`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 09/03/2015

THỜI GIAN TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Cúp C1 Châu Âu

26/04   01h45 Bayern MunchenB-2 vs Real MadridH-2 0 : 1/20.990.890 : 1/4-0.830.713.701.993.701 1/4-0.990.8530.940.92K+PM

Copa Libertadores

26/04   03h59 Monagas SCA-4 vs Defensor Sporting MontevideoA-3               
26/04   03h59 Nacional MontevideoF-4 vs Real Atletico GarcilasoF-3               
26/04   03h59 Independiente Santa FeD-3 vs FlamengoD-1               
26/04   03h59 Boca JuniorsH-2 vs PalmeirasH-1               
26/04   03h59 Atletico TucumanC-3 vs The StrongestC-4               

C1 Concacaf

26/04   08h30 Chivas Guadalajara1 vs Toronto FC5               

VĐQG Lithuania

25/04   23h00 Atlantas Klaipeda7 vs Lietava Jonava4               

VĐQG Macedonia

25/04   22h00 Rabotnicki Skopje4 vs FK Korzo Prilep7               
25/04   22h00 Sileks3 vs FC Vardar Skopje2               
25/04   22h00 Pobeda Prilep8 vs FK Shkendija 791               
25/04   22h00 FK Skopje10 vs Pelister Bitola9               
25/04   22h00 Renova Cepciste6 vs Academy Pandev5               

VĐQG Phần Lan

25/04   22h30 Vaasa VPS4 vs Ilves Tampere7               
25/04   22h30 Inter Turku5 vs HJK Helsinki1               
25/04   22h30 RoPS Rovaniemi2 vs Lahti3               
25/04   23h00 IFK Mariehamn12 vs KuPs10               

VĐQG Serbia

25/04   22h00 Partizan Belgrade2 vs Radnicki Nis4               
25/04   22h00 FK Spartak Zlatibor Voda5 vs FK Napredak Krusevac7               
25/04   22h00 FK Vozdovac Beograd6 vs Vojvodina Novi Sad8               
25/04   22h00 Mladost Lucani10 vs Habitpharm Javor14               
25/04   22h00 Radnik Surdulica9 vs FK Backa Backa Palanka13               
25/04   22h00 Zemun11 vs Borac Cacak15               
25/04   22h00 Macva Sabac12 vs FK Rad Beograd16               
25/04   22h00 Crvena Zvezda1 vs Cukaricki Stankom3               

VĐQG Slovenia

25/04   22h00 NK Aluminij8 vs Krsko Posavlje7               

VĐQG Nhật Bản

25/04   18h00 Kashima Antlers8 vs Vissel Kobe9               
25/04   18h00 Nagoya Grampus17 vs Shimizu S-Pulse12               
25/04   18h00 Kashiwa Reysol7 vs Urawa Red Diamonds10               
25/04   18h00 Jubilo Iwata11 vs V-Varen Nagasaki13               
25/04   18h00 Consadole Sapporo4 vs Yokohama Marinos16               
25/04   18h00 Cerezo Osaka3 vs Vegalta Sendai2               
25/04   18h00 Sagan Tosu14 vs Kawasaki Frontale6               
25/04   18h00 Shonan Bellmare15 vs Gamba Osaka18               
25/04   18h00 FC Tokyo5 vs Hiroshima Sanfrecce1               

VĐQG Hàn Quốc

25/04   18h30 Chunnam Dragons12 vs FC Seoul9               
25/04   18h30 Pohang Steelers4 vs Jeju United5               
25/04   18h30 Daegu FC11 vs Sangju Sangmu Phoenix8               
25/04   18h30 Suwon Samsung Bluewings2 vs Gyeongnam FC3               
25/04   18h30 Ulsan Hyundai FC6 vs Incheon United10               
25/04   19h00 Gangwon FC7 vs Jeonbuk Hyundai Motors1               

