`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 03/12/2016

THỜI GIAN TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

VĐQG Belarus

02/06   20h00 FK Gorodeya15 vs BATE Borisov1               
02/06   20h00 Dnepr Mogilev9 vs FK Vitebsk6               

VĐQG Hungary

03/06   00h00 Diosgyor VTK11 vs Fehervar Videoton2               
03/06   00h00 Ujpesti5 vs Debrecin VSC3               
03/06   00h00 Videoton Puskas Akademia7 vs Paksi SE Honlapja6               
03/06   00h00 Balmazujvarosi FC12 vs Ferencvarosi TC1               
03/06   00h00 Budapest Honved4 vs Vasas10               
03/06   00h00 Szombathelyi Haladas8 vs Mezokovesd-Zsory9               

VĐQG Moldova

02/06   19h00 Zimbru Chisinau4 vs FC Olimpia Balti8               
02/06   19h00 Sheriff Tiraspol1 vs FC Milsami2               
02/06   19h00 Dinamo-Auto6 vs Speranta Nisporeni5               
02/06   19h00 CSCA-Rapid Chisinau B3 vs FC Sfintul Gheorghe7               

VĐQG Romania

02/06   23h00 Botosani8 vs Gaz Metan Medias13               
02/06   23h00 Juventus Bucuresti14 vs CS Voluntari10               
02/06   23h00 Concordia Chiajna9 vs ACS Poli Timisoara11               
02/06   23h00 Dinamo Bucuresti6 vs Sepsi12               

VĐQG Singapore

02/06   19h30 Balestier Khalsa FC4 vs Geylang United FC8               
02/06   19h30 Singapore Warriors7 vs Hougang United FC9               

VĐQG Uzbekistan

02/06   20h00 Lokomotiv Tashkent4 vs Navbahor Namangan3               
02/06   20h00 Sogdiana Jizak11 vs Kuruvchi Bunyodkor5               
02/06   20h00 OTMK Olmaliq9 vs Pakhtakor1               

VĐQG Uruguay

03/06   01h00 Wanderers FC11 vs Liverpool URU6               
03/06   01h00 Rampla Juniors FC15 vs Nacional Montevideo1               
03/06   01h00 CA Atenas12 vs CA River Plate5               
03/06   01h00 Boston River10 vs CA Progreso8               
03/06   01h00 Torque14 vs Defensor Sporting Montevideo4               
03/06   01h00 Racing Club Montevideo13 vs Danubio FC3               
03/06   01h00 Centro Atletico Fenix9 vs Cerro Montevideo7               

VĐQG Mỹ

03/06   04h00 Colorado RapidsTay-11 vs Vancouver WhitecapsTay-4               
03/06   04h00 Chicago FireDong-7 vs San Jose EarthquakesTay-10               
03/06   04h00 Portland TimbersTay-5 vs LA GalaxyTay-9               

VĐQG Nam Phi

02/06   20h00 Jomo Cosmos18 vs Ajax Cape Town15               

Hạng 2 Ba Lan

02/06   22h00 GKS Katowice5 vs Gornik Leczna16               
02/06   22h00 Chojniczanka Chojnice2 vs Bytovia Bytow13               
02/06   22h00 Puszcza Niepolomice12 vs Miedz Legnica1               
02/06   22h00 Odra Opole10 vs Olimpia Grudziadz18               
02/06   22h00 Wigry Suwalki7 vs Ruch Chorzow15               
02/06   22h00 Chrobry Glogow9 vs OKS Stomil Olsztyn17               
02/06   22h00 Stal Mielec3 vs Podbeskidzie Bielsko-Biala11               
02/06   22h00 Rakow Czestochowa6 vs Pogon Siedlce14               
02/06   22h00 Zaglebie Sosnowiec4 vs GKS Tychy8               

Hạng 2 Ireland

03/06   01h30 Longford Town5 vs Salthill Devon Galway3               

Hạng 2 Na Uy

02/06   23h00 Sandnes Ulf4 vs Kongsvinger14               

Hạng 2 Thụy Điển

02/06   21h00 Varbergs BoIS FC8 vs Halmstads6               
02/06   21h00 IK Frej Taby16 vs Oster12               
02/06   21h00 Norrby IF11 vs IK Brage5               
02/06   23h00 Degerfors7 vs IFK Varnamo15               

Hạng 2 Nhật Bản

02/06   13h00 Avispa Fukuoka3 vs Tokushima Vortis9               
02/06   14h00 FC Gifu18 vs Mito Hollyhock13               
02/06   15h00 Omiya Ardija14 vs Kamatamare Sanuki21               
02/06   15h00 Machida Zelvia4 vs Ehime FC20               
02/06   16h00 JEF United Ichihara Chiba16 vs Renofa Yamaguchi2               
02/06   18h00 Fagiano Okayama5 vs Montedio Yamagata19               
02/06   18h00 Zweigen Kanazawa FC15 vs Kyoto Sanga22               

Hạng 2 Hàn Quốc

02/06   16h00 Suwon City8 vs Ansan Mugunghwa FC3               
02/06   17h00 Seongnam FC1 vs FC Anyang10               
02/06   17h00 Busan I Park4 vs Bucheon FC 19952               

Hạng Nhất QG

02/06   15h30 Dak Lak5 vs Huda Hue2               
02/06   15h30 Cong An Nhan Dan7 vs Viettel1               
02/06   16h30 Binh Phuoc10 vs Dong Thap4               

Hạng 2 Brazil

03/06   04h30 CRB AL14 vs Brasil de Pelotas15               
03/06   04h30 Atletico Clube Goianiense12 vs Goias18               
03/06   04h30 Fortaleza1 vs Sampaio Correa17               
03/06   07h00 Londrina PR9 vs Coritiba PR6               

Hạng 2 Chi Lê

03/06   02h30 Santiago Morning2 vs Cobresal1               
03/06   02h30 Union San Felipe11 vs Rangers Talca7               
03/06   04h00 Melipilla15 vs Puerto Montt13               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

03/06   04h00 North CarolinaNhóm 1-14 vs Bethlehem SteelNhóm 1-9               
03/06   04h00 Los Angeles Galaxy IINhóm 2-15 vs Tulsa RoughneckNhóm 2-16               
03/06   04h00 OKC Energy FCNhóm 2-17 vs Reno 1868Nhóm 2-10               
03/06   04h00 Red Bull New York ReserveNhóm 1-5 vs FC CincinnatiNhóm 1-1               
03/06   04h00 Indy ElevenNhóm 1-6 vs Charleston BatteryNhóm 1-2               
03/06   04h00 Ottawa FuryNhóm 1-15 vs Charlotte IndependenceNhóm 1-10               
03/06   04h00 Las Vegas LightsNhóm 2-12 vs Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-7               
03/06   04h00 Fresno FCNhóm 2-11 vs Seattle Sounders BNhóm 2-14               
03/06   04h00 NashvilleNhóm 1-7 vs Harrisburg IslandersNhóm 1-11               
03/06   04h00 Richmond KickersNhóm 1-12 vs Pittsburgh RiverhoundsNhóm 1-3               

Aus Brisbane

02/06   14h00 Acacia Ridge10 vs Mount Gravatt Hawks12               
02/06   14h00 University of Queensland3 vs Bayside United FC8               
02/06   15h30 Grange Thistle SC1 vs Virginia United11               
02/06   16h00 The Gap7 vs Albany Creek2               

Aus New South Wales

02/06   17h00 Marconi Stallions5 vs Bonnyrigg White Eagles11               
02/06   17h45 Sydney FC (Youth)12 vs Sutherland Sharks6               

Aus South Sup.League

02/06   12h30 West Adelaide SC6 vs Adelaide Comets FC4               
02/06   12h30 Adelaide Panthers9 vs Para Hills Knlghts SC11               
02/06   15h30 Adelaide Olympic10 vs Sturt Lions12               
02/06   16h30 Campbelltown City SC2 vs Croydon Kings7               

Aus Victoria

02/06   12h00 Northcote City11 vs Pascoe Vale SC5               
02/06   12h00 Avondale Heights2 vs Green Gully Cavaliers4               
02/06   16h00 Hume City13 vs Kingston City12               
02/06   16h00 Dandenong Thunder8 vs Bentleigh greens1               

Hạng 3 Nhật Bản

02/06   11h00 Fujieda MYFC12 vs SC Sagamihara10               
02/06   11h00 FC Tokyo U2314 vs Kagoshima United3               
02/06   11h00 Gainare Tottori7 vs Blaublitz Akita5               
02/06   12h00 Cerezo Osaka U231 vs Gamba Osaka U239               
02/06   16h00 FC Ryukyu6 vs AC Nagano Parceiro13               

Nữ Nhật

02/06   11h00 Kanagawa University (W)4 vs Albirex Niigata (w)7               

Nữ Mỹ

03/06   02h30 Washington Spirit (w)8 vs Chicago Red Stars (w)4               
03/06   06h00 Sky Blue FC (w)9 vs Utah Royals (w)6               
03/06   07h30 Houston Dash Women's7 vs North Carolina Women1               

U19 Séc

02/06   17h00 Banik Ostrava U19  vs Dynamo Ceske Budejovice U19                
02/06   17h00 Sparta Praha U19  vs Viktoria Plzen U19                
02/06   17h00 Slavia Praha U19  vs Mlada Boleslav U19                
02/06   17h00 Teplice U19  vs Brno U19                
02/06   17h00 Sigma Olomouc U19  vs MFK Karvina U19                
02/06   17h00 Bohemians 1905 U19  vs Frydek-Mistek U19                
02/06   17h00 Opava U19  vs Tescoma Zlin U19                
02/06   17h00 Pardubice U19  vs Slovacko U19                
02/06   17h00 Marila Pribram U19  vs Hradec Kralove U19