`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 04/07/2015

THỜI GIAN TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

VĐQG Đức

12/05   20h30 TSG Hoffenheim5 vs Borussia Dortmund4               
12/05   20h30 SC Freiburg15 vs Augsburg11               
12/05   20h30 Hamburger SV17 vs Borussia Monchengladbach8               
12/05   20h30 Hertha Berlin9 vs RB Leipzig7               
12/05   20h30 Bayer Leverkusen3 vs Hannover 9613               
12/05   20h30 FSV Mainz 0516 vs Werder Bremen12               
12/05   20h30 Bayern Munchen1 vs VfB Stuttgart10               
12/05   20h30 Schalke 042 vs Eintracht Frankfurt6               
12/05   20h30 VfL Wolfsburg14 vs FC Koln18               

VĐQG Pháp

13/05   01h00 Angers13 vs Nantes9               
13/05   01h00 Bordeaux10 vs Toulouse17               
13/05   01h00 Guingamp11 vs Marseille4               
13/05   01h00 Lille18 vs Dijon12               
13/05   01h00 Amiens14 vs Metz20               
13/05   01h00 Monaco2 vs Saint Etienne8               
13/05   01h00 Montpellier7 vs Troyes19               
13/05   01h00 Nice6 vs Caen15               
13/05   01h00 Paris Saint Germain (PSG)1 vs Rennes5               
13/05   01h00 Strasbourg16 vs Lyon3               

VĐQG Armenia

12/05   23h00 Gandzasar Kapan4 vs FC Pyunik5               

VĐQG Ba Lan

12/05   20h30 LKS Nieciecza15 vs Arka Gdynia9               
12/05   20h30 Sandecja Nowy Sacz16 vs Cracovia Krakow10               
12/05   20h30 Slask Wroclaw12 vs Piast Gliwice14               
12/05   20h30 Pogon Szczecin13 vs Lechia Gdansk11               

VĐQG Belarus

12/05   21h00 Dinamo Brest8 vs FK Vitebsk2               

VĐQG Bosnia

12/05   23h00 GOSK Gabela10 vs Borac Banja Luka8               
12/05   23h00 NK Celik11 vs Vitez12               

VĐQG Bulgary

13/05   00h00 Ludogorets Razgrad1 vs Levski Sofia3               
13/05   00h00 Vereya6 vs CSKA Sofia2               
13/05   00h00 Botev Plovdiv5 vs Beroe Stara Zagora4               

VĐQG Bỉ

13/05   02h00 Royal Antwerp8 vs Sint-Truidense10               
13/05   02h00 Lokeren13 vs KFCO Wilrijk17               
13/05   02h00 KAS Eupen15 vs Oostende11               

VĐQG Croatia

13/05   00h00 Inter Zapresic5 vs NK Lokomotiva Zagreb6               
13/05   00h00 Rudes8 vs Dinamo Zagreb1               
13/05   00h00 Hajduk Split2 vs ZNK Osijek4               
13/05   00h00 Slaven Koprivnica7 vs Istra 1961 Pula9               
13/05   00h00 HNK Cibalia10 vs Rijeka3               

VĐQG Estonia

13/05   00h00 Vaprus Parnu10 vs FC Flora Tallinn3               
13/05   00h00 Viljandi Tulevik8 vs Trans Narva5               

VĐQG Hungary

13/05   00h00 Ujpesti4 vs Videoton Puskas Akademia8               
13/05   00h00 Fehervar Videoton2 vs Szombathelyi Haladas9               
13/05   00h00 Mezokovesd-Zsory11 vs Balmazujvarosi FC10               
13/05   00h00 Ferencvarosi TC1 vs Vasas12               
13/05   00h00 Paksi SE Honlapja6 vs Budapest Honved5               
13/05   00h00 Debrecin VSC3 vs Diosgyor VTK7               

VĐQG Ireland

13/05   00h30 Limerick FC9 vs St. Patricks Athletic6               

VĐQG Israel

13/05   00h00 Hapoel Haifa4 vs Maccabi Netanya5               
13/05   00h00 Beitar Jerusalem2 vs Bnei Yehuda Tel Aviv6               
13/05   00h00 Maccabi Tel Aviv3 vs Hapoel Beer Sheva1               

