`

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 02/07/2017

THỜI GIAN TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

Cúp C2 Châu Âu

27/04   02h05 ArsenalH-1 vs Atletico MadridA-5 0 : 00.85-0.970 : 00.82-0.943.302.612.751-0.890.752 1/40.861.00K+PM
27/04   02h05 MarseilleI-2 vs Red Bull SalzburgI-1 0 : 3/40.950.930 : 1/41.000.883.901.734.6010.75-0.892 3/40.870.99K+PC

Copa Libertadores

27/04   03h59 CA PenarolC-2 vs LibertadC-1               
27/04   03h59 Atletico Junior BarranquillaH-3 vs Alianza LimaH-4               
27/04   03h59 Cruzeiro (MG)E-3 vs Universidad de ChileE-2               
27/04   03h59 River PlateD-2 vs Club Sport EmelecD-4               
27/04   03h59 Vasco da GamaE-4 vs Racing ClubE-1               

VĐQG Na Uy

26/04   23h30 Stabaek14 vs Start IK16               

VĐQG Phần Lan

26/04   22h30 Honka Espoo9 vs KuPs10               
26/04   22h30 Honka Espoo9 vs Ilves Tampere7               
26/04   22h30 Honka Espoo9 vs SJK Seinajoen6               
26/04   22h30 Honka Espoo9 vs Vaasa VPS4               
26/04   22h30 Honka Espoo9 vs Vaasa VPS4               
26/04   22h30 Honka Espoo9 vs RoPS Rovaniemi2               
26/04   22h30 Honka Espoo9 vs PS Kemi Kings8               
26/04   22h30 Honka Espoo9 vs Inter Turku5               
26/04   22h30 Honka Espoo9 vs HJK Helsinki1               
26/04   22h30 Honka Espoo9 vs IFK Mariehamn12               
26/04   22h30 Honka Espoo9 vs Ilves Tampere7               
26/04   22h30 Honka Espoo9 vs HJK Helsinki1               
26/04   22h30 Honka Espoo9 vs SJK Seinajoen6               
26/04   22h30 Honka Espoo9 vs KuPs10               
26/04   22h30 Honka Espoo9 vs RoPS Rovaniemi2               
26/04   22h30 Honka Espoo9 vs TPS Turku11               
26/04   22h30 Honka Espoo9 vs PS Kemi Kings8               
26/04   22h30 Honka Espoo9 vs Lahti3               
26/04   22h30 Honka Espoo9 vs TPS Turku11               
26/04   22h30 Honka Espoo9 vs IFK Mariehamn12               
26/04   22h30 Lahti3 vs Inter Turku5               
26/04   22h30 Lahti3 vs Honka Espoo9               
26/04   22h30 Lahti3 vs SJK Seinajoen6               
26/04   22h30 Lahti3 vs KuPs10               
26/04   22h30 Lahti3 vs HJK Helsinki1               

VĐQG Uzbekistan

26/04   21h00 OTMK Olmaliq8 vs Nasaf Qarshi4               
26/04   21h00 Kuruvchi Bunyodkor1 vs Lokomotiv Tashkent9               

Hạng 2 Israel

26/04   23h30 Hapoel Rishon Lezion4 vs Beitar Shimshon Tel Aviv6               
26/04   23h30 Hapoel Katamon Jerusalem3 vs Hapoel Tel Aviv1               
26/04   23h30 Hapoel Afula7 vs Hapoel Natzrat Illit5               
26/04   23h30 Hapoel Hadera2 vs Maccabi Ahi Nazareth10               

Malay Premier League

26/04   20h00 Felda United1 vs Sarawak2               

Cúp Colombia

27/04   03h30 Cucuta4 vs Real Cartagena10