`
Dinamo Minsk
Thành phố:
Quốc gia: Belarus
TT khác:

Sân vận động:

KẾT QUẢ DINAMO MINSK
18/06 Dinamo Minsk 1 - 1 FK Vitebsk
14/06 Dinamo Brest 1 - 1 Dinamo Minsk
01/06 Dinamo Minsk 1 - 0 FC Torpedo Minsk
27/05 FK Vigvam Smolevichy 0 - 2 Dinamo Minsk
23/05 Dinamo Minsk 0 - 1 BATE Borisov
14/05 Luch Minsk 1 - 3 Dinamo Minsk
06/05 Dinamo Minsk 0 - 0 Shakhter Soligorsk
28/04 Neman Grodno 0 - 2 Dinamo Minsk
21/04 Dinamo Minsk 2 - 1 FC Gomel
15/04 FK Gorodeya 0 - 2 Dinamo Minsk
LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ DINAMO MINSK các trận sắp diễn ra
24/06 Slutsksakhar Slutsk vs Dinamo Minsk
DANH SÁCH CẦU THỦ
Thủ môn:
  • Gutor

    Belarus

    30
  • Ignatovich

    Belarus

    35
Hậu vệ:
  • Molosh

    Belarus

    3
  • Palitsevich

    Belarus

    6
  • Karpovich

    Belarus

    16
  • Bangura

    Belarus

    17
  • Zaleski

    Belarus

    19
  • Veretilo

    Belarus

    20
  • Kontsevoy

    Belarus

    26
Tiền vệ:
  • Voronkov

    Ukraina

    2
  • Simovic

    Serbia

    4
  • Bykov

    Belarus

    7
  • Nikolic

    Montenegro

    10
  • Kucherov

    Belarus

    14
  • Udodji Chikozie

    Bulgary

    15
  • Korzun

    Belarus

    18
  • Figueredo

    Uruguay

    21
  • Stasevich

    Belarus

    22
  • Yarotski

    Belarus

    23
  • Metlitski

    Belarus

    24
  • Volovik

    Belarus

    25
  • Tigorev

    Thế Giới

    28
  • El Monir

    Thế Giới

    32
  • Artur Edigaryan

    Thế Giới

    77
  • Adamovic

    Serbia

    88
Tiền đạo:
  • Nikitin

    Belarus

    5
  • Rassadkin

    Belarus

    8
  • Dja Djedje

    9
  • Diomande

    Na Uy

    11
LỊCH THI ĐẤU VĐQG BELARUS
Thứ 2, ngày 11/06
21h45 FK Vigvam Smolevichy 2 - 0 FK Gorodeya
23h45 Luch Minsk 1 - 2 Neman Grodno
Thứ 4, ngày 13/06
00h45 FK Vitebsk 2 - 0 Torpedo-MAZ Minsk
21h00 Shakhter Soligorsk 1 - 0 FC Torpedo Zhodino
22h45 BATE Borisov 3 - 0 FC Gomel
Thứ 5, ngày 14/06
00h45 Dinamo Brest 1 - 1 Dinamo Minsk
Thứ 7, ngày 16/06
23h45 FK Gorodeya 1 - 2 FC Torpedo Minsk
C.Nhật, ngày 17/06
22h45 FC Torpedo Zhodino 1 - 0 Dnepr Mogilev
Thứ 2, ngày 18/06
00h45 Neman Grodno 2 - 3 BATE Borisov
21h00 Dinamo Minsk 1 - 1 FK Vitebsk
Thứ 3, ngày 19/06
00h45 FK Isloch Minsk 0 - 1 Dinamo Brest
Thứ 6, ngày 22/06
22h59 Dnepr Mogilev 1 - 2 Torpedo-MAZ Minsk