VĐQG Thái Lan

25/04   18h45 Chainat FC16 vs Port FC8               
25/04   18h45 Prachuap Khiri Khan2 vs Chiangrai United6               
25/04   19h00 Pattaya United7 vs Ubon UMT United17               
25/04   19h00 Sukhothai5 vs Suphanburi FC10               
25/04   20h00 Air Force Central18 vs Chonburi Shark FC12               

VĐQG Uzbekistan

25/04   21h00 Sogdiana Jizak10 vs Kuruvchi Kokand Qoqon7               
25/04   21h00 Pakhtakor2 vs Navbahor Namangan6               

VĐQG Colombia

26/04   06h00 La Equidad15 vs Independiente Santa Fe13               
26/04   08h00 Atletico Junior Barranquilla8 vs Atletico Nacional Medellin1               

VĐQG Nam Phi

26/04   00h30 Maritzburg United3 vs Mamelodi Sundowns1               
26/04   00h30 Platinum Stars16 vs AmaZulu11               
26/04   00h30 Supersport United14 vs Free State Stars5               
26/04   00h30 Orlando Pirates2 vs Bidvest Wits10               

C2 Châu Á

25/04   15h00 AlayD-4 vs Esteghlal DushanbeD-1               
25/04   17h00 Ceres FCF-1 vs Home United FCF-2               
25/04   17h00 Shan UnitedF-3 vs Boeung Ket AngkorF-4               
25/04   17h30 Chittagong AbahaniE-3 vs Aizawl FCE-4               
25/04   18h00 Bali UnitedG-2 vs Global FCG-4               
25/04   18h00 New RadiantE-2 vs BengaluruE-1               
25/04   18h00 Fu Jen UniversityI-4 vs HwaebulI-3               
25/04   18h00 Thanh HoaG-3 vs YANGON UNITEDG-1               
25/04   19h00 Benfica de MacauI-2 vs April 25 Sports ClubI-1               
25/04   19h30 FC Altyn AsyrD-2 vs FC AhalD-3               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

25/04   22h00 Academica Coimbra7 vs Real Sport Clube20 0 : 10.940.940 : 1/2-0.880.764.101.505.2010.80-0.942 3/4-0.990.85

Hạng 2 Séc

25/04   20h00 Pardubice4 vs FK MAS Taborsko12               
25/04   20h00 Hradec Kralove3 vs Olymp.Hradec Kralove8               
25/04   20h00 Opava1 vs Viktoria Zizkov10               
25/04   20h00 Frydek-Mistek14 vs Marila Pribram2               
25/04   20h00 Vitkovice16 vs Dynamo Ceske Budejovice6               
25/04   20h00 Usti nad Labem15 vs FK Graffin Vlasim11               
25/04   20h00 SC Znojmo7 vs Trinec5               
25/04   20h00 FK Banik Sokolov9 vs SK Slovan Varnsdorf13               

Hạng 2 Đan Mạch

26/04   00h00 Fredericia6 vs Roskilde10               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

26/04   06h00 Richmond KickersNhóm 1-13 vs Toronto FC IINhóm 1-15               
26/04   07h00 Rio Grande ValleyNhóm 2-15 vs Orange County Blues FCNhóm 2-2               

Cúp Bulgary

25/04   22h30 Levski Sofia  vs CSKA Sofia                

Cúp Séc

25/04   23h00 Tescoma Zlin  vs Baumit Jablonec                

Cúp Síp

25/04   23h00 AEP Paphos  vs Apollon Limassol FC                
25/04   23h00 APOEL Nicosia  vs AEK Larnaca                

Hạng 3 Hàn Quốc

25/04   14h00 Daejeon Korail3 vs Changwon City6               
25/04   14h00 Gyeongju KHNP2 vs Gimhae City1               
25/04   18h00 Mokpo City5 vs Cheonan City4               
25/04   18h00 Busan Transportation Corporation7 vs Gangneung City8               

U19 Séc

25/04   19h00 MFK Karvina U19  vs Dynamo Ceske Budejovice U19