`

LỊCH THI ĐẤU GIẢI BÓNG ĐÁ ARGENTINA

THỜI GIAN TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách H1 Chủ Khách Thắng Hòa Thua

VĐQG Argentina

29/01   02h00 CA Huracan  vs River Plate                
29/01   02h00 Gimnasia La Plata  vs Rosario Central                
29/01   02h00 Union Santa Fe  vs Racing Club                
29/01   02h00 Lanus  vs Patronato Parana                
29/01   02h00 Godoy Cruz Antonio Tomba  vs Chacarita juniors                
29/01   02h00 Argentinos juniors  vs San Martin San Juan                
29/01   02h00 Independiente  vs Estudiantes La Plata                
29/01   02h00 Newells Old Boys  vs Arsenal de Sarandi                
29/01   02h00 Atletico Tucuman  vs Temperley                
29/01   02h00 Defensa Y Justicia  vs Velez Sarsfield                
29/01   02h00 Talleres Cordoba  vs San Lorenzo                
29/01   02h00 Club Atletico Tigre  vs Banfield                
29/01   02h00 Olimpo Bahia Blanca  vs Belgrano                

Hạng 2 Argentina

03/02   01h00 CA Brown Adrogue  vs Deportivo Moron                
03/02   01h00 Almagro  vs Gimnasia Jujuy                
03/02   01h00 Instituto  vs Villa Dalmine                
03/02   01h00 Santa Marina Tandil  vs Estudiantes de San Luis                
03/02   01h00 San Martin Tucuman  vs Los Andes                
03/02   01h00 Juventud U.Gualeguaychu  vs Sarmiento Junin                
03/02   01h00 Nueva Chicago  vs Deportivo Riestra                
03/02   01h00 Agropecuario de Carlos Casares  vs Quilmes                
03/02   01h00 Ferrol Carril Oeste  vs Club Atletico Guemes                
03/02   01h00 Guillermo Brown  vs Atletico Rafaela                
03/02   01h00 Independiente Rivadavia  vs All Boys                
03/02   01h00 Flandria  vs Boca Unidos                

Argentina TDV

FT    3 - 1 San Lorenzo  vs Defensa Y Justicia                
FT    1 - 0 CA Huracan  vs Banfield                
FT    0 - 0 Talleres Cordoba  vs Atletico Tucuman                
FT    0 - 0 Independiente  vs Gimnasia La Plata  0 : 00.910.990 : 00.920.983.102.552.603/40.85-0.972 1/4-0.920.79
FT    1 - 1 Rosario Central  vs Lanus  0 : 1/20.950.950 : 1/4-0.850.733.051.943.853/4-0.980.862-0.950.83
FT    2 - 3 Boca Juniors  vs Godoy Cruz Antonio Tomba  0 : 00.81-0.930 : 00.970.913.202.392.723/40.72-0.8620.880.98
FT    0 - 1 Racing Club  vs Temperley  0 : 1/40.990.910 : 00.79-0.903.052.273.003/40.940.9420.890.99
FT    2 - 0 CA Huracan  vs San Lorenzo  0 : 1/4-0.890.780 : 00.76-0.882.952.233.203/4-0.960.841 3/40.83-0.95
FT    1 - 1 1 Belgrano  vs Talleres Cordoba                
FT    2 - 2 Boca Juniors  vs Aldosivi Mar del Plata  0 : 10.930.950 : 1/40.75-0.883.851.455.701-0.970.832 1/40.83-0.97
19/01   08h10 Estudiantes La Plata  vs Lanus                
20/01   08h10 Independiente  vs Racing Club                
21/01   08h10 San Lorenzo  vs Gimnasia La Plata                
22/01   08h10 Boca Juniors  vs River Plate                

Cúp Argentina

FT    2 - 1 River Plate  vs Atletico Tucuman  0 : 3/40.87-0.950 : 1/40.79-0.903.551.655.1010.890.992 1/20.84-0.96

Siêu Cúp Argentina

FT    3 - 0 Lanus  vs River Plate  0 : 0-0.880.790 : 0-0.930.823.002.752.473/40.910.9720.881.00
BÌNH LUẬN: