`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 03/10/2015

THỜI GIAN TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Ngoại Hạng Anh

05/05   02h00 Brighton Hove Albion13 vs Manchester United2               

VĐQG Armenia

04/05   21h00 Alashkert2 vs Shirak1               

VĐQG Ba Lan

04/05   23h00 Cracovia Krakow10 vs Slask Wroclaw12               
05/05   01h30 Lechia Gdansk11 vs LKS Nieciecza15               

VĐQG Belarus

04/05   21h00 Slutsksakhar Slutsk5 vs FK Vigvam Smolevichy14               

VĐQG Bulgary

05/05   00h00 Levski Sofia3 vs Botev Plovdiv5               

VĐQG Bỉ

05/05   02h30 KAA Gent4 vs Charleroi3               

VĐQG Estonia

05/05   00h00 Trans Narva5 vs FC Kuressaare9               

VĐQG Ireland

05/05   01h45 Cork City2 vs Limerick FC9               
05/05   01h45 Bray Wanderers10 vs Derry City3               
05/05   01h45 St. Patricks Athletic6 vs Shamrock Rovers5               
05/05   01h45 Waterford United4 vs Dundalk1               

VĐQG Latvia

04/05   20h00 Spartaks Jurmala4 vs FK Liepaja2               
04/05   22h00 Caramba/Dinamo Rigaja5 vs FK Valmiera8               

VĐQG Thụy Điển

05/05   01h00 Hammarby1 vs GIF Sundsvall7               

VĐQG Đan Mạch

05/05   01h00 AC Horsens6 vs Aalborg5               

Malay Super League

04/05   15h45 Negeri Sembilan12 vs Johor FC1               

VĐQG Việt Nam

04/05   17h00 Thanh Hoa7 vs Sai Gon FC12               
04/05   17h00 Song Lam Nghe An10 vs Nam Dinh FC14               

Hạng 2 Pháp

05/05   01h00 Chamois Niortais13 vs Le Havre10               
05/05   01h00 Tours20 vs Lens15               
05/05   01h00 Nimes2 vs Ajaccio Gfco16               
05/05   01h00 Orleans US 4512 vs Chateauroux7               
05/05   01h00 Paris FC8 vs Nancy18               
05/05   01h00 AJ Auxerre11 vs Ajaccio3               
05/05   01h00 Stade Brestois6 vs Quevilly19               
05/05   01h00 Lorient4 vs Bourg Peronnas17               
05/05   01h00 Sochaux9 vs Clermont5               
05/05   01h00 Valenciennes14 vs Reims1               

Hạng 2 Israel

04/05   20h00 Hapoel Ramat Gan14 vs Maccabi Herzliya15               
04/05   20h00 Ironi Nir Ramat HaSharon11 vs Hapoel Petah Tikva13               
04/05   20h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Hapoel Hadera2               
04/05   20h00 Hapoel Natzrat Illit5 vs Beitar Shimshon Tel Aviv6               
04/05   20h00 Hapoel Katamon Jerusalem3 vs Maccabi Ahi Nazareth10               
04/05   20h00 Hapoel Afula7 vs Hapoel Tel Aviv1               
04/05   20h00 Ironi Nesher16 vs Hapoel Bnei Lod8               
04/05   20h00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot12 vs Hapoel Kfar Saba9               

Hạng 2 Thụy Sỹ

05/05   02h00 Chiasso6 vs Schaffhausen3               
05/05   02h00 FC Wil 19008 vs FC Rapperswil-Jona5               
05/05   02h00 Wohlen10 vs Aarau7               
05/05   02h00 Servette2 vs Vaduz4               
05/05   02h00 Neuchatel Xamax1 vs Winterthur9               

Hạng 2 Thụy Điển

05/05   01h00 IK Frej Taby14 vs AFC Alliance7               

Hạng 2 Áo

04/05   23h30 SV Ried5 vs FC Blau Weiss Linz9               
04/05   23h30 FC Liefering3 vs TSV Hartberg2               
04/05   23h30 Kapfenberg8 vs Austria Lustenau6               
04/05   23h30 FC Wacker Innsbruck1 vs WSG Wattens7               
04/05   23h30 FC Magna Wiener Neustadt4 vs FAC Team Fur Wien10               

Malay Premier League

04/05   14h45 UKM FC12 vs PDRM7               
04/05   14h45 Terengganu B9 vs Felcra FC4               
04/05   19h00 Felda United1 vs Pahang UiTM FC6               

Hạng 2 Brazil

05/05   05h15 Sampaio Correa3 vs SC Paysandu Para7               
05/05   07h30 Oeste2 vs Coritiba PR10               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

05/05   04h00 Phoenix Rising FCNhóm 2-4 vs Los Angeles Galaxy IINhóm 2-16               
05/05   04h00 Harrisburg IslandersNhóm 1-14 vs Tampa Bay RowdiesNhóm 1-3               
05/05   04h00 Real MonarchsNhóm 2-3 vs Orange County Blues FCNhóm 2-2               

Hạng 3 Pháp

05/05   01h00 Rodez Aveyron2 vs Avranches15               
05/05   01h00 USL Dunkerque6 vs Cholet So11               
05/05   01h00 Entente Sannois13 vs Bastia                
05/05   01h00 Les Herbiers10 vs Stade Lavallois MFC5               
05/05   01h00 Concarneau7 vs Grenoble3               
05/05   01h00 Chambly Fc14 vs Avenir Sportif Beziers4               
05/05   01h00 Red Star FC 931 vs Lyon Duchere9               
05/05   01h00 Boulogne8 vs GS Consolat Marseille16               
05/05   01h00 Creteil17 vs Pau FC12               

Aus Victoria

04/05   17h15 Bentleigh greens2 vs Kingston City10               
04/05   17h15 Pascoe Vale SC5 vs FC Bulleen Lions13               
04/05   17h15 Melbourne Knights7 vs Avondale Heights1               
04/05   17h30 Oakleigh Cannons9 vs Dandenong Thunder11               

U21 Ukraine

04/05   18h00 FC Shakhtar Donetsk U212 vs Karpaty U213               
04/05   18h00 Dinamo KyivU211 vs Illichivets U214               
04/05   18h00 PFK Aleksandriya U215 vs FC Vorskla U217