`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 08/05/2015

THỜI GIAN TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Ngoại Hạng Anh

05/05   18h30 Stoke City19 vs Crystal Palace16               
05/05   21h00 Bournemouth AFC11 vs Swansea City17               
05/05   21h00 Arsenal6 vs Burnley7               
05/05   21h00 Leicester City8 vs West Ham United14               
05/05   21h00 Watford12 vs Newcastle United10               
05/05   21h00 West Bromwich(WBA)20 vs Tottenham Hotspur4               
05/05   23h30 Everton9 vs Southampton18               

VĐQG Italia

05/05   23h00 AC Milan6 vs Verona19               
06/05   01h45 Juventus1 vs Bologna11               

VĐQG Đức

05/05   20h30 RB Leipzig5 vs VfL Wolfsburg14               
05/05   20h30 Augsburg11 vs Schalke 042               
05/05   20h30 Werder Bremen12 vs Bayer Leverkusen3               
05/05   20h30 Borussia Dortmund4 vs FSV Mainz 0515               
05/05   20h30 Eintracht Frankfurt7 vs Hamburger SV17               
05/05   20h30 Hannover 9613 vs Hertha Berlin9               
05/05   20h30 FC Koln18 vs Bayern Munchen1               
05/05   20h30 Borussia Monchengladbach8 vs SC Freiburg16               
05/05   20h30 VfB Stuttgart10 vs TSG Hoffenheim6               

VĐQG Armenia

05/05   23h00 FC Pyunik5 vs Banants3               

VĐQG Ba Lan

05/05   20h30 Sandecja Nowy Sacz16 vs Piast Gliwice14               
05/05   23h00 Pogon Szczecin13 vs Arka Gdynia9               
06/05   01h30 Wisla Plock4 vs Lech Poznan1               

VĐQG Belarus

05/05   21h00 FK Gorodeya16 vs FC Gomel11               
05/05   21h00 FK Vitebsk2 vs FC Torpedo Minsk12               
05/05   21h00 Torpedo-MAZ Minsk6 vs Luch Minsk15               

VĐQG Bosnia

05/05   23h00 Radnik Bijeljina5 vs FK Zeljeznicar2               
05/05   23h00 Vitez12 vs Borac Banja Luka8               
05/05   23h00 Mladost Doboj Kakanj7 vs GOSK Gabela10               
05/05   23h00 FK Krupa6 vs Sarajevo4               
05/05   23h00 NK Celik11 vs Sloboda9               
06/05   02h00 HSK Zrinjski Mostar1 vs NK Siroki Brijeg3               

VĐQG Bulgary

06/05   00h00 CSKA Sofia2 vs Ludogorets Razgrad1               

VĐQG Bỉ

06/05   00h00 Kortrijk7 vs Zulte-Waregem9               
06/05   02h00 Lierse18 vs Oud Heverlee19               
06/05   02h00 KAS Eupen15 vs Sint-Truidense10               
06/05   02h00 Red Star Waasland12 vs Mouscron Peruwelz14               
06/05   02h30 Lokeren13 vs Royal Antwerp8               

VĐQG Croatia

06/05   00h00 NK Lokomotiva Zagreb6 vs Rijeka3               
06/05   00h00 Inter Zapresic5 vs ZNK Osijek4               
06/05   00h00 Hajduk Split2 vs Rudes8               
06/05   00h00 Slaven Koprivnica7 vs Dinamo Zagreb1               
06/05   00h00 HNK Cibalia10 vs Istra 1961 Pula9               

VĐQG Estonia

06/05   00h00 Levadia Tallinn1 vs Viljandi Tulevik8               
06/05   00h00 JK Tallinna Kalev6 vs FC Flora Tallinn3               
06/05   00h00 Nomme JK Kalju2 vs Vaprus Parnu10               

VĐQG Hungary

06/05   00h00 Diosgyor VTK7 vs Mezokovesd-Zsory11               
06/05   00h00 Fehervar Videoton2 vs Ferencvarosi TC1               
06/05   00h00 Balmazujvarosi FC10 vs Ujpesti4               
06/05   00h00 Budapest Honved5 vs Debrecin VSC3               
06/05   00h00 Vasas12 vs Paksi SE Honlapja6               
06/05   00h00 Szombathelyi Haladas9 vs Videoton Puskas Akademia8               

VĐQG Ireland

06/05   01h45 Sligo Rovers8 vs Bohemians7               

VĐQG Israel

06/05   00h00 Ashdod MS12 vs Maccabi Petah Tikva FC7               
06/05   00h00 Hapoel Acco14 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC9               
06/05   00h00 Hapoel Beer Sheva1 vs Beitar Jerusalem2               
06/05   00h00 Hapoel Ashkelon13 vs Hapoel Raanana11               
06/05   00h00 Maccabi Haifa10 vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona8               
06/05   00h00 Bnei Yehuda Tel Aviv6 vs Hapoel Haifa4               
06/05   00h00 Maccabi Netanya5 vs Maccabi Tel Aviv3               

VĐQG Kazakhstan

05/05   18h00 Ordabasy3 vs Irtysh Pavlodar7               
05/05   18h00 Tobol Kostanai2 vs Kaisar Kyzylorda11               
05/05   18h00 Kyzylzhar Petropavlovsk10 vs Akzhayik Oral6               
05/05   18h00 FK Atyrau12 vs FK Aktobe Lento8               
05/05   18h00 FC Zhetysu Taldykorgan9 vs FC Kairat Almaty4               
05/05   18h00 FC Shakhtyor Karagandy5 vs Lokomotiv Astana1               

VĐQG Latvia

05/05   20h00 FK Ventspils3 vs Rigas Futbola skola1               

VĐQG Moldova

05/05   19h00 Sheriff Tiraspol1 vs Zimbru Chisinau6               
05/05   19h00 CSCA-Rapid Chisinau B5 vs Dinamo-Auto3               
05/05   19h00 FC Sfintul Gheorghe8 vs FC Olimpia Balti4               
05/05   19h00 FC Milsami2 vs Speranta Nisporeni7               

VĐQG Montenegro

05/05   23h00 Mladost 069 Podgorica3 vs FK Sutjeska Niksic1               
05/05   23h00 FK Grbalj Radanovici5 vs FK Kom8               
05/05   23h00 FK Zeta7 vs FK Iskra Danilovgrad6               
05/05   23h00 OFK Petrovac9 vs Decic Tuzi10               
05/05   23h00 FK Rudar Pljevlja4 vs FK Buducnost Podgorica2               

VĐQG Na Uy

06/05   00h00 Rosenborg6 vs Ranheim IL3               

VĐQG Romania

05/05   23h00 FC Viitorul Constanta4 vs FC Astra Giurgiu5               
05/05   23h00 CSM Studentesc Iasi7 vs Steaua Bucuresti2               
05/05   23h00 Juventus Bucuresti14 vs Botosani8               
05/05   23h00 Sepsi12 vs Concordia Chiajna9               
05/05   23h00 CFR Cluj1 vs CS Universitatea Craiova3               
05/05   23h00 ACS Poli Timisoara11 vs CS Voluntari10               
05/05   23h00 Gaz Metan Medias13 vs Dinamo Bucuresti6               

VĐQG Serbia

05/05   22h00 Cukaricki Stankom3 vs FK Vozdovac Beograd6               
05/05   22h00 Partizan Belgrade2 vs FK Napredak Krusevac7               
05/05   22h00 Radnicki Nis4 vs Vojvodina Novi Sad8               
05/05   22h00 Mladost Lucani10 vs Macva Sabac12               
05/05   22h00 Radnik Surdulica9 vs Zemun11               
05/05   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs Habitpharm Javor14               
05/05   22h00 Borac Cacak15 vs FK Rad Beograd16               
05/05   22h00 Crvena Zvezda1 vs FK Spartak Zlatibor Voda5               

VĐQG Slovakia

05/05   23h00 Spartak Trnava1 vs Dunajska Streda2               
05/05   23h00 MFK Ruzomberok7 vs Slovan Bratislava3               
05/05   23h00 Nitra5 vs Michalovce8               
05/05   23h00 Trencin6 vs MSK Zilina4               
05/05   23h00 Tatran Presov11 vs Sport Podbrezova9               
05/05   23h00 FK Senica12 vs Zlate Moravce10               

VĐQG Séc

05/05   22h00 Mlada Boleslav9 vs Banik Ostrava15               
05/05   22h00 Slavia Praha2 vs FC Viktoria Plzen1               
05/05   22h00 Synot Slovacko13 vs Teplice8               
05/05   22h00 Brno16 vs Baumit Jablonec4               
05/05   22h00 Sigma Olomouc3 vs Bohemians 19057               
05/05   22h00 MFK Karvina11 vs Dukla Prague10               
05/05   22h00 Sparta Praha6 vs Tescoma Zlin12               
05/05   22h00 Slovan Liberec5 vs Vysocina jihlava14               

VĐQG Thụy Sỹ

05/05   21h00 Luzern4 vs Lugano6               
05/05   21h00 FC Sion9 vs Young Boys1               
05/05   21h00 St. Gallen3 vs Basel2               
05/05   21h00 Thun7 vs Grasshopper8               
05/05   21h00 FC Zurich5 vs Lausanne Sports10               

VĐQG Thụy Điển

05/05   22h00 Ostersunds FK12 vs IFK Norrkoping FK3               

VĐQG Ukraina

05/05   22h00 PFC Oleksandria8 vs Zirka Kirovohrad10               
05/05   22h00 Olimpic Donetsk6 vs Stal D.11               
05/05   22h00 Dynamo Kyiv2 vs Illichivets7               
05/05   22h00 Chernomorets Odessa12 vs FC Karpaty Lviv9               
05/05   22h00 Veres5 vs FC Vorskla Poltava3               
05/05   22h00 FC Shakhtar Donetsk1 vs Zorya4               

VĐQG Áo

06/05   00h30 Red Bull Salzburg1 vs Sturm Graz2               
06/05   00h30 LASK Linz4 vs Rapid Wien3               
06/05   00h30 Austria Wien6 vs Trenkwalder Admira Wacker5               
06/05   00h30 SKN St. Polten10 vs Wolfsberger AC9               
06/05   00h30 Mattersburg7 vs Rheindorf Altach8               

VĐQG Nhật Bản

05/05   13h00 Kawasaki Frontale6 vs FC Tokyo5               
05/05   13h00 Kashiwa Reysol7 vs Jubilo Iwata11               
05/05   13h00 Consadole Sapporo4 vs Gamba Osaka18               
05/05   14h00 Cerezo Osaka3 vs V-Varen Nagasaki13               
05/05   16h00 Kashima Antlers8 vs Urawa Red Diamonds10               
05/05   18h00 Nagoya Grampus17 vs Yokohama Marinos16               

VĐQG Hàn Quốc

05/05   13h00 Chunnam Dragons12 vs Jeonbuk Hyundai Motors1               
05/05   13h00 Incheon United10 vs Jeju United5               
05/05   13h00 Daegu FC11 vs Gyeongnam FC3               
05/05   13h00 Ulsan Hyundai FC6 vs Pohang Steelers4               
05/05   15h00 FC Seoul9 vs Suwon Samsung Bluewings2               
05/05   15h00 Sangju Sangmu Phoenix8 vs Gangwon FC7               

VĐQG Trung Quốc

05/05   14h30 Dalian Aerbin16 vs Guangzhou Evergrande Taobao FC2               
05/05   18h35 Chongqing Lifan8 vs Tianjin QuanJian10               
05/05   18h35 Guangzhou Fuli FC7 vs Shanghai Shenhua5               
05/05   18h35 Shanghai East Asia FC1 vs Beijing Guoan4               
05/05   18h35 Hebei HX Xingfu11 vs Henan Jianye14               

Malay Super League

05/05   15h45 kelantan11 vs Kuala Lumpur7               
05/05   15h45 Perak4 vs Terengganu3               
05/05   15h45 Pahang2 vs Kedah8               
05/05   15h45 Selangor10 vs PKNP FC9               
05/05   20h00 Selangor PKNS5 vs Melaka6               

VĐQG Singapore

05/05   16h30 Home United FC6 vs Singapore Warriors7               

VĐQG Việt Nam

05/05   17h00 Becamex Binh Duong9 vs Quang Nam6               
05/05   17h00 XM Hai Phong FC13 vs SHB Da Nang8               

VĐQG Brazil

06/05   02h00 Vasco da Gama6 vs America MG2               
06/05   05h00 Sao Paulo8 vs Atletico Mineiro13               
06/05   07h00 Sport Club Recife PE19 vs Bahia BA17               

VĐQG Uruguay

06/05   02h30 CA Progreso10 vs CA Penarol1               
06/05   02h30 Defensor Sporting Montevideo4 vs Boston River11               
06/05   02h30 Centro Atletico Fenix8 vs Danubio FC3               

VĐQG Mỹ

06/05   04h00 Minnesota United FCTay-8 vs Vancouver WhitecapsTay-3               
06/05   04h00 New York Red BullsDong-6 vs New York City Football ClubDong-1               
06/05   04h00 Los Angeles FCTay-5 vs FC DallasTay-4               
06/05   04h00 Chicago FireDong-10 vs Atlanta UnitedDong-2               
06/05   04h00 Toronto FCDong-11 vs Philadelphia UnionDong-8               
06/05   04h00 Seattle SoundersTay-12 vs Columbus CrewDong-4               
06/05   04h00 Montreal ImpactDong-7 vs New England RevolutionDong-3               

Hạng 2 Italia

05/05   21h00 Spezia11 vs Pro Vercelli22               
05/05   21h00 Venezia7 vs Foggia9               
05/05   21h00 Salernitana13 vs ACD Virtus Entella19               
05/05   21h00 Novara15 vs Pescara17               
05/05   21h00 Frosinone2 vs Carpi10               
05/05   21h00 Ascoli20 vs Avellino16               
05/05   21h00 Bari6 vs Perugia5               
05/05   21h00 Cesena18 vs Parma4               
05/05   21h00 Cittadella8 vs Brescia12               
05/05   21h00 Empoli1 vs Cremonese14               
05/05   21h00 Ternana21 vs Palermo3               

Hạng 2 Ba Lan

05/05   22h00 Podbeskidzie Bielsko-Biala10 vs Rakow Czestochowa8               
05/05   22h00 Olimpia Grudziadz16 vs Pogon Siedlce13               
05/05   22h00 GKS Tychy11 vs Miedz Legnica1               
05/05   22h00 Gornik Leczna17 vs Chojniczanka Chojnice6               
05/05   22h00 OKS Stomil Olsztyn18 vs GKS Katowice3               
05/05   22h00 Bytovia Bytow14 vs Odra Opole7               
05/05   22h00 Chrobry Glogow2 vs Zaglebie Sosnowiec9               
05/05   22h00 Stal Mielec4 vs Wigry Suwalki5               
05/05   22h00 Ruch Chorzow15 vs Puszcza Niepolomice12               

Hạng 2 Na Uy

05/05   21h30 Ham-Kam12 vs Strommen9               

Hạng 2 Séc

05/05   20h00 Pardubice4 vs Trinec5               
05/05   20h00 FK MAS Taborsko12 vs FK Graffin Vlasim11               
05/05   20h00 Opava1 vs Dynamo Ceske Budejovice6               
05/05   20h00 Frydek-Mistek14 vs SK Slovan Varnsdorf13               
05/05   20h00 Vitkovice16 vs Olymp.Hradec Kralove8               
05/05   20h00 Usti nad Labem15 vs Marila Pribram2               
05/05   20h00 SC Znojmo7 vs Viktoria Zizkov10               
05/05   20h00 FK Banik Sokolov9 vs Hradec Kralove3               

Hạng 2 Thụy Điển

05/05   22h00 Degerfors9 vs Orgryte4               
06/05   00h00 Jonkopings Sodra15 vs IK Brage2               

Malay Premier League

05/05   14h45 Pulau Pinang8 vs MISC-MIFA5               
05/05   14h45 Kuantan FA10 vs Sabah3               

Hạng 2 Brazil

06/05   02h30 Avai FC SC17 vs Sao Bento12               
06/05   02h30 Goias14 vs Vila Nova8               
06/05   05h00 Guarani SP15 vs Ponte Preta18               

Hạng 2 Colombia

06/05   03h30 Real Cartagena16 vs Deportivo Pereira4               
06/05   03h30 Deportes Quindio5 vs Barranquilla FC13               
06/05   03h30 Valledupar FC3 vs Cucuta1               
06/05   03h30 Universitario de Popayan9 vs Union Magdalena8               
06/05   03h30 Real Santander7 vs Cortulua11               
06/05   03h30 Expreso Rojo6 vs Llaneros FC15               
06/05   03h30 Orsomarso14 vs Bogota FC10               
06/05   03h30 Atletico FC2 vs Fortaleza F.C12               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

06/05   04h00 San AntonioNhóm 2-12 vs Fresno FCNhóm 2-7               
06/05   04h00 OKC Energy FCNhóm 2-14 vs Swope Park RangersNhóm 2-5               
06/05   04h00 Indy ElevenNhóm 1-4 vs Louisville City FCNhóm 1-1               
06/05   04h00 Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-8 vs Reno 1868Nhóm 2-17               
06/05   04h00 FC CincinnatiNhóm 1-7 vs Atlanta United IINhóm 1-9               
06/05   04h00 Las Vegas LightsNhóm 2-9 vs Tulsa RoughneckNhóm 2-13               
06/05   04h00 Charleston BatteryNhóm 1-12 vs Charlotte IndependenceNhóm 1-6               

League One

06/05   00h30 Southend United14 vs Bristol Rovers12               
06/05   00h30 Rotherham United4 vs Blackpool11               
06/05   00h30 Rochdale21 vs Charlton Athletic5               
06/05   00h30 Fleetwood Town13 vs Walsall19               
06/05   00h30 Shrewsbury Town3 vs Milton Keynes Dons23               
06/05   00h30 AFC Wimbledon18 vs Bury24               
06/05   00h30 Blackburn Rovers2 vs Oxford United17               
06/05   00h30 Doncaster Rovers16 vs Wigan Athletic1               
06/05   00h30 Gillingham15 vs Plymouth Argyle7               
06/05   00h30 Northampton Town22 vs Oldham Athletic20               
06/05   00h30 Portsmouth8 vs Peterborough United9               
06/05   00h30 Scunthorpe United6 vs Bradford City10               

Hạng 3 Đức

05/05   18h30 Carl Zeiss Jena15 vs Unterhaching8               
05/05   18h30 Wurzburger Kickers6 vs SG Sonnenhof Grossaspach13               
05/05   18h30 Zwickau16 vs Fortuna Koln5               
05/05   18h30 Magdeburg2 vs Chemnitzer18               
05/05   18h30 Preuben Munster10 vs Sportfreunde Lotte14               
05/05   18h30 SV Meppen9 vs Rot-Weiss Erfurt20               
05/05   18h30 Vfr Aalen11 vs Karlsruher SC4               
05/05   18h30 VfL Osnabruck17 vs Werder Bremen (Youth)19               
05/05   18h30 SC Paderborn 071 vs SV Wehen Wiesbaden3               
05/05   18h30 Hansa Rostock7 vs Hallescher FC12               

Aus FB West Premier

05/05   14h00 Armadale SC12 vs Sorrento F.C.7               
05/05   14h00 ECU Joondalup4 vs Perth SC1               
05/05   14h00 Stirling Lions9 vs Balcatta FC8               
05/05   14h00 Cockburn City5 vs Perth Glory FC Am3               
05/05   14h00 Subiaco AFC11 vs Floreat Athena10               
05/05   16h00 ECU Joondalup14 vs Inglewood United6               
05/05   18h00 Forrestfield United13 vs Bayswater City2               

Aus New South Wales

05/05   16h30 Sutherland Sharks5 vs Sydney Olympic2               
05/05   17h30 Sydney United3 vs A.P.I.A. Leichhardt Tigers1               
05/05   17h45 Sydney FC (Youth)10 vs Marconi Stallions7               

Aus Victoria

05/05   12h00 Northcote City14 vs Port Melbourne6               
05/05   16h00 Hume City12 vs Heidelberg United3               

Japan Football League

06/05   10h00 Imabari FC5 vs Osaka FC4               
06/05   10h00 Mio Biwako Shiga9 vs Ryutsu Keizai University12               
06/05   10h00 Verspah Oita16 vs Tegevajaro Miyazaki15               
06/05   10h00 Run Mel Aomori7 vs Vanraure Hachinohe FC6               
06/05   10h00 Veertien Kuwana13 vs Maruyasu Industries11               
06/05   10h00 Cobar Torre Onagawa10 vs Sony Sendai14               
06/05   10h00 Honda Lock SC3 vs Yokogawa Musashino2               
06/05   10h00 Honda FC1 vs Nara Club8               

Hạng 3 Hàn Quốc

05/05   14h00 Mokpo City5 vs Changwon City6               
05/05   14h00 Gyeongju KHNP2 vs Daejeon Korail3               
05/05   14h00 Cheonan City4 vs Busan Transportation Corporation7               
05/05   14h00 Gimhae City1 vs Gangneung City8               

Nữ Mỹ

06/05   07h00 Sky Blue FC (w)9 vs Houston Dash Women's7               
06/05   09h00 Utah Royals Nữ6 vs Washington Spirit (w)5               

U21 Nga

05/05   17h00 Rubin Kazan (R)7 vs Ufa Youth8               
05/05   17h00 CSKA Moscow (R)2 vs Arsenal Tula Youth13               
05/05   17h00 FK Anzhi Youth10 vs FC Terek Groznyi Youth15               
05/05   17h00 Lokomotiv Moscow Youth4 vs Zenit St.Petersburg Youth6               
05/05   17h00 Spartak Moscow Youth5 vs FK Rostov Youth9               
05/05   17h00 FK Ural Youth16 vs Amkar Perm(R)12               
05/05   17h00 FK Tosno Youth11 vs Dinamo Moscow Youth3               
05/05   17h00 SKA Khabarovsk Youth14 vs FK Krasnodar Youth1               

U20 Hy Lạp

05/05   16h00 PAOK Saloniki U20  vs Platanias U20                
05/05   16h00 PAE AtromitosU20  vs Kerkyra U20                
05/05   16h00 Panionios U20  vs Levadiakos U20                
05/05   16h00 Pas Giannina Youth  vs Olympiakos Piraeus U20                
05/05   16h00 Panathinaikos U20  vs SKODA Xanthi U20                
05/05   16h00 Apollon Smirnis U20  vs AEK Athens U20                
05/05   16h00 Panetolikos U20  vs Asteras Tripolis U20                
05/05   16h00 Larissa FC U20  vs Lamia U20                

U19 Séc

05/05   17h00 Mlada Boleslav U19  vs Hradec Kralove U19                
05/05   17h00 Bohemians 1905 U19  vs Banik Ostrava U19                
05/05   17h00 Tescoma Zlin U19  vs Viktoria Plzen U19                
05/05   17h00 Pardubice U19  vs Frydek-Mistek U19                

U21 Ukraine

05/05   18h00 Chernomorets Odessa U218 vs Zorya U216               
05/05   18h00 Olimpic Donetsk U219 vs Stal Kamianske U2111               
05/05   18h00 Veres Rivne U2110 vs Zirka Kirovohrad U2112