VĐQG Latvia

12/05   20h00 Spartaks Jurmala4 vs Caramba/Dinamo Rigaja5               
12/05   22h00 Metta/LU Riga7 vs FK Ventspils3               

VĐQG Lithuania

12/05   18h00 Trakai3 vs FK Zalgiris Vilnius2               
12/05   20h00 Atlantas Klaipeda6 vs Suduva1               

VĐQG Montenegro

12/05   23h00 FK Iskra Danilovgrad6 vs Mladost 069 Podgorica3               
12/05   23h00 FK Kom8 vs FK Rudar Pljevlja4               
12/05   23h00 FK Zeta7 vs OFK Petrovac9               
12/05   23h00 FK Sutjeska Niksic1 vs FK Grbalj Radanovici5               
12/05   23h00 FK Buducnost Podgorica2 vs Decic Tuzi10               

VĐQG Na Uy

12/05   21h30 Sandefjord12 vs Valerenga2               
13/05   00h00 Start IK15 vs Brann5               

VĐQG Romania

12/05   23h00 FC Viitorul Constanta4 vs CSM Studentesc Iasi7               
12/05   23h00 CS Universitatea Craiova3 vs Steaua Bucuresti2               
12/05   23h00 CS Voluntari10 vs Sepsi12               
12/05   23h00 ACS Poli Timisoara11 vs Juventus Bucuresti14               
12/05   23h00 Concordia Chiajna9 vs Gaz Metan Medias13               
12/05   23h00 FC Astra Giurgiu5 vs CFR Cluj1               
12/05   23h00 Dinamo Bucuresti6 vs Botosani8               

VĐQG Serbia

12/05   22h00 FK Rad Beograd16 vs Zemun11               
12/05   22h00 FK Napredak Krusevac7 vs Cukaricki Stankom3               
12/05   22h00 FK Spartak Zlatibor Voda5 vs Radnicki Nis4               
12/05   22h00 FK Vozdovac Beograd6 vs Partizan Belgrade2               
12/05   22h00 Mladost Lucani10 vs FK Backa Backa Palanka13               
12/05   22h00 Macva Sabac12 vs Habitpharm Javor14               
12/05   22h00 Vojvodina Novi Sad8 vs Crvena Zvezda1               
12/05   22h00 Borac Cacak15 vs Radnik Surdulica9               

VĐQG Slovakia

12/05   23h00 Dunajska Streda2 vs Slovan Bratislava3               
12/05   23h00 Trencin6 vs MFK Ruzomberok7               

VĐQG Séc

12/05   22h00 Vysocina jihlava14 vs Sparta Praha6               
12/05   22h00 Banik Ostrava15 vs Slovan Liberec5               
12/05   22h00 Baumit Jablonec4 vs MFK Karvina11               
12/05   22h00 Bohemians 19057 vs Mlada Boleslav9               
12/05   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs Synot Slovacko13               
12/05   22h00 Tescoma Zlin12 vs Sigma Olomouc3               
12/05   22h00 Dukla Prague10 vs Slavia Praha2               
12/05   22h00 Teplice8 vs Brno16               

VĐQG Thụy Điển

12/05   22h00 Djurgardens7 vs Dalkurd FF11               
13/05   00h00 GIF Sundsvall14 vs Brommapojkarna8               

VĐQG Nhật Bản

12/05   13h00 Shimizu S-Pulse12 vs Shonan Bellmare15               
12/05   13h00 Jubilo Iwata11 vs Vissel Kobe9               
12/05   13h00 V-Varen Nagasaki13 vs Nagoya Grampus17               
12/05   14h00 Kashiwa Reysol7 vs Kawasaki Frontale6               
12/05   14h00 Cerezo Osaka3 vs Kashima Antlers8               
12/05   15h00 Vegalta Sendai2 vs Hiroshima Sanfrecce1               
12/05   18h00 Yokohama Marinos16 vs Gamba Osaka18               

VĐQG Hàn Quốc

12/05   13h00 Gangwon FC7 vs FC Seoul9               
12/05   13h00 Jeonbuk Hyundai Motors1 vs Pohang Steelers4               
12/05   15h00 Jeju United5 vs Chunnam Dragons12               

VĐQG Singapore

12/05   16h30 Hougang United FC8 vs Geylang United FC9               
12/05   16h30 Tampines Rovers FC4 vs Home United FC5               

VĐQG Brazil

13/05   02h00 Corinthians Paulista (SP)10 vs Palmeiras16               
13/05   02h00 Gremio (RS)3 vs Internacional RS12               
13/05   07h00 Vasco da Gama14 vs Vitoria BA4               

VĐQG Mỹ

13/05   04h00 Minnesota United FCTay-8 vs San Jose EarthquakesTay-10               
13/05   04h00 FC DallasTay-4 vs LA GalaxyTay-2               
13/05   04h00 Montreal ImpactDong-7 vs Philadelphia UnionDong-8               
13/05   04h00 Vancouver WhitecapsTay-3 vs Houston DynamoTay-9               

VĐQG Nam Phi

12/05   20h00 AmaZulu11 vs Cape Town City6               
12/05   20h00 Ajax Cape Town15 vs Kaizer Chiefs4               
12/05   20h00 Maritzburg United3 vs Lamontville Golden Arrows12               
12/05   20h00 Platinum Stars16 vs Bidvest Wits10               
12/05   20h00 Bloemfontein Celtic8 vs Mamelodi Sundowns1               
12/05   20h00 Supersport United14 vs Baroka FC9               
12/05   20h00 Polokwane City FC13 vs Chippa United7               
12/05   20h00 Orlando Pirates2 vs Free State Stars5               

Hạng 2 Italia

12/05   21h00 ACD Virtus Entella19 vs Frosinone3               
12/05   21h00 Pro Vercelli22 vs Ternana21               
12/05   21h00 Foggia9 vs Salernitana12               
12/05   21h00 Perugia6 vs Novara16               
12/05   21h00 Avellino15 vs Spezia11               
12/05   21h00 Brescia14 vs Empoli1               
12/05   21h00 Cremonese13 vs Venezia7               
12/05   21h00 Carpi10 vs Cittadella8               
12/05   21h00 Palermo2 vs Cesena18               
12/05   21h00 Parma4 vs Bari5               
12/05   21h00 Pescara17 vs Ascoli20               

Hạng 2 Nga

12/05   19h00 Baltika Kaliningrad5 vs Tyumen18               
12/05   19h00 Luch Energiya14 vs Kryliya Sovetov3               
12/05   19h00 Spartak Moscow II12 vs Sibir Novosibirsk6               
12/05   19h00 Zenit-2 St.Petersburg19 vs Shinnik Yaroslavl8               
12/05   19h00 Spartak Tambov4 vs Gazovik Orenburg2               
12/05   19h00 Kuban Krasnodar9 vs Tom Tomsk17               
12/05   19h00 Yenisey Krasnoyarsk1 vs Dinamo St Petersburg7               
12/05   19h00 Avangard10 vs Volga Olimpiets16               
12/05   19h00 Fakel20 vs Volgar-Gazprom Astrachan11               
12/05   19h00 Rotor Volgograd15 vs Khimki13               

Hạng 2 Ba Lan

12/05   22h00 Podbeskidzie Bielsko-Biala10 vs Odra Opole7               
12/05   22h00 Olimpia Grudziadz16 vs Puszcza Niepolomice12               
12/05   22h00 GKS Tychy11 vs Rakow Czestochowa8               
12/05   22h00 Gornik Leczna18 vs Miedz Legnica1               
12/05   22h00 OKS Stomil Olsztyn17 vs Zaglebie Sosnowiec9               
12/05   22h00 Bytovia Bytow14 vs Wigry Suwalki3               
12/05   22h00 Chrobry Glogow5 vs Stal Mielec2               
12/05   22h00 Pogon Siedlce13 vs Chojniczanka Chojnice4               
12/05   22h00 Ruch Chorzow15 vs GKS Katowice6               

