`
Skenderbeu Korca
Thành phố:
Quốc gia: Albania
TT khác:

Sân vận động:

KẾT QUẢ SKENDERBEU KORCA
16/11 Flamurtari 1 - 1 Skenderbeu Korca
05/11 Vllaznia Shkoder 0 - 2 Skenderbeu Korca
03/11 Partizan Belgrade 2 - 0 Skenderbeu Korca
28/10 Skenderbeu Korca 2 - 0 Luftetari
23/10 Teuta Durres 1 - 4 Skenderbeu Korca
20/10 Skenderbeu Korca 0 - 0 Partizan Belgrade
15/10 Skenderbeu Korca 4 - 1 Lushnja KS
12/10 Skenderbeu Korca 2 - 1 KF Laci
02/10 KS Perparimi Kukesi 1 - 2 Skenderbeu Korca
29/09 Skenderbeu Korca 1 - 1 Young Boys
LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ SKENDERBEU KORCA các trận sắp diễn ra
24/11 Skenderbeu Korca vs Dynamo Kyiv
27/11 Partizani Tirana vs Skenderbeu Korca
02/12 Skenderbeu Korca vs KS Perparimi Kukesi
05/12 KF Laci vs Skenderbeu Korca
06/12 Lushnja KS vs Skenderbeu Korca
08/12 Young Boys vs Skenderbeu Korca
10/12 Skenderbeu Korca vs Teuta Durres
16/12 Luftetari vs Skenderbeu Korca
23/12 Skenderbeu Korca vs Vllaznia Shkoder
20/01 Skenderbeu Korca vs Flamurtari
DANH SÁCH CẦU THỦ
Thủ môn:
  • Shehi

    Albania

    1
  • Llapanji

    Albania

    12
Hậu vệ:
  • Arapi

    Thế Giới

    3
  • Lulaj

    Albania

    4
  • Jashanica

    Albania

    5
  • Ademir

    Albania

    20
  • Esquerdinha

    Albania

    30
  • Vangjeli

    Albania

    32
  • Radas

    Albania

    33
Tiền vệ:
  • Dema

    Albania

    6
  • Progni

    Albania

    7
  • Nimaga

    Albania

    8
  • Shkembi

    Albania

    10
  • Berisha

    Albania

    23
  • Latifi

    Albania

    27
  • Lilaj

    Albania

    88
  • Olayinka

    Thế Giới

    99
Tiền đạo:
  • Abazi

    Albania

    11
  • Salihi

    Albania

    14
  • V. Hristov

    Albania

    17
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 5, ngày 23/11
23h00 Lokomotiv Astana vs Villarreal
Thứ 6, ngày 24/11
01h00 Lazio vs Vitesse Arnhem
01h00 Rosenborg vs Real Sociedad
01h00 Lugano vs Hapoel Beer Sheva
01h00 Athletic Bilbao vs Hertha Berlin
01h00 Zenit St. Petersburg vs FC Vardar Skopje
01h00 Nice vs Zulte-Waregem
01h00 Red Bull Salzburg vs Vitoria Guimaraes
01h00 Konyaspor vs Marseille
01h00 FC Koln vs Arsenal
01h00 FC Viktoria Plzen vs Steaua Bucuresti
01h00 Lokomotiv Moscow vs FC Copenhagen
01h00 BATE Borisov vs Crvena Zvezda
01h00 Ostersunds FK vs Zorya
03h05 Skenderbeu Korca vs Dynamo Kyiv
03h05 Partizan Belgrade vs Young Boys
03h05 Lyon vs Apollon Limassol FC
03h05 AEK Athens vs Rijeka
03h05 Everton vs Atalanta
03h05 Ludogorets Razgrad vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi
03h05 AC Milan vs Austria Wien
03h05 Sheriff Tiraspol vs Tescoma Zlin
03h05 Maccabi Tel Aviv vs Slavia Praha
03h05 Sporting Braga vs TSG Hoffenheim