasA-10 vs Deportivo La Coruna BA-3               
29/04   22h00 Atletico SaguntinoC-15 vs UE LlagosteraC-14               
29/04   22h00 Celta vigo bA-8 vs CF Talavera de la ReinaA-2               
29/04   22h00 Las Palmas AtleticoD-10 vs Ecija BalompieA-21               
29/04   22h00 Cordoba BD-18 vs UCAM MurciaD-14               
29/04   22h00 Granada CF BD-12 vs Recreativo HuelvaD-11               
29/04   22h00 SCR Pena DeportivaC-11 vs UE CornellaC-2               
29/04   22h00 SD GernikaB-5 vs Arenas Club de GetxoA-16               
29/04   22h00 Merida ADD-17 vs VillanovenseD-5               
29/04   22h00 FC CartagenaD-3 vs Lorca Deportiva FCD-16               
29/04   22h00 ToledoA-18 vs coruxo FCA-22               
29/04   22h00 Pena SportB-10 vs CD TudelanoB-11               
29/04   22h00 JumillaD-13 vs Real Balompedica LinenseD-15               
29/04   22h00 AD Union AdarveA-12 vs CD GuijueloA-11               
29/04   22h00 G. SegovianaA-20 vs PontevedraA-14               
29/04   22h00 CarcedaA-25 vs PonferradinaA-6               
29/04   22h00 CD Vitoria(SPA)A-17 vs CaudalB-18               
29/04   22h00 Real Zaragoza BA-23 vs Villarreal BC-3               
29/04   22h00 UD MarbellaD-2 vs UD MelillaD-7               
29/04   22h00 Ontinyent CFC-17 vs HerculesC-12               
29/04   22h00 MirandesB-7 vs Real Union IrunB-14               
29/04   22h00 BadajozD-9 vs ExtremaduraD-6               
29/04   22h00 SabadellC-13 vs MallorcaC-5               
29/04   22h00 ElcheC-1 vs LleidaC-10               
29/04   22h00 Racing de FerrolA-19 vs Real Valladol BA-7               
29/04   22h00 Racing SantanderB-4 vs UD LogronesB-6               
29/04   22h00 Real MurciaD-1 vs Real Betis BD-19               

Hạng 3 Italia

29/04   20h00 Pro PiacenzaA-16 vs ArzachenaA-19               
29/04   21h00 Renate ACB-15 vs FermanaB-18               
29/04   21h00 TrapaniC-4 vs AC MonopoliC-7               
29/04   21h00 Juve StabiaC-6 vs US SiracusaC-13               
29/04   21h00 FeralpisaloB-4 vs TriestinaB-10               
29/04   21h00 RendeC-12 vs A.S Andria BatC-10               
29/04   21h00 PontederaA-7 vs PratoA-18               
29/04   21h00 CuneoA-14 vs MonzaA-3               
29/04   21h00 GianaA-9 vs GavorranoA-10               
29/04   21h00 MateraC-8 vs CataniaC-2               
29/04   21h00 PistoieseA-17 vs AlessandriaA-1               
29/04   21h00 USD AkragasC-19 vs FondiC-18               
29/04   21h00 SambenedetteseB-3 vs AlbinoleffeB-9               
29/04   21h00 Virtus FrancavillaC-11 vs Cosenza Calcio 1914C-3               
29/04   21h00 OlbiaA-12 vs ViterbeseA-8               
29/04   21h00 ASD Sicula LeonzioC-9 vs RegginaC-15               
29/04   21h00 Bisceglie 1913C-14 vs US Casertana 1908C-5               
29/04   21h00 AC MestreB-12 vs SantarcangeloB-14               
29/04   21h00 ReggianaB-1 vs PadovaB-6               
29/04   21h00 ArezzoA-15 vs PisaA-5               
29/04   21h00 Alma Juventus FanoB-11 vs TeramoB-16               
29/04   21h00 VicenzaB-17 vs BassanoB-2               
29/04   21h00 LivornoA-4 vs CarrareseA-2               
29/04   21h00 RavennaB-5 vs SudTirolB-8               
29/04   21h00 Robur Siena S.S.D.A-6 vs PiacenzaA-13               
29/04   21h00 LecceC-1 vs PaganeseC-16               

Aus New South Wales

29/04   12h00 Bonnyrigg White Eagles12 vs Sydney United3               
29/04   13h00 Sydney Olympic2 vs Sydney FC (Youth)10               
29/04   14h50 A.P.I.A. Leichhardt Tigers1 vs South Coast Wolves6               

Hạng 3 Nhật Bản

29/04   11h00 Yokohama SCC3 vs FC Ryukyu5               
29/04   11h00 Fukushima United FC7 vs Fujieda MYFC14               
29/04   11h00 Kataller Toyama16 vs Blaublitz Akita9               
29/04   12h00 Giravanz Kitakyushu15 vs Thespa Kusatsu13               

Nữ Nhật

29/04   12h00 INAC (w)1 vs Kanagawa University (w)5               
29/04   12h00 Vegalta Sendai (w)8 vs Nagano Parceiro (W)3               
29/04   13h00 Urawa Red Diamonds (w)2 vs JEF United Ichihara Chiba (w)6               

U21 Séc

29/04   15h15 Dukla PrahaU21CFL-9 vs FCBohemians1905 U21CFL-10               
29/04   16h00 Fotbal Trinec U21MSFL-8 vs BrnoU21MSFL-5               
29/04   21h00 Slovan LiberecU21CFL-4 vs Sparta PrahaU21CFL-1               
29/04   21h00 Synot SlovackoU21MSFL-4 vs Banik OstravaU21MSFL-2               
29/04   21h00 TepliceU21CFL-2 vs Hradec KraloveU21CFL-6               
29/04   21h00 Mlada BoleslavU21CFL-3 vs Marila Pribram U21CFL-5