`
Legia Warszawa
Thành phố:
Quốc gia: Ba Lan
TT khác:

Sân vận động:

KẾT QUẢ LEGIA WARSZAWA
20/05 Lech Poznan 0 - 3 Legia Warszawa
13/05 Legia Warszawa 2 - 0 Gornik Zabrze
09/05 Legia Warszawa 3 - 2 Wisla Plock
06/05 Jagiellonia Bialystok 0 - 0 Legia Warszawa
02/05 Arka Gdynia 1 - 2 Legia Warszawa
28/04 Legia Warszawa 3 - 1 Korona Kielce
22/04 Wisla Krakow 0 - 1 Legia Warszawa
19/04 Legia Warszawa 2 - 1 Gornik Zabrze
15/04 Legia Warszawa 0 - 1 Zaglebie Lubin
08/04 Legia Warszawa 3 - 0 Pogon Szczecin
LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ LEGIA WARSZAWA các trận sắp diễn ra
DANH SÁCH CẦU THỦ
Thủ môn:
  • A. Malarz

    Ba Lan

    1
  • D. Kuciak

    Slovakia

    12
  • M. Radovic

    Ba Lan

    32
  • M. Aleksandrov

    Ba Lan

    77
Hậu vệ:
  • M. Pazdan

    Síp

    2
  • T. Jodłowiec

    Phần Lan

    3
  • J. Czerwinski

    Ba Lan

    4
  • M. Dabrowski

    Ba Lan

    5
  • M. Kopczynski

    Tây Ban Nha

    15
  • T.Brzyski

    Ba Lan

    17
  • B.Bereszynski

    Ba Lan

    19
  • J. Rzezniczak

    Ba Lan

    25
  • L. Broz

    Ba Lan

    28
  • R. Makowski

    Ba Lan

    47
Tiền vệ:
  • Guilherme

    Brazil

    6
  • S. Langil

    Thế Giới

    7
  • V. Odjidja-Ofoe

    Slovakia

    8
  • V. Qazaishvili

    Ba Lan

    9
  • Piech

    Thế Giới

    13
  • M. Szwoch

    Ba Lan

    14
  • M.Masłowski

    Ba Lan

    16
  • M. Kucharczyk

    Ba Lan

    18
  • J. Kosecki

    Ba Lan

    20
  • I. Vrdoljak

    Croatia

    21
  • K. Hamalainen

    Bồ Đào Nha

    22
  • R. Cierzniak

    Ba Lan

    33
  • D. Furman

    Ba Lan

    37
  • M. Wieteska

    Thế Giới

    52
  • T. Moulin

    Ba Lan

    75
Tiền đạo:
  • N. Nikolic

    Ba Lan

    11
  • S. Vranjes

    Bồ Đào Nha

    23
  • A. Prijovic

    Ba Lan

    99
LỊCH THI ĐẤU VĐQG BA LAN
Thứ 7, ngày 19/05
22h59 Arka Gdynia 0 - 1 Slask Wroclaw
22h59 Lechia Gdansk 1 - 1 Sandecja Nowy Sacz
22h59 Piast Gliwice 4 - 0 LKS Nieciecza
22h59 Cracovia Krakow 1 - 4 Pogon Szczecin
C.Nhật, ngày 20/05
22h59 Lech Poznan 0 - 3 Legia Warszawa
22h59 Korona Kielce 0 - 2 Zaglebie Lubin
22h59 Gornik Zabrze 2 - 0 Wisla Krakow
22h59 Jagiellonia Bialystok 2 - 1 Wisla Plock