Hạng 2 Séc

12/05   20h00 Viktoria Zizkov10 vs Trinec5               
12/05   20h00 Hradec Kralove3 vs Usti nad Labem15               
12/05   20h00 FK Graffin Vlasim11 vs SC Znojmo9               
12/05   20h00 SK Slovan Varnsdorf13 vs Pardubice4               
12/05   20h00 Frydek-Mistek14 vs Vitkovice16               
12/05   20h00 Dynamo Ceske Budejovice6 vs FK MAS Taborsko12               
12/05   20h00 Olymp.Hradec Kralove7 vs Opava1               
12/05   20h00 Marila Pribram2 vs FK Banik Sokolov8               

Hạng 2 Thụy Sỹ

13/05   02h00 Chiasso6 vs FC Rapperswil-Jona5               
13/05   02h00 Schaffhausen3 vs Vaduz4               
13/05   02h00 Servette2 vs Winterthur9               
13/05   02h00 Aarau7 vs FC Wil 19008               
13/05   02h00 Neuchatel Xamax1 vs Wohlen10               

Hạng 2 Thụy Điển

12/05   22h00 AFC Alliance6 vs Varbergs BoIS FC15               

Hạng 2 Nhật Bản

12/05   13h00 Yokohama FC9 vs Roasso Kumamoto8               
12/05   13h00 Ventforet Kofu17 vs Tochigi SC15               
12/05   13h00 Avispa Fukuoka7 vs Ehime FC20               
12/05   13h00 Matsumoto Yamaga FC12 vs Zweigen Kanazawa FC10               
12/05   14h00 Renofa Yamaguchi3 vs Tokyo Verdy5               
12/05   14h00 JEF United Ichihara Chiba16 vs Albirex Niigata13               
12/05   15h00 Tokushima Vortis14 vs Kyoto Sanga21               

Hạng 2 Hàn Quốc

12/05   13h00 Gwangju Football Club7 vs Seongnam FC2               
12/05   13h00 Daejeon Citizen8 vs FC Anyang10               

Malay Premier League

12/05   14h45 UKM FC12 vs Pahang UiTM FC6               
12/05   19h00 Felda United1 vs MISC-MIFA5               

Hạng 2 Brazil

13/05   02h30 CSA-AL4 vs Boa Esporte Clube17               
13/05   02h30 Sao Bento11 vs Oeste1               
13/05   02h30 Atletico Clube Goianiense3 vs Londrina PR7               
13/05   02h30 Figueirense5 vs Avai FC SC16               
13/05   05h00 Fortaleza6 vs Goias13               
13/05   07h00 Sampaio Correa2 vs CRB AL19               

Hạng 2 Colombia

13/05   03h30 Real Cartagena16 vs Universitario de Popayan9               
13/05   03h30 Bogota FC7 vs Valledupar FC5               
13/05   03h30 Cortulua13 vs Orsomarso15               
13/05   03h30 Fortaleza F.C12 vs Deportes Quindio4               
13/05   03h30 Deportivo Pereira3 vs Barranquilla FC8               
13/05   03h30 Union Magdalena10 vs Real Santander11               
13/05   03h30 Llaneros FC14 vs Atletico FC2               
13/05   03h30 Cucuta1 vs Expreso Rojo6               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

13/05   04h00 Orange County Blues FCNhóm 2-1 vs St.Louis LionsNhóm 2-9               
13/05   04h00 Ottawa FuryNhóm 1-16 vs Atlanta United IINhóm 1-9               
13/05   04h00 Charlotte IndependenceNhóm 1-6 vs FC CincinnatiNhóm 1-8               
13/05   04h00 Real MonarchsNhóm 2-2 vs Fresno FCNhóm 2-8               
13/05   04h00 Rio Grande ValleyNhóm 2-14 vs San AntonioNhóm 2-12               
13/05   04h00 Charleston BatteryNhóm 1-11 vs Bethlehem SteelNhóm 1-10               
13/05   04h00 Richmond KickersNhóm 1-12 vs Tampa Bay RowdiesNhóm 1-3               

Hạng 3 Đức

12/05   18h30 Fortuna Koln5 vs SC Paderborn 071               
12/05   18h30 Sportfreunde Lotte14 vs Magdeburg2               
12/05   18h30 Chemnitzer18 vs Hansa Rostock7               
12/05   18h30 Rot-Weiss Erfurt20 vs Wurzburger Kickers6               
12/05   18h30 SV Wehen Wiesbaden3 vs Vfr Aalen11               
12/05   18h30 Werder Bremen (Youth)19 vs SV Meppen9               
12/05   18h30 Hallescher FC12 vs Zwickau16               
12/05   18h30 SG Sonnenhof Grossaspach13 vs Preuben Munster10               
12/05   18h30 Karlsruher SC4 vs Carl Zeiss Jena15               
12/05   18h30 Unterhaching8 vs VfL Osnabruck17               

Aus FB West Premier

12/05   14h00 Inglewood United6 vs Balcatta FC8               
12/05   14h00 Bayswater City2 vs ECU Joondalup4               
12/05   14h00 Sorrento F.C.7 vs Floreat Athena10               
12/05   14h00 Perth SC1 vs ECU Joondalup14               
12/05   14h00 Perth Glory FC Am3 vs Subiaco AFC11               
12/05   14h00 Stirling Lions9 vs Forrestfield United13               
12/05   17h00 Armadale SC12 vs Cockburn City5               

Aus New South Wales

12/05   17h00 Marconi Stallions7 vs Sutherland Sharks5               
12/05   17h00 Blacktown City Demons4 vs Sydney FC (Youth)10               
12/05   17h00 Bonnyrigg White Eagles12 vs A.P.I.A. Leichhardt Tigers1               
12/05   17h00 Manly United11 vs Sydney United3               

Aus Queensland

12/05   15h00 Queensland Lions SC3 vs Redlands United FC8               
12/05   15h00 Western Pride1 vs Brisbane City7               
12/05   15h00 Moreton Bay United4 vs Brisbane Roar (Youth)5               
12/05   15h00 North Queensland Fury11 vs Brisbane Olympic United FC2               
12/05   15h00 Magpies Crusaders13 vs Brisbane Strikers6               
12/05   15h00 Gold Coast United10 vs Sunshine Coast FC14               

Hạng 3 Hàn Quốc

12/05   14h00 Daejeon Korail3 vs Gimhae City1               
12/05   14h00 Gyeongju KHNP2 vs Cheonan City4               

Nữ Mỹ

13/05   03h30 Portland Thorns FC (w)4 vs Orlando Pride Women's8               
13/05   07h00 North Carolina Women1 vs Washington Spirit (w)5               
13/05   08h00 Chicago Red Stars (w)2 vs Houston Dash Women's6               
13/05   10h00 Seattle Reign (w)3 vs Sky Blue FC (w)9               

U21 Nga

12/05   17h00 Zenit St.Petersburg Youth8 vs SKA Khabarovsk Youth14               
12/05   17h00 Amkar Perm(R)12 vs FC Terek Groznyi Youth15               
12/05   17h00 FK Rostov Youth9 vs FK Ural Youth16               
12/05   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs Rubin Kazan (R)6               
12/05   17h00 CSKA Moscow (R)2 vs FK Anzhi Youth10               
12/05   17h00 Spartak Moscow Youth5 vs Dinamo Moscow Youth3               
12/05   17h00 Arsenal Tula Youth13 vs Lokomotiv Moscow Youth4               
12/05   17h00 Ufa Youth7 vs FK Tosno Youth11               

U21 Ukraine

12/05   18h00 Karpaty U213 vs Dinamo KyivU211               
12/05   18h00 FC Shakhtar Donetsk U212 vs PFK Aleksandriya U215               
12/05   18h00 Olimpic Donetsk U219 vs Chernomorets Odessa U218               
12/05   18h00 Zirka Kirovohrad U2112 vs Zorya U216               
12/05   18h00 Illichivets U214 vs FC Vorskla U217               
12/05   18h00 Stal Kamianske U2111 vs Veres Rivne